Serikali tusaidieni kujenga daraja Kinondo


K

kkitabu

Senior Member
Joined
Dec 27, 2011
Messages
124
Likes
1
Points
35
Age
43
K

kkitabu

Senior Member
Joined Dec 27, 2011
124 1 35
Mh. Hapi, Jumapili ulikuwa Sumaye nadhani ulipita sehemu moja ambapo mvua ikinyesha sisi wakazi wa Kinondo tunaenda likizo bila kupenda.

Nashauri ufanye mpango ili tuweze kurejeshewa mawasiliano. Naomba kuwasilisha Mh Hapi. Ni mkazi wa Kinondo
 

Forum statistics

Threads 1,235,696
Members 474,712
Posts 29,230,926