Serikali ya ccm ni ya kidikteta?


N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2,602
Likes
10
Points
0
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
2,602 10 0
Hii inatokana na operesheni ya Tokomeza ujangili,haiwezekani watu wanawekea chupa sehemu za siri,wanalazimishwa kufanya mapenzi na miti au wakwe zao! Hii nchi ya utawala wa sheria au ni mfumo wa kidikteta?
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified User
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
84
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified User
Joined Sep 1, 2011
3,237 84 135
Sijakuelewa mkuu
 
KirilOriginal

KirilOriginal

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2012
Messages
1,966
Likes
440
Points
180
KirilOriginal

KirilOriginal

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2012
1,966 440 180
Haiwezekani watu wanawekea chupa sehemu za siri,wanalazimishwa kufanya mapenzi na miti au wakwe zao! Hii nchi ya utawala wa sheria au ni mfumo wa kidikteta?

Shiiiiiiii nyamaza unapofanyiwa kitu kibaya isijitetee, nyamaza usivunje ya ccm amani shiiiii ccm imeshika hatamu!
 
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
3,393
Likes
250
Points
160
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
3,393 250 160
Haiwezekani watu wanawekea chupa sehemu za siri,wanalazimishwa kufanya mapenzi na miti au wakwe zao! Hii nchi ya utawala wa sheria au ni mfumo wa kidikteta?
hueleweki mkuu weka picha unakimbizwa nini.
 
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
3,393
Likes
250
Points
160
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
3,393 250 160
akili zingine za ajabu sana kwani ccm ndiyo ilikuwa inafanya hayo unayodhani wewe bavicha mnamatatizo kweli.
 
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2,602
Likes
10
Points
0
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
2,602 10 0
akili zingine za ajabu sana kwani ccm ndiyo ilikuwa inafanya hayo unayodhani wewe bavicha mnamatatizo kweli.
nimeuliza swali au hujaelewa?
 
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
5,654
Likes
33
Points
145
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
5,654 33 145
akili zingine za ajabu sana kwani ccm ndiyo ilikuwa inafanya hayo unayodhani wewe bavicha mnamatatizo kweli.
Serikali iliyoko madarakani ni ya chama gani?
 
MFUKUZI

MFUKUZI

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
931
Likes
28
Points
45
MFUKUZI

MFUKUZI

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
931 28 45
akili zingine za ajabu sana kwani ccm ndiyo ilikuwa inafanya hayo unayodhani wewe bavicha mnamatatizo kweli.
We ndo poyoyo kweli!! Kwani Serikali iko chini ya Chama gani? Inawezekana hata kwanini tunafanyaga uchaguzi hujui!! Kwa kukufahamishi ni hivi..... Wananchi ambao ndo wenye mali wameipa dhamana CCM kulinda na kusimamia maslahi ya taifa, Sasa mlinzi ambaye ni CCM chini ya serikali yake inashirikiana na wezi(majangili) kutuibia sisi wananchi (wenye mali)... Hapo huwezi kusema eti mlinzi/msimamizi(Serikali ya CCM) haihusiki... Hapo huwezi kuwatenganisha mlinzi na mwizi wote ni kuwachukulia hatua...
 

Forum statistics

Threads 1,213,862
Members 462,337
Posts 28,493,125