Serikali ya shirikisho tanzania iwe hivi.....

  • Thread starter Mwamba Usemao Kweli
  • Start date

Mwamba Usemao Kweli

Mwamba Usemao Kweli

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
745
Likes
51
Points
45
Age
99
Mwamba Usemao Kweli

Mwamba Usemao Kweli

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
745 51 45
SERIKALI YA SHIRIKISHO TANZANIA

1. RAISI WA SHIRIKISHO MMOJA ASIYE NA MAKAMU
2. WIZARA 4 TU NAZO NI: -

i. ULINZI,
ii. URAIA NA UHAMIAJI BILA YA JESHI LA POLISI.
iii. FEDHA
iv. MAMBO YA NJE.

MPANGO MZIMA NI: -

1. MAWAZIRI WAWE 4 WASIO NA MANAIBU. WATUMISHI WACHACHE SANA KWA KILA WIZARA WASIZIDI 60 KWA KILA WIZARA NA WAWE NI NUSU KWA NUSU.

2. TANGANYIKA NA ZANZIBAR ZIWE NA SERIKALI KILA UPANDE UNAOSIMAMIWA NA MA RAISI WAO NA WIZARA AMBAZO HAZIKO KWENYE SHIRIKISHO.

3. LAZIMA MCHANGO WA KUENDESHA SERIKALI YA SHIRIKISHO UWE NI NUSU KWA NUSU KWA KILA NCHI MWANACHAMA.

4. TANGANYIKA IKUSANYE KODI KIVYAKE NA ZANZIBAR KIVYAKE NA ZIJIPANGIE MATUMIZI KIVYAKE.

5. BUNGE LA SHIRIKISHO LISIWE NA WABUNGE ZAIDI YA 20 KWA KILA UPANDE WA SHIRIKISHO KUTOA NUSU YA WABUNGE.

6. KILA NCHI IWE NA BANK KUU YAKE INGAWA FEDHA ZETU ZIWE NA SURA 2 TU ZA NYERERE NA KARUME.

7. KILA UPANDE UWE NA POLISI WAKE ILA JESHI LA ULINZI LIWE LA SHIRIKISHO.


MWISHO NI KUONDOA MANUNG'UNIKO YASIYO LAZIMA NA PIA KUPUNGUZA GHARAMA ZA UENDESHAJI SERIKALI YA SHIRIKISHO.

NAWASILISHA KWENU WANA JF KWA UCHAMBUZI ZAIDI NA KUONGEZA MINOFU KATIKA UZI HUU...
 
rayun

rayun

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2013
Messages
240
Likes
3
Points
35
rayun

rayun

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2013
240 3 35
iyo ya 3 haiwezekani unless kila kitu kiwe saw km matumizi na ajira
 
Bobwe

Bobwe

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2013
Messages
1,241
Likes
10
Points
0
Age
39
Bobwe

Bobwe

JF-Expert Member
Joined May 21, 2013
1,241 10 0
Kwa upande wangu sina pingamizi mizali zanzibar itakuwa huru kujiamulia mambo yake yenyewe kitaifa na kimataifa sio kila siku kupiga magoti dodoma kuomba.
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
6
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 6 135
Muungano uvunjike kila mtu afie kwake! Hawa wapemba wamejaa bara vijukuu mpaka vilembwe waondoke na ardi yetu waachie
 
Bobwe

Bobwe

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2013
Messages
1,241
Likes
10
Points
0
Age
39
Bobwe

Bobwe

JF-Expert Member
Joined May 21, 2013
1,241 10 0
Muungano uvunjike kila mtu afie kwake! Hawa wapemba wamejaa bara vijukuu mpaka vilembwe waondoke na ardi yetu waachie
Na wale wachina wanaochimba dhahabu tanganyika je?
 
GHIBUU

GHIBUU

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
3,718
Likes
1,418
Points
280
GHIBUU

GHIBUU

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
3,718 1,418 280
Uraia na uhamiaji
Mambo ya nje
Sarafu na bank kuu

Haya yatolewe katika muungano
SERIKALI YA SHIRIKISHO TANZANIA

1. RAISI WA SHIRIKISHO MMOJA ASIYE NA MAKAMU
2. WIZARA 4 TU NAZO NI: -

i. ULINZI,
ii. URAIA NA UHAMIAJI BILA YA JESHI LA POLISI.
iii. FEDHA
iv. MAMBO YA NJE.

MPANGO MZIMA NI: -

1. MAWAZIRI WAWE 4 WASIO NA MANAIBU. WATUMISHI WACHACHE SANA KWA KILA WIZARA WASIZIDI 60 KWA KILA WIZARA NA WAWE NI NUSU KWA NUSU.

2. TANGANYIKA NA ZANZIBAR ZIWE NA SERIKALI KILA UPANDE UNAOSIMAMIWA NA MA RAISI WAO NA WIZARA AMBAZO HAZIKO KWENYE SHIRIKISHO.

3. LAZIMA MCHANGO WA KUENDESHA SERIKALI YA SHIRIKISHO UWE NI NUSU KWA NUSU KWA KILA NCHI MWANACHAMA.

4. TANGANYIKA IKUSANYE KODI KIVYAKE NA ZANZIBAR KIVYAKE NA ZIJIPANGIE MATUMIZI KIVYAKE.

5. BUNGE LA SHIRIKISHO LISIWE NA WABUNGE ZAIDI YA 20 KWA KILA UPANDE WA SHIRIKISHO KUTOA NUSU YA WABUNGE.

6. KILA NCHI IWE NA BANK KUU YAKE INGAWA FEDHA ZETU ZIWE NA SURA 2 TU ZA NYERERE NA KARUME.

7. KILA UPANDE UWE NA POLISI WAKE ILA JESHI LA ULINZI LIWE LA SHIRIKISHO.


MWISHO NI KUONDOA MANUNG'UNIKO YASIYO LAZIMA NA PIA KUPUNGUZA GHARAMA ZA UENDESHAJI SERIKALI YA SHIRIKISHO.

NAWASILISHA KWENU WANA JF KWA UCHAMBUZI ZAIDI NA KUONGEZA MINOFU KATIKA UZI HUU...
 

Forum statistics

Threads 1,273,088
Members 490,268
Posts 30,470,878