Serikali ya Madagascar yapinduliwa?


Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
14,702
Likes
137
Points
135
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
14,702 137 135
Madagascar officers in coup claim


_48333893_bn-304x171.gif



Military officers in Madagascar say they have taken over the island nation.

Col Charles Andrianasoavina, who made the announcement, was one of the officers behind a coup that brought Andre Rajoelina to power last year.

The situation is unclear but Reuters news agency quoted military police chief as saying other senior officers would intervene if it was a mutiny.

The announcement came as Madagascans voted in a referendum on a controversial new constitution.

Madagascar has been beset by instability for several years.

The officers said they had dissolved government institutions and formed a military committee.

According to the AP news agency, Col Andrianasoavina said that Madagascans were tired of waiting for a resolution to the political crisis.

"Alas the different parties continue to hold onto their respective positions, and the people of Madagascar are suffering the consequences of false pride," the agency quotes his statement as saying.

The BBC's former correspondent in Madagascar Jonny Hogg says Col Andrianasoavina was in the Capsat regiment that toppled President Marc Ravalomanana in March 2009.

It is unclear how powerful that regiment now is.

BBC News - Madagascar officers in coup claim
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,487
Likes
924
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,487 924 280
Somalia nyingine inakuja. Mola wasaidie jirani zetu.
 
M

matawi

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2010
Messages
2,055
Likes
12
Points
135
M

matawi

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2010
2,055 12 135
Jey Key na wenzake watafakari hilo maana Tz shida zinaongezeka maana hayo ni matokeo ya kuchakachua demokrasia kama ilivyo hapa kwetu
 
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2010
Messages
4,787
Likes
943
Points
280
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2010
4,787 943 280
watu wanang'ang'ania madaraka sana africa.
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,597
Likes
523
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,597 523 280
Dogo kashapakaza!
 
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,211
Likes
385
Points
180
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined May 19, 2009
13,211 385 180
jk naye apinduliwe maana hajajifunza lolote ndani ya miaka 5 iliyopita! Anaweka maswahiba wake akina Meghji madarakani kwa faida yake mwenyewe!
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Katika hizo purukushani zinazotokana na siasa za CHUKI, HILA na UROHO wa madaraka, je Watoto na akina Mama wako salama KIASI GANI nchini humo hadi sasa?? Yeyote mwenye taarifa ...???
 
Omuregi Wasu

Omuregi Wasu

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2009
Messages
753
Likes
4
Points
35
Omuregi Wasu

Omuregi Wasu

JF-Expert Member
Joined May 21, 2009
753 4 35
:A S angry:puff! feel sorry ila naona watu wa madagasca hapa Wuhan wanashangilia. Inawezekana kuna mema yanakuja!!
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
44
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 44 0
Dah sasa wanajeshi wamemgeuka Rais wa kwanza Dj duniani . Aliingia kwa upanga ameodolewa kwa upanga.
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
niko na wamadagascar kadhaa sasa hivi wanasema hii ilitegemewa na kwao hakuna presha sana. They see this as another transition to another level kwani dogo alijisahau na kushindwa kutekeleza ilani iliyokubaliwa

they dont anticipate any bloodshed kabisa

Mungu ibariki africa
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,210
Likes
778
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,210 778 280
jk naye apinduliwe maana hajajifunza lolote ndani ya miaka 5 iliyopita! Anaweka maswahiba wake akina Meghji madarakani kwa faida yake mwenyewe!
si maneno yanayopaswa kutoka katika kinywa chenye kuumba(MKRISTO)....tafakari...siasa isitutoe nje ya imani yetu ya AMANI.....wala sisi si wa kujilipua
 
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
14,702
Likes
137
Points
135
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
14,702 137 135
_50027597_010667256-1.jpg


Col Charles Andrianasoavina said the officers wanted national reconciliation



_50013675_106609323.jpg


A former DJ, Andry Rajoelina took power in a coup in March 2009
 
Kalunguine

Kalunguine

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2010
Messages
2,545
Likes
9
Points
135
Kalunguine

Kalunguine

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2010
2,545 9 135
si maneno yanayopaswa kutoka katika kinywa chenye kuumba(mkristo)....tafakari...siasa isitutoe nje ya imani yetu ya amani.....wala sisi si wa kujilipua
Ondoa pumba na takataka hapa
 
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2007
Messages
3,073
Likes
56
Points
135
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2007
3,073 56 135
jk naye apinduliwe maana hajajifunza lolote ndani ya miaka 5 iliyopita! Anaweka maswahiba wake akina Meghji madarakani kwa faida yake mwenyewe!

Sidhani kama tunahijtaji kumwondoa JMK kwa mtutu, kwa sababu tatizo si JMK tatizo ni CCM.
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Doh!!! DJ Rajoelina naye nje haya madaraka
 
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2009
Messages
2,921
Likes
515
Points
280
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2009
2,921 515 280
Mkwere kama ana ubavu apeleke Geshi kama alivofanya Commoros!
 
K

Kanyafu Nkanwa

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2010
Messages
812
Likes
15
Points
35
K

Kanyafu Nkanwa

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2010
812 15 35
Yule Dj ni kama Slaa tu. Hawana tofauti. Bora kapinduliwa
 

Forum statistics

Threads 1,236,300
Members 475,050
Posts 29,253,380