Serikali ya CCM yaongoza duniani katika kuwapeleka mahakamani wabunge wa upinzani!


Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0
Wanajamvi:
Mie nadhani serikali ya CCM in inaongoza katika bara la Afrika, kama siyo duniani kote, katika kuwafikisha mahakamani idadi kubwa ya Wabunge wa upinzani. Hii inaashiria nini? Kwa muono wangu, inaashiria woga mkubwa katika uongozi wa chama tawala kupoteza madaraka kuokana na kupoteza umaarufu na hivyo wanaona kuwafikisha mahakamani wabunge wapinzani kunaweza kukiokoa.

Nawasilisha.
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0
Mimi nakubaliana kabisa na hili, serikali hii inaongoza duniani katika kuwafikisha mahakamani wabunge wa upinzani tena katika kipindi kifupi tu. Inafaa wapinzani wawakilishe malalmiko yao katika vyombo vya haki za kibinadamu humu nchini na vile vya dunia.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
pana ka ukweli fulani hapa
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,916
Likes
4,402
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,916 4,402 280
mpaka ifike mwaka 2015 nina uhakika kila mwananchi ambaye hana kadi ya ccm atakua na kesi mahakamani kama si ya kuandamana bila kibali basi ya kugombea chakula,maji,matibabu,shule
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Wanajamvi:<br />
Mie nadhani serikali ya CCM in inaongoza katika bara la Afrika, kama siyo duniani kote, katika kuwafikisha mahakamani idadi kubwa ya Wabunge wa upinzani. Hii inaashiria nini? Kwa muono wangu, inaashiria woga mkubwa katika uongozi wa chama tawala kupoteza madaraka kuokana na kupoteza umaarufu na hivyo wanaona kuwafikisha mahakamani wabunge wapinzani kunaweza kukiokoa.<br />
<br />
Nawasilisha.
<br />
<br />
Acha kuishi kwa kudhani, lete chanzo cha habari yako. Halafu nashangaa sana eti thread kama hii inaachwa na mods kujadiliwa wakati thread zetu za kuiponda magwanda zinakataliwa. Hivi wewe ukisema CCM inanyanyasa wapinzani je ukienda Syria, Yemen, Libya ya Gadaffi, Lebanon, Sudan utasema nini. Tuache unafiki na tuanze kuongea kwa uhalisia, ni nchi gani duniani watu wana uhuru wa kujieleza kama Tanzania?
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0
pana ka ukweli fulani hapa
Siyo 'ukweli fulani' ni ukweli wa uhakika kabisa. Orodha ya wabunge hao, hasa wa CDM ni ndefu, nadhani inafika wabunge zaidi ya kumi. Serikali ya CCM ni ya kibabe kweli.
 
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2011
Messages
1,945
Likes
25
Points
145
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2011
1,945 25 145
Tushazoea...mpaka wabunge wooote wawe na kesi mahakamani...
 
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,439
Likes
22
Points
135
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,439 22 135
Magamba hawajui, wakati mwingine kumpeleka mwanasiasa mahakamani ni kumuongezea umaarufu yeye na Chama chake, nyinyi wenyewe ni mashahidi miaka 6 iliyopita Chadema kilikuwa hakujulikani lakini kutokana na CCM kutumia vyombo vya dora kudhibiti upinzani lakini matokeo yake wamekua wakiwaongezea umaarufu daily, walianza na ishu ya Buzwagi na Zitto Kabwe...
 
Mohammed Shossi

Mohammed Shossi

Verified Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
3,985
Likes
128
Points
160
Mohammed Shossi

Mohammed Shossi

Verified Member
Joined Jan 17, 2011
3,985 128 160
Samahani wakuu nilipita hapa nikadhani habari hii ina data kumbe mnafikiri basi ngoja niwaache mkifikiri nikaangalie hoja ambazo ni analytical.
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,241
Likes
286
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,241 286 180
Kama wabunge wa upinzani waanavunja sheria za nchi..kwanini wasipelekwe mahakamani?
 
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,439
Likes
22
Points
135
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,439 22 135
Hahaa unazi mwingine bana,
hebu sikiliza hii video watu zaidi ya kujieleza


<br />
<br />
Acha kuishi kwa kudhani, lete chanzo cha habari yako. Halafu nashangaa sana eti thread kama hii inaachwa na mods kujadiliwa wakati thread zetu za kuiponda magwanda zinakataliwa. Hivi wewe ukisema CCM inanyanyasa wapinzani je ukienda Syria, Yemen, Libya ya Gadaffi, Lebanon, Sudan utasema nini. Tuache unafiki na tuanze kuongea kwa uhalisia, ni nchi gani duniani watu wana uhuru wa kujieleza kama Tanzania?
 
Last edited by a moderator:
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0
Samahani wakuu nilipita hapa nikadhani habari hii ina data kumbe mnafikiri basi ngoja niwaache mkifikiri nikaangalie hoja ambazo ni analytical.
Data nilizozipata hadi sasa ni wabunge 12 wa upinzani wamefikishwa mahakamani katika kipindi cha miezi 9 tangu serikali ya Awamu hii ya CCM iiapishwe na kuingia madarakani -- yaani wastani wa wabunge 1.3 kila mwezi. Hii rate ni kubwa mno na ni ya kwanza duniani. Kama unabisha taja nchi ambayo serikali yake inaizidi hii ya JK katika hilo.
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
<span style="font-family: courier new"><font size="4">Data nilizozipata hadi sasa ni wabunge 12 wa upinzani wamefikishwa mahakamani katika kipindi cha miezi 9 tangu serikali ya Awamu hii ya CCM iiapishwe na kuingia madarakani -- yaani wastani wa wabunge 1.3 kila mwezi. Hii rate ni kubwa mno na ni ya kwanza duniani. Kama unabisha taja nchi ambayo serikali yake inaizidi hii ya JK katika hilo.</font></span>
<br />
<br />
Huo utafiti naona umeufanya kimoyomoyo
 
yutong

yutong

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
1,604
Likes
10
Points
0
yutong

yutong

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
1,604 10 0
Lengo lao ni kuumaliza upinzani wanadhani miaka ileee, CDM ni kama Vietnam bwana unawapiga hawa linatokea kundi jingine kubwaaa> CCM wanatafuta kurudisha imani kwa wananchi kwa njia ya kuukandamiza upinzani badala ya kuwaletea maisha bora kama dr wao alivyosema
 
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2010
Messages
3,212
Likes
24
Points
135
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2010
3,212 24 135
<br />
<br />
Acha kuishi kwa kudhani, lete chanzo cha habari yako. Halafu nashangaa sana eti thread kama hii inaachwa na mods kujadiliwa wakati thread zetu za kuiponda magwanda zinakataliwa. Hivi wewe ukisema CCM inanyanyasa wapinzani je ukienda Syria, Yemen, Libya ya Gadaffi, Lebanon, Sudan utasema nini. Tuache unafiki na tuanze kuongea kwa uhalisia, ni nchi gani duniani watu wana uhuru wa kujieleza kama Tanzania?
Kwenye blue nimeamini unafikiri kwa kutumia masaburi, nchi zote ulizotaja ziko kwenye vuguvugu la kuondoa viongozi walio dhani nchi ni mali yao na familia zao.

Kwenye red inaonyesha masaburi yako yamefika mwisho wa kufikiri, uhuru wa kujieleza hutuwezi kujilinganisha na South Afrika, Malawi, Botswana, Kenya, Ghana, Madagaska nk. kwa bara la amerika ndo usiseme, ulaya na scandnavian countries zote huwezi linganisha, ukiruka Australia, Indonesia, Phillipines ndo usiseme. Hapa kwetu ukijieleza kwa kuwashutumu CCM, ujiandae kama si kukolimbwa au kukukatabalo, watakubenea kwa acid ama watakunyerere na mbaya zaidi watakupiga mzizi ama majini upotelee mbali.

Katika nchi viongozi wake duniani wanaamini na kuzitumainia nguvu za giza na Tanzania ni moja wapo. I hate them.
 
D

Dec

Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
66
Likes
0
Points
0
D

Dec

Member
Joined Jul 13, 2011
66 0 0
Ccm inatumia jeshi la police na usalama wa taifa kudhoofisha upinzani.wamefuta kodi ktk kuagiza vifaa vya polisi hivyo wameanza kuagiza magari mengi ya maji ya kuwasha pamoja na mabomu ya moshi na risasi za mipira. Jiandaeni kwa kipigo.
 
Majoja

Majoja

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
609
Likes
12
Points
0
Majoja

Majoja

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
609 12 0
Wanajamvi:Mie nadhani serikali ya CCM in inaongoza katika bara la Afrika, kama siyo duniani kote, katika kuwafikisha mahakamani idadi kubwa ya Wabunge wa upinzani. Hii inaashiria nini? Kwa muono wangu, inaashiria woga mkubwa katika uongozi wa chama tawala kupoteza madaraka kuokana na kupoteza umaarufu na hivyo wanaona kuwafikisha mahakamani wabunge wapinzani kunaweza kukiokoa.Nawasilisha.
Kitendo cha wale wanachama wa CDM kumweka "chini ya ulinzi" Mkuu wa Wilaya na kumdhalilisha si tu cha kihuni bali vile vile cha hatari.CDM washukuru huyo mama haku overeact na sheria inachukua mkondo wake.Ulizeni miaka ya awamu ya kwanza watu waliswagwa na waliozea rumande na wengine kipoteza maisha.Mtu ukijiweka kuwa upinzani ni pamoja na kuharass personally viongozi wa dola basi usishangae sana viongozi wengine wakikuchukulia hatua zilizo juu ya kile utegemeacho.Walichofanya hao wabunge na vijana wa CDM sio ujasiri bali ujinga na sitashangaa wakifanyiziwa.
 
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
6,691
Likes
17
Points
135
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
6,691 17 135
Wanatumia masaburi kufikiri what do u xpect. Wanazidi kutupa chati kwa jamii... Peoplezzzzzz
 

Forum statistics

Threads 1,238,375
Members 475,952
Posts 29,318,518