Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali tumia muda huu kupanua barabara Tageta-Bagamoyo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kamundu, Aug 20, 2012.

  1. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,925
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Kwasasa barabara ya Mwenge-Tegeta inapanuliwa ingekuwa nafasi nzuri ya serikali kutafuta pesa au wahisani wa kupanua barabara ya Tegeta-Bagamoyo kwani itapunguza gharama. Sasa ni wakati wa ujenzi na ndiyo muda mzuri wa kupanua barabara badala ya kungojea kipande kimoja kiishe halafu baada ya mwaka moja tunafunga barabara tena kupanua kipande kingine. Imefika wakati wa Tanzania wa kufikiria mbali badala ya kufikiria kutatua matataizo kwa kupuliza kila siku!! kila mtu anajua barabara inatakiwa kupanuliwa mpaka Bagamoyo sasa ni kwanini wasiongee na hao wafanisi au hizo bank na kukamilisha upanuzi wote badala ya vipande vipande!!
     
  2. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,298
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    Tatizo akili hiyo hawana hawa jamaa ukiwambia watasema budget hakuna!!
     
  3. r

    rodrick alexander JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,424
    Likes Received: 920
    Trophy Points: 280
    mi nilisikia wanataka kuanzisha usafiri wa pantoni toka bagamoyo hadi Dar es salaam na pesa wanayo sasa sijui kianze kipi
     
  4. u

    ureni JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 932
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Yaani watazania tumezoea kulalamika sana,barabara zisipopanuliwa tunalalamika upanuzi ukianza tunalalamika ni lini sasa tutakaa hata tuonyeshe appreciation,kumbuka kuna sehemu Tanzania hakuna hata barabara.
     
  5. M

    Mchokozi JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapa hakuna malalamiko anachosema mwana JF ni ukweli usiofichika kwani ukijenga kwa vipande vipande kama ilivyo sasa gharama yake ni kubwa sana.
     
  6. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,925
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Tumeona wenzetu huku wanavyofanya kwasababu watu kwa sasa hawatumii hiyo barabara wakati ujenzi unaendelea ni rahisi zaidi kumalizia badala ya kufanya kwa vipande vipande
     
Loading...