Serikali ya CCM ni janga la taifa


I

Ibinzamata

Member
Joined
Nov 16, 2007
Messages
12
Likes
0
Points
3
I

Ibinzamata

Member
Joined Nov 16, 2007
12 0 3
Ndugu zangu, tutafakari kidogo.

Kwa miaka mitano ya utawala wa JK, nchi yetu imekumbwa na balaa la hali ngumu sana ya maisha. Leo Watanzania tunakabiliwa na balaa kubwa la mfumuko wa bei katika kila bidhaa tuinunuayo. Takwimu zinaonyesha kila bidhaa imepanda bei mara mbili ya ilivyokua miaka mitano iliyopita. Hii inamaana gani? Uwezo wa mtanzania kununua bidhaa unapungua, hivyo biashara zinadorora, serikali inakosa mapato, ajira zinapungua, vipato vya watanzania vinapungua, uwezo wa watanzania kujikimu unapungua hivyo njaa, maradhi, umaskini vinaongezeka.

Watu wanaripotiwa kula mlo mmoja, familia kushindia uji, kusaga ubuyu na unga wake kuwa mlo, Matukio ya watu kuuana, kujeruiana, kukatana mapanga, kuchomana viganja nk., kwasababu tu ya kuiba mboga, kupoteza pesa za kuhemea dukani, kuunguza mboga nk yanaongezeka kila siku. Watu wanakata tamaa.

Haya yanatokea JK wetu yuko busy kuendeleza mzaha IKULU. Kila kitu kwake Ucheshi na burudani. Hajui nini afanye kukomboa Taifa ili. Akipewa nafasi na vyombo vya habari kuelezea mikakati yake ya kukomboa Taifa ili, yeye hupata kigugumizi wkt wa kujibu maswali, (tuna tuna tuna tuna jipanga, nina nina nina nina mpingao... mare mare mare mare marekani wameahidi....) Lkn akiwa kwenye mizaha yake huwezi kusikia hicho kigugumizi. Anaongea kama watu wa mipasho.

Karudi madarakani kwa ila, na marafiki zake ambao Taifa limewanyooshea vidole kwa kuliangamiza na ufisadi, sasa wameshika kasi kurudi kwenye hatamu za uongozi na wala JK hashtuki. Keshokutwa ataondoka na atawaachia madaraka wao. Tena kwa mabavu haya haya ya kuchakachua maamuzi ya wananchi.

Kuondoka na aondoke, lkn, kwanza atawaacha wananchi katika hali mbaya sana ya maisha baada ya utawala wake mbovu, na pia ataiacha nchi mikononi mwa majangili ambao ndio watapingilia misumari ya mwisho mwisho kwenye majeneza mengi ya watanzania watakaokua wanakufa kwa umaskini wa kutupa, njaa, ujinga, maradhi, magomvi, chuki, nk. Nchi iko katika janga. Janga ili ni RAIS wetu mwizi wa KURA. Tunakwisha. Tusipotafakari na kufanya maamuzi ya haraka kama waTZ, jua lazama
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,347
Likes
1,303
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,347 1,303 280
without a doubt!
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,936
Likes
228
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,936 228 160
Janga ni CCM na mfumo wake.
 
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
7,050
Likes
87
Points
145
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
7,050 87 145
Ndugu zangu, tutafakari kidogo.

Kwa miaka mitano ya utawala wa JK, nchi yetu imekumbwa na balaa la hali ngumu sana ya maisha. Leo Watanzania tunakabiliwa na balaa kubwa la mfumuko wa bei katika kila bidhaa tuinunuayo. Takwimu zinaonyesha kila bidhaa imepanda bei mara mbili ya ilivyokua miaka mitano iliyopita. Hii inamaana gani? Uwezo wa mtanzania kununua bidhaa unapungua, hivyo biashara zinadorora, serikali inakosa mapato, ajira zinapungua, vipato vya watanzania vinapungua, uwezo wa watanzania kujikimu unapungua hivyo njaa, maradhi, umaskini vinaongezeka.

Watu wanaripotiwa kula mlo mmoja, familia kushindia uji, kusaga ubuyu na unga wake kuwa mlo, Matukio ya watu kuuana, kujeruiana, kukatana mapanga, kuchomana viganja nk., kwasababu tu ya kuiba mboga, kupoteza pesa za kuhemea dukani, kuunguza mboga nk yanaongezeka kila siku. Watu wanakata tamaa.

Haya yanatokea JK wetu yuko busy kuendeleza mzaha IKULU. Kila kitu kwake Ucheshi na burudani. Hajui nini afanye kukomboa Taifa ili. Akipewa nafasi na vyombo vya habari kuelezea mikakati yake ya kukomboa Taifa ili, yeye hupata kigugumizi wkt wa kujibu maswali, (tuna tuna tuna tuna jipanga, nina nina nina nina mpingao... mare mare mare mare marekani wameahidi....) Lkn akiwa kwenye mizaha yake huwezi kusikia hicho kigugumizi. Anaongea kama watu wa mipasho.

Karudi madarakani kwa ila, na marafiki zake ambao Taifa limewanyooshea vidole kwa kuliangamiza na ufisadi, sasa wameshika kasi kurudi kwenye hatamu za uongozi na wala JK hashtuki. Keshokutwa ataondoka na atawaachia madaraka wao. Tena kwa mabavu haya haya ya kuchakachua maamuzi ya wananchi.

Kuondoka na aondoke, lkn, kwanza atawaacha wananchi katika hali mbaya sana ya maisha baada ya utawala wake mbovu, na pia ataiacha nchi mikononi mwa majangili ambao ndio watapingilia misumari ya mwisho mwisho kwenye majeneza mengi ya watanzania watakaokua wanakufa kwa umaskini wa kutupa, njaa, ujinga, maradhi, magomvi, chuki, nk. Nchi iko katika janga. Janga ili ni RAIS wetu mwizi wa KURA. Tunakwisha. Tusipotafakari na kufanya maamuzi ya haraka kama waTZ, jua lazama
He is your Prezident for the next 5 years, you better get used
 
G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2010
Messages
1,210
Likes
10
Points
135
G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2010
1,210 10 135
kwa ukweli Watanzania bado hatujapewa fursa ya kumchagua rais tunayemtaka. Wala marais aina ya JK hawakubali kuachia madaraka hata kama watu hawawataki. Hii ni aina mpya kabisa ya Udikteta
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
chekacheka style
chekibobu mzee wa toothpick kaazi kweli kweli
 
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
231
Likes
0
Points
0
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
231 0 0
CCM went from being Tanzania's greatest friend to Tanzania's greatest enemy.
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Tukimaliza mchakato wa uspika na mambo mengine, Slaa itabidi aanze kuzunguka kuwaelimisha wabongo. Na sisi tutaendelea na kuwaelemisha kwa ajili ya twenty fifteen!
 
Amigo

Amigo

Senior Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
150
Likes
1
Points
35
Amigo

Amigo

Senior Member
Joined Mar 7, 2009
150 1 35
Huyu mhashimiwa ni Cancer kabisa tena ya Ubongo kama ukimilinganisha na ugonjwa.
 
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
2,560
Likes
4
Points
133
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
2,560 4 133
and not just a dictatorship but totalitarians:peep:
kwa ukweli Watanzania bado hatujapewa fursa ya kumchagua rais tunayemtaka. Wala marais aina ya JK hawakubali kuachia madaraka hata kama watu hawawataki. Hii ni aina mpya kabisa ya Udikteta
 
M

mwananchit

Senior Member
Joined
Oct 13, 2008
Messages
156
Likes
36
Points
45
M

mwananchit

Senior Member
Joined Oct 13, 2008
156 36 45
1. Kwa kulea ufisadi wa Epa, Kagoda, Meremeta, Tangold, Deep Green, ICS, IPTL, Rada,TRL, TICTS, Kiwira, mikata mibovu ya madini, nk, nk

2. Kwa kuanzisha Richmond/Dowans, kuwakingia kifua wezi wote, kuchakachua, elimu ya watoto wetu kura zetu, majeshi yetu, usalama wa Taifa letu, TAKUKURU yetu (kwa kuzigeuza kuwa taasisi za CCM),na kufifisha kabisa moyo wa utendaji kazi miongoni mwa watumishi waaminifu wa umma

3. Kwa kuruhusu uporaji wa mchana wa rasilimali za Taifa letu (madini, magogo, ardhi, samaki, nk, nk) na hivi sasa mchakato wa malipo ya DOWANS

4. Kwa kuwakosesha mamilioni ya watanzania huduma bora za Barabara, Maji (achilia mbali safi na salama), Umeme, Huduma za afya na elimu bora, na biashara ya ulanguzi wa haki inayoendeshwa hadharani na idara za Mahakama, usalama wa raia, idara za ardhi, nk, nk

Na mengine mengi ambayo sijayafahamu bado, vinanifikisha mahali ambapo nabaki sina uchaguzi mwingine zaidi ya kumtangaza rasmi JK, Makamba na CCM yao ambayo imetutawala kwa miaka 50 (nusu karne!) sasa kuwa JANGA LA KITAIFA! Watanzania tafakari.
 
coscated

coscated

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
1,913
Likes
630
Points
280
coscated

coscated

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
1,913 630 280
Amen! :amen::msela:
:car:
 
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2009
Messages
5,556
Likes
1,353
Points
280
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2009
5,556 1,353 280
Ukisema janga, inaonekana na wewe wameshakuambukiza uchakachuaji wao. Sema 'MAANGAMIZI!!'

.
 
Gobret

Gobret

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2010
Messages
320
Likes
11
Points
35
Gobret

Gobret

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2010
320 11 35
Nina maumivu makubwa nafsini mwangu, ninapoona nchi yetu inauzwa hivi hivi, mchana kweupe na watu wanaojiita wenye nchi yaani Mbayu wayu na kundi lake. Lakini yote haya yamesababishwa na Baadhi ya Watanzania kama sio mchezo wa kuchakachua kura. Nina imani kubwa kuwa haya mabmo yatatusumbua sana mpaka pale atakapopatikana mkombozi wa kweli wa Watanzania.Ukombozi wa kweli wa Watanzania unatoka na unaanza na CHADEMA. Subiri tu uyaone, kama HUAMINI.People's power.Nina mwanangu wa miaka miwili ambaye ninamfundisha kuichukia CCM. Haina maana hata kidogo. Kwake ukionyesha alama ya vidole viwili anakujibu Peoples Power. Na anajua maana ya alama hii ni kuwa Ni CHADEMA. CCM si chama Cha Watz wenye matumaini. La sivyo tutakufa na ufisadi. CHADEMA NI TUMAINI LILILOREJEA. TUNAOMBA UONGOZI WA CHADEMA UWEKE UTARATIBU WA KUTANGAZA SERA ZA CHADEMA KAMA KWENYE SHEREHE ZA KITAIFA ZA CHADEMA HADI NGAZI ZA VITONGOJI NA MITAA. Ninachomshukuru MUNGU kwa hili ni kuwa SISI HADI UONGOZI WA CHINI NGAZI YA HALMASHAURI YA KIJIJI NI CHADEMA. HATUNA MCHEZO NA CCM NA HATUTAKI KUBABAISHWA. CCM KWETU FULL STOP.
 

Forum statistics

Threads 1,235,654
Members 474,678
Posts 29,229,717