Serikali ya Libya yajitokeza Kusaidia Athari Za Mafuriko Kilosa kuwajengea Nyumba 200


Ng'wanza Madaso

Ng'wanza Madaso

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2008
Messages
2,278
Likes
100
Points
160
Ng'wanza Madaso

Ng'wanza Madaso

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2008
2,278 100 160
Ndugu zanguni wana JF nilikuwa ninaperuzi kwa Michuzi nimekutana na habari hii Serikali ya Libya yajitokeza kusaidia Athari za mafiriko kilosa kuwa itawajengea nyumba 200 waathirika zenye thamani ya shilingi 1.5 bilioni.

Nikajiuliza serikali hii iliyosaidiwa imegharimika kumjengea mtu mmoja (Gavana) nyumba yenye thamani ya nyumba 200 ambazo wangejengewa watu wa kilosa lakini Serikali hii hii imeshindwa kuwajengea hawa waathirika na kuomba msaada. Je kama waliweza kumjengea Gavana nyumba yenye thamani hiyo imekuwaje wameshindwa kuwajengea hawa waathirika?

Soma hapa http://issamichuzi.blogspot.com/2010/01/serikali-ya-libya-yajitokeza-kusaidia.html#comments
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
343
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 343 180
Ndugu zanguni wana JF nilikuwa ninaperuzi kwa Michuzi nimekutana na habari hii Serikali ya Libya yajitokeza kusaidia Athari za mafiriko kilosa kuwa itawajengea nyumba 200 waathirika zenye thamani ya shilingi 1.5 bilioni.

Nikajiuliza serikali hii iliyosaidiwa imegharimika kumjengea mtu mmoja (Gavana) nyumba yenye thamani ya nyumba 200 ambazo wangejengewa watu wa kilosa lakini Serikali hii hii imeshindwa kuwajengea hawa waathirika na kuomba msaada. Je kama waliweza kumjengea Gavana nyumba yenye thamani hiyo imekuwaje wameshindwa kuwajengea hawa waathirika?

Soma hapa http://issamichuzi.blogspot.com/2010/01/serikali-ya-libya-yajitokeza-kusaidia.html#comments
Hawa si binadamu, wana mikono ya damu
Ni walafi sina hamu, wastahili kali hukumu
Tumuachie kaumu, yeye ataamua yao dumu!
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,499
Likes
185
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,499 185 160
I know this is irrelevant, lakini ni vyema kulisema hili ili tusije tukawaacha baadhi ya watu wasiotaka kujua gravity ya vitu wanavyoviona kwa nje bila kujua undani wake. Agenda ya Muamar al Qud'dhafi ni kueneza Uislamu ili baadae kuanzisha dola ya Kisilamu ulimwenguni, na nashawishika hii ni mojawapo ya strategy, na tumeshaona sarakasi za namna hii nyingi ktk siku za karibuni. Uzuri tu hatujafikia hatua ya kulazimishana kwa upanga, ila maandalizi twayaona. Tuombee Mungu yote iwe kheri bila shari.
 
Mpendanchi-2

Mpendanchi-2

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2009
Messages
305
Likes
8
Points
0
Mpendanchi-2

Mpendanchi-2

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2009
305 8 0
Kwanza tujiulize Libya imeanza lini urafiki na Tanzania!!!!, au baada ya Nyerere kufariki ndipo Libya inajitokeza tokeza je, ni kwa mazuri au kwa lengo gani!!!? TUJIULIZE!!!!
 
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
3,055
Likes
243
Points
160
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2009
3,055 243 160
Ndugu Mpendanchi, kwani ule msikiti ulioko Musoma kijijini kwa Nyerere si umefadhiliwa na Gaddafi? Tena wakati huo Nyerere bado alikuwa hai.

Sasa kusaidia hizo nyumba imekuwa kuna ajenda ya siri?

Najaribu tu kutafakari jinsi tulivo ndumilakuwili
 
K

KHATIBU

New Member
Joined
Apr 13, 2009
Messages
2
Likes
0
Points
0
Age
47
K

KHATIBU

New Member
Joined Apr 13, 2009
2 0 0
Kusaidiwa sio tatizo ila ni kwa mazingir yapi,maana tusijikute tunabanwa na utumwa mamboleo.
 
S

Sumaku

Member
Joined
Feb 17, 2009
Messages
53
Likes
1
Points
0
S

Sumaku

Member
Joined Feb 17, 2009
53 1 0
I know this is irrelevant, lakini ni vyema kulisema hili ili tusije tukawaacha baadhi ya watu wasiotaka kujua gravity ya vitu wanavyoviona kwa nje bila kujua undani wake. Agenda ya Muamar al Qud'dhafi ni kueneza Uislamu ili baadae kuanzisha dola ya Kisilamu ulimwenguni, na nashawishika hii ni mojawapo ya strategy, na tumeshaona sarakasi za namna hii nyingi ktk siku za karibuni. Uzuri tu hatujafikia hatua ya kulazimishana kwa upanga, ila maandalizi twayaona. Tuombee Mungu yote iwe kheri bila shari.
Jamani kuna mambo ya ajabu,lakini pia yapo ya kushangaza. Hii post yako inanishangaza? Hivi yale mafuriko yalibagua huyu Muislam na huyu Muanglikana au huyu hafuati dini yoyote? mm!chuki hufunika busara.
Unaonaje endapo taasisi rasmi za kidini kama Vatican na nyinginezo zingetoa misaada hiyo,suala la kueneza Uislamu lingekuwepo?
Binadamu yeyote anayepatwa na matatizo ni muhimu wenzake wakamsaidia. Je,umechangia kiasi gani ili kuwanusuru na Uislamu ambao kwako inaonekana ni nongwa kubwa?
 
saitama_kein

saitama_kein

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
982
Likes
2
Points
33
saitama_kein

saitama_kein

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
982 2 33
Nakubaliana na wasemao hatukuwa na haja ya kuanza kutembeza bakuli la kujenga nyumba 200 kule kilosa wakati tuna uwezo wa kujenga nyumba 1 kwa mtu 1 yenye gharama sawia...Ila napatwa na ukakasi na kichefu chefu kwa wenzangu wanaoangalia msaada wa Libya km mtego wa kueneza dini....huo ni mtazamo finyu...Matonya anapotembeza bakuli lake hachagui ni muislamu au mkristo au hta huyo mchangiaji ana malengo gani ya kiimani kwa msaada anaopewa...la muhimu kwake msaada umepatikana na hako ni ka ugonjwa na nina wasiwasi Nchi yetu inayotimiza nusu karne tokea kupata uhuru imeanza kuugua...Kama hadithi ya Matonya, usishangae kuona na kesho yake tena yupo barabarani bila aibu yeyote hata km jana alipata pesa nyingi na akazitumia kuhonga wanawake au kulewa pombe....
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,499
Likes
185
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,499 185 160
Jamani kuna mambo ya ajabu,lakini pia yapo ya kushangaza. Hii post yako inanishangaza? Hivi yale mafuriko yalibagua huyu Muislam na huyu Muanglikana au huyu hafuati dini yoyote? mm!chuki hufunika busara.
Unaonaje endapo taasisi rasmi za kidini kama Vatican na nyinginezo zingetoa misaada hiyo,suala la kueneza Uislamu lingekuwepo?
Binadamu yeyote anayepatwa na matatizo ni muhimu wenzake wakamsaidia. Je,umechangia kiasi gani ili kuwanusuru na Uislamu ambao kwako inaonekana ni nongwa kubwa?
Labda nikuulize..ati na wewe ni Great Thinker?? Hivi uliielewa post yangu au basi tu ili mradi uongeze post JF??
 
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2007
Messages
4,760
Likes
123
Points
160
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2007
4,760 123 160
Hizo nyumba ni za aina gani?

Amandla........
 
B

bnhai

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2009
Messages
2,253
Likes
1,391
Points
280
B

bnhai

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2009
2,253 1,391 280
I know this is irrelevant, lakini ni vyema kulisema hili ili tusije tukawaacha baadhi ya watu wasiotaka kujua gravity ya vitu wanavyoviona kwa nje bila kujua undani wake. Agenda ya Muamar al Qud'dhafi ni kueneza Uislamu ili baadae kuanzisha dola ya Kisilamu ulimwenguni, na nashawishika hii ni mojawapo ya strategy, na tumeshaona sarakasi za namna hii nyingi ktk siku za karibuni. Uzuri tu hatujafikia hatua ya kulazimishana kwa upanga, ila maandalizi twayaona. Tuombee Mungu yote iwe kheri bila shari.
Kweli umeshasema wewe mwenyewe ni Irrelevant. Last year Gaddaf alikuwa Italy kwenye ziara yake ndefu nchini humo na nchi kadhaa. Huko alienda kueneza hiyo dini? Abdulhalim mbona unaota dini kila siku? Mie nadhani kila nchi inatafuta trading partner maana km unazalisha unahitaji kuwa na soko. Na kadiri siku zinavyoenda Afrika ndio linaonekana kuwa soko linalokuwa kwa nguvu.
 
B

bnhai

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2009
Messages
2,253
Likes
1,391
Points
280
B

bnhai

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2009
2,253 1,391 280
Hizo nyumba ni za aina gani?

Amandla........
Niadhani za 7.5mil. Hiyo inajenga kabisa nyumba vijijini, tena baadhi ya vijijini wanapata nyumba imara za matofali ya kuchomwa
 
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2007
Messages
4,760
Likes
123
Points
160
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2007
4,760 123 160
Nashauri waangalie aina za nyumba zinazoweza kumudu mafuriko. Nyumba za asili katika sehemu kama hizi zilijengwa kwenye milingoti. Hizo za matofali ya kuchoma zinaweza zikawa adha badala ya heri. Kumbuka New Orleans yaliyowapata pamoja na nyumba zao kuwa za kisasa! Wakiwapelekea prefabs. watakuwa hawajafanya kitu.

Amandla........
 
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2009
Messages
12,765
Likes
1,029
Points
280
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2009
12,765 1,029 280
Tatizo ni serikali ya Chama Cha Majambazi kusahau wajibu wake wa kujenga makazi bora kwa raia wake.
 
MKUNGA

MKUNGA

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2009
Messages
442
Likes
6
Points
35
MKUNGA

MKUNGA

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2009
442 6 35
jamani, ifike hatua tuwe reasonable, mimi naamini msaada ni msaada tu hata kama umetoka wapi, kwani kuna tatizo gani tukisaidiwa na Gaddafi?mbona Obama amesaidia ktk janga la Haiti na mpo kimya?kunani Great Thinkers?Au kuna watu duniani ndio wana haki ya kusaidia wenzao panapokua na maafa kama hayo ya Kilosa?
 
B

bnhai

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2009
Messages
2,253
Likes
1,391
Points
280
B

bnhai

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2009
2,253 1,391 280
Serikali kazi yake si kujenga bali ni kuwawezesha wananchi waweze kujenga nyumba bora. Wakati fulani nadhani watu wanavyotoa commens zao wanakuwa usingizini.
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,499
Likes
185
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,499 185 160
Kweli umeshasema wewe mwenyewe ni Irrelevant. Last year Gaddaf alikuwa Italy kwenye ziara yake ndefu nchini humo na nchi kadhaa. Huko alienda kueneza hiyo dini. Abdulhalim mbona unaota dini kila siku? Mie nadhani kila nchi inatafuta trading partner maana km unazalisha unahitaji kuwa na soko. Na kadiri siku zinavyoenda Afrika ndio linaonekana kuwa soko linalokuwa kwa nguvu.
Nafuu wewe umeliona hili la kueneza dini. Maana wengine hawalioni hili na watakataa katakata hata kwa mjeledi hawatalikubali. Kwenye post yangu sijakataa watu kusaidiwa wanapokuwa na shida au wanapoletewa uchaguzi wa dini 'mpya' au vinginevyo, ndio maana nikamalizia na post yangu kuwa tuombe hizi sarakasi zote ziishie kwa kheri. Ila historia haiendani na hii dua yangu, na ukweli kwamba maazimio ya baadhi ya dini ya kutawala dunia is simply beyond dictatorship & fascism combined.
 
B

bnhai

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2009
Messages
2,253
Likes
1,391
Points
280
B

bnhai

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2009
2,253 1,391 280
Nafuu wewe umeliona hili la kueneza dini. Maana wengine hawalioni hili na watakataa katakata hata kwa mjeledi hawatalikubali. Kwenye post yangu sijakataa watu kusaidiwa wanapokuwa na shida au wanapoletewa uchaguzi wa dini 'mpya' au vinginevyo, ndio maana nikamalizia na post yangu kuwa tuombe hizi sarakasi zote ziishie kwa kheri. Ila historia haiendani na hii dua yangu, na ukweli kwamba maazimio ya baadhi ya dini ya kutawala dunia is simply beyond dictorship.
Duh narekebisha post yangu. Kumbe unaweza kukosea kitu kidogo ukawa quoted wrong. Hakueneza dini bali aliizungumzia dini yake km unakumbukumbu vizuri. Weka alama ya kuuliza pls
 

Forum statistics

Threads 1,215,680
Members 463,371
Posts 28,556,759