Serikali ya Rais Magufuli yagoma kumfanyia uchunguzi Makonda juu ya utajiri na mali alizonazo kazipataje

kyle rothschild

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2019
Messages
210
Points
500

kyle rothschild

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2019
210 500
Makonda ameshawanyang'anya wahindi na waarabu wengi mali zao wakiwemo akina GSM akina MO. Huyo ni jambazi kama majambazi wengine! Huo ni utajiri wa laana tu. Huyo babake wa kambo anampa kiburi sana Huyo shoga. siku jiwe akiondoka makonda atakuwa masikini atanyang'anywa hadi baiskeli.
 

Countrywide

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2015
Messages
3,993
Points
2,000

Countrywide

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2015
3,993 2,000
Awamu zijazo zitaruhusu tu hakuna shida,mali za wapigaji wote zitataifishwa tu wananchi watunze tu vielelezo.Wanaishi nyumba za vioo hao hakuna shida
Nakumbuka kipindi kile kila petrol station mpya ilikuwa ya ridhiwani, kila jengo jipya kubwa ni la ridhiwani! Watu wanaenda na upepo
 

mulaga

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2019
Messages
2,797
Points
2,000

mulaga

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2019
2,797 2,000
Nakumbuka kipindi kile kila petrol station mpya ilikuwa ya ridhiwani, kila jengo jipya kubwa ni la ridhiwani! Watu wanaenda na upepo
Mafisadi wa awamu hii ndo watakaolimia meno awamu ijayo.Masha akiwa waziri wa ulinzi aliwapelekesha Sana polisi akuangalia kesho yake alipojiunga chadema polisi walikuwa wakimlaza ndani na kumpelekesha.Hata kangi akija kuwa nje mapoti watampelekesha Sana hasa matrafik.Ukitaka kusimama vyema tazama kesho yako.Bashtu atapata tabu sana mbuyu ukiondoka
 

Cherenganya

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2018
Messages
1,176
Points
2,000

Cherenganya

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2018
1,176 2,000
Makonda ameshawanyang'anya wahindi na waarabu wengi mali zao wakiwemo akina GSM akina MO. Huyo ni jambazi kama majambazi wengine! Huo ni utajiri wa laana tu. Huyo babake wa kambo anampa kiburi sana Huyo shoga. siku jiwe akiondoka makonda atakuwa masikini atanyang'anywa hadi baiskeli.
Unaonaje ukiacha kulalamika na ukaenda mahakamani? Huwezi kuja na allegations nzito kiasi hiki alafu ukawa unalalamika tu l! Utakua huutendei haki uwepo wako hapa duniani.
 

Forum statistics

Threads 1,390,952
Members 528,310
Posts 34,067,645
Top