Serikali ya JK yakiri kumshindwa MWANAMAPINDUZI HUYU, CCM yadai hawezekaniki! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali ya JK yakiri kumshindwa MWANAMAPINDUZI HUYU, CCM yadai hawezekaniki!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kipanga mlakuku, Mar 15, 2012.

  1. k

    kipanga mlakuku Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,596
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Good work!
     
  3. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 2,043
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Smart sana
     
  4. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,348
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    keep it up!
     
  5. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,427
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
  6. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 8,834
    Likes Received: 1,983
    Trophy Points: 280
  7. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Title yako imenifanya nikumbuke Maneno ya Naibu waziri, wakati suala la Mtandao huu lilipoingia bungeni. Alisema
    Hakika mwanaharakati huyu anawanyima usingizi
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Mungu amlinde mwanaharakati huyu.
     
  9. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,855
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Ni nani huyo mie sijamtambua wakuu
     
  10. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,455
    Likes Received: 1,139
    Trophy Points: 280
    Ajilinde sana na wazee wa pollonium! bado tunamuhitaji
     
  11. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamii Forum na Uongozi wake.
     
  12. G

    Godwine JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,362
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ni forum yenye uhuru wa mawazo kushinda forum yeyote Tanzania kwani tumezoea waanzisha forum wanakuwa na agenda zao yeye yuko neutral ana upande anaoegemea.......Thanx max and mike
     
  13. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,659
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ni Maxence Melo & The Company!
     
  14. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 3,961
    Likes Received: 11,536
    Trophy Points: 280
    Ni JF, na imekuwa na mbio ndefu kushinda waanzilishi wake, nawapongeza sana waanzilishi kwa sasa mbio zake ni zaidi ya zile za wakenya na waethiopia acha zile fupi za wamarekani. Uishi zaidi JF kwani unapendwa na wengi na wasiokupenda wanakupigia makofi moyoni wakiumia rohoni
     
  15. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,207
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    jamiiforum ni moto wa kuomtea mbali,wamejaribu kuiangamiza wameshindwa,nikipigwa ban jf nahisi kama vile kuna kitu nakikosa kwenye ulimwengu wa mawasiliano. I love jf.
     
  16. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,905
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    I am proud to be a member of JF, I got 7 jobs kwa mpigo when I graduated my Bsc in Engineering from UDSM 4 years ago with the help of JF!! Love you JF.
     
  17. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,940
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kweli nimefurahi kuwa yeye ni Mahindisi
     
  18. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,317
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180

    the countrymen have decided to run the country professional....hongera maxenxe na mike mushi!

    nakumbuka huyu mike alianzaisha ile kitu www.uchaguzitanzania.com na kina jk waliipenda..sasa hivi sijui iliishia wapi?
     
  19. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,354
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    JF udumu daima. Washindwe wote wenye kukuangalia kwa jicho baya (Mama Lwakatele na wenzake)
    Humu tunapata habari zote za Tanzania. I dont need kununua gazeti kwani habari muhimu zote zinakuwa zimeshawekwa JF kabla magazeti hayajatoka.
     
  20. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #20
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Cha kushangaza hapa ni kipi? mbona kazi inayofanywa na Jamii forums si sawa tu na inayofanywa na magazeti na vyombo vingine vya habari? Tunajivunia uhuru wa habari ambao hata mtu akimtukana kiongozi yeyote ni pouwa tu!
     
Loading...