Serikali ya Kikwete hoi kifedha: Wafanyakazi wakosa mishahara | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali ya Kikwete hoi kifedha: Wafanyakazi wakosa mishahara

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Phillemon Mikael, Jul 31, 2010.

  1. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #1
    Jul 31, 2010
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 8,338
    Likes Received: 1,693
    Trophy Points: 280
    Katika kinachooonekana kuwa serikali ipo hoi kifedha kwa mara ya kwanza tangu tatizo la kuchelewesha mishahara kuwa historia nchi hii ..watumishi wa uma wameanza kupigwa kalenda kupewa mishahara katika tukio la karibuni hata polisi walilimwa barua za uvumilivu ....zikiwataka wawe wavumilivu kwa mishahara kuchelewa ...

    Hali hiyo imeendelea kuwa tete hata sasa ambapo mishahara ya watumishi wa umma nayo imeanza kuchelewa....nadhani kwa kuwa humu watumishi tupo....tunaweza kuchangia vema hoja hii...
     
  2. W

    Watanzania JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 727
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    JK atawapaje wafanyakazi mishahara kwa muda muafaka wakati wanafanya kampeni kuitikia wito wake wa kukataa kura za wafanyakazi? Wafanyakazi watamnyima JK kura za urais naye anawaadhibu wafanyakazi kwa kuwacheleweshea mishahara.
     
  3. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,148
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Naomba iwe kweli ili nguvu ya hoja za upinzani iongezeke.
     
  4. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 8,314
    Likes Received: 5,032
    Trophy Points: 280
    sijuhi kama kutakuwa na mfanyakazi mjinga wa kuweza kumpigiakura kikwete,
    KURA AMBAZO NINAUHAKIKA ATAZIKOSA KUTOKA NDANI YA CCM NI ZA
    1) mWAKYEMBE NA FAMILIA YAKE,
    2)SITTA NA FAMILIA YAKE,
    3)MAGUFULI NA FAMILIA YAKE,
    4)MWANDOSYA NA FAMILA YAKE,
    4)SELELII NA FAMILA YAKE,
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    99) WARIOBA
    100) SALIM A SALIM
     
  5. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 680
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    yangu na familia yangu pamoja na mtu yeyote aliyeko kwenye payroll yangu
     
  6. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2010
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,320
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Selelii hana ubavu huo kabisa. namuweka Philip Mangula hapa.
     
  7. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,850
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Me yangu macho kwa hali niiyonayo naona kura za Wafanyakazi ni za muhimu.
     
  8. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,681
    Likes Received: 639
    Trophy Points: 280
    100. Wale wanafunzi wa UDOM, walioko mazoezini mkoani MWANZA.
     
  9. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tumezoea. kipindi chote cha uchaguzi hili tatizo huwa linajitokeza. Na si kwa uchaguzi huu tu hata chaguzi zote zilizopita huko nyuma tangu vyama vingi vianze. Anyway Philemon huenda ukawa umeajiriwa juzi ndo maana hujawahi kuliexperiense hili tatizo. So sio kwa JK tu na wala si chuki na wafanyakazi kama mtanzania anavyotaka kuaminisha watu hapo juu. Ila siliungi mkono, serikali ijipange chaguzi zijazo lisijitokeze tena.
     
  10. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,850
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    Tatizo ni nini kutowapa mishahara yao kwa wakati. Kuna chonzo chochote cha mapato ktk bajeti ya nchi kimebadilika? Na kwa kiwango gani? Kama sivyo basi ujue pesa imehamishiwa kwenye kampeni za 'mwezeshe Kikwete ashinde'
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,489
    Likes Received: 837
    Trophy Points: 280
    Huu ndo mwendelezo wa kuanguka!
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,194
    Likes Received: 3,127
    Trophy Points: 280
    Mmesahau na marehemu mwl nyerere na mh kawawa wameapa kutowapigia ccm kabisa huko waliko nikiwemo na mie na familia yangu kama waungana nami sema amen
     
  13. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,434
    Likes Received: 390
    Trophy Points: 180
    Kiwete atakosa kura nyingi sana kutoka mkoa wa Mbeya, kwani kwa kipindi cha miaka yake mitano madarakani moja ya ajenda zake ilikuwa kuuangamiza kabisa mkoa huo kimaendeleo na amefanikiwa kwa kiasi fulani. Alihakikisha amewapiga rungu wote waliomuunga mkono Mwandosya kwenye uchaguzi wa 2005 na kumbambikiza kibaraka Mwakipesile kama mkuu wa mkoa baada ya kushindwa ubunge. Wananchi wa Mbeya ,hasa wa kutoka Rungwe wameligundua hilo na inaelekea wanaendelea kukabiliana na uchuro huo vilivyo.
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,194
    Likes Received: 3,127
    Trophy Points: 280
    jamani wakumbuken na ATCL kwenye mishahara nao ni serikali wamechoka kupiga makelele ya njaa
     
  15. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #15
    Jul 31, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,487
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Tunaomba Chanzo cha habari Tafadhali.
     
  16. O

    Ogah JF-Expert Member

    #16
    Jul 31, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,208
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Phillemon Mikael wa JF ndio chanzo................na huo ndio ukweli wenyewe............

    Kuna wakati mishahara ilichelewa idara fulani kwakuwa Mkulu.........anasafiri..........damn
     
  17. M

    Mutu JF-Expert Member

    #17
    Jul 31, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Labda wanazungusha pesa kwenye stock exchange ili wapata more money kwa uchaguzi !!!!!!!!kwa nini ichelewe kama sivyo?
    Ahaaa zinakuwa NYSE.
     
  18. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #18
    Jul 31, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Una uhakika na kura yako tu,kuna jamaa Kenya alitaka kuwa diwani familia yake ya watu 12 lakini siku ya uchaguzi alipata kura 6 akafukuza wote nyumbani pamoja na mkewe na watoto
     
  19. A

    Audax JF-Expert Member

    #19
    Jul 31, 2010
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ahahaaa-mzee umenivunja mbavu
     
  20. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #20
    Jul 31, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,919
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Wenzao wanajipunguzia mishahara kutokana mambo yalivyo magumu wao ndio kwaaanza wanajiongezea na kuiba juu.


    kama hatujafika bado basi tunapoelekea ni kubaya sana .
     
Loading...