#COVID19 Serikali ya Tanzania yatoa Katazo la Misongamano isiyokuwa ya lazima kukabiliana na UVIKO

shibela

JF-Expert Member
Jul 3, 2018
524
1,000
Mr.delta yupo tangu mechi iliyopita ya Simba na Yanga,

Waliohudhuria mechi umesikia wamekufa wangapi?
 

mtumishiwaleo

JF-Expert Member
May 4, 2020
638
1,000
Kutapatapa kwa CCM, wanaogopa vuguvugu la katiba mpya.
Kupumua kwao wanaona afadhali wamuweke mbowe ndani.....
Mdude alisema walinyoa Magufuri mbele ya Mbowe,na Mbowe wala akukanusha wala kutengua kauli za Mdude, hivo inaonekana Chadema wanahajenda mbaya juu ya viongozi wa serikali, maana walisema wembe ulionyoa Magufuri ndio huo utakao nyoa Samia.
 

Aidx2021

Member
Jul 17, 2021
11
45
Mr.delta yupo tangu mechi iliyopita ya Simba na Yanga,

Waliohudhuria mechi umesikia wamekufa wangapi?
Uchuro mtupu watuache tukashangilie kivyetuvyetu. WHO wanazingua toka kitambo sisi tunaingia uwanjani na tunatoka fresh tu. Akuna mtu aliyefariki. Wasitutishe kwani delta ndo nani, Tanzania tuondokane na kuburuzwa ondoeni hofu. Wanatangaza delta kama kiama vile akati poa tu
 

denooJ

JF-Expert Member
Mar 31, 2020
8,814
2,000
Katiba Mpya na makongamano yake ndio mkusanyiko kulingana na akili za CCM, hilo la mpira halina threat yoyote kwao wanaacha liendelee wao wanasubiri mapato ya mlangoni tu.
 

Earthmover

JF-Expert Member
Sep 28, 2012
18,724
2,000
Katiba Mpya na makongamano yake ndio mkusanyiko kulingana na akili za CCM, hilo la mpira halina threat yoyote kwao wanaacha liendelee wao wanasubiri mapato ya mlangoni tu.
Hapo ndo UDIKTETA unapoanikwa mchana kweupe...
 

kina kirefu

JF-Expert Member
Dec 14, 2018
4,635
2,000
Shule zifunge na vyuo
Ccm nao wasikusanyike
Maeneo ya usafiri yafatiliwe kwa kina
Uwanjani Mashabik wasiingie
Serikali itangaze idadi ya vifo nawagonjwa

Mikusanyiko kuhusu chokochoko nimuhimu sana na imeboreshwa


Kwapamoja tuishinde corona

Sent from my TECNO F2 using JamiiForums mobile app
 

Hajto

JF-Expert Member
Sep 30, 2013
4,509
2,000
Je harusi za watu kuoana na kufanyia harusi ukumbini napo inaruhusiwa ama
 

wefube

Senior Member
Sep 22, 2020
115
225
Kama kweli serikali ipo serious mechi ya Simba na Yanga tarehe 24/07/2021 watazamaji wasiingie
 

wefube

Senior Member
Sep 22, 2020
115
225
Kama kweli serikali ipo serious mechi ya Simba na Yanga tarehe 24/07/2021 watazamaji wasiingie
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom