Serikali tatu ni maoni ya warioba au ya watanganyika?


Mozila

Mozila

Senior Member
Joined
Mar 23, 2012
Messages
172
Likes
18
Points
35
Mozila

Mozila

Senior Member
Joined Mar 23, 2012
172 18 35
Ni wazi wazanzibar hawakubali serikal 3, wanataka muungano wa mkataba. Warioba kila cku anasisitiza serikal tatu hata kabla ya mchakato wa katiba mpya akipewa support na sengondo mvungi. Jaman serikal 3 theoritically inawezekana, lakin practically haiwezekani
 
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2007
Messages
3,908
Likes
184
Points
160
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2007
3,908 184 160
CCM wao wantaka serikali mbili!

Mawazo ya Warioba watayakataa kama jinsi CCM ilivyokataa mawazo ya tume zingine zilizopendekeza serikali tatu!
 
Kamakabuzi

Kamakabuzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2007
Messages
1,534
Likes
98
Points
145
Kamakabuzi

Kamakabuzi

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2007
1,534 98 145
mwambie akuonyeshe maoni ya watu, written, and recorded. Halafu kusema ni maoni ya Warioba ni kutowathamini wenzake katika tume. Ni afadhali ukahoji kama ni maoni ya tume au ya watanzania; siyo Warioba
 
myhem

myhem

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
932
Likes
9
Points
35
myhem

myhem

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
932 9 35
Mi nataka serikali tatu ili wazenji wajitegemee maana wanalalama sana kuwa tunawanyonya.
 
NGANU

NGANU

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
1,914
Likes
29
Points
145
Age
32
NGANU

NGANU

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
1,914 29 145
Ni maoni ya watanzania, wengi na mimi nikiwemo pia ko kusema ni ya WARIOBA si kumtendea haki.
 
Mozila

Mozila

Senior Member
Joined
Mar 23, 2012
Messages
172
Likes
18
Points
35
Mozila

Mozila

Senior Member
Joined Mar 23, 2012
172 18 35
Chadema huwa hawapigiwi kura na wazanzibari ndo maana wanataka serikal 3 wakidhan watapata serikal ya tanganyika. Mnajidanganya
 
Bahati furaha

Bahati furaha

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2012
Messages
2,871
Likes
1,029
Points
280
Bahati furaha

Bahati furaha

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2012
2,871 1,029 280
Chadema huwa hawapigiwi kura na wazanzibari ndo maana wanataka serikal 3 wakidhan watapata serikal ya tanganyika. Mnajidanganya
Acha uzezeta ww. Ondoa upuuz wa kiccm hapa!
 
F

fredrickshango

Member
Joined
Jun 3, 2009
Messages
12
Likes
0
Points
0
F

fredrickshango

Member
Joined Jun 3, 2009
12 0 0
Haya bado night maoni tu na yanaweza kuwa maoni ya tu na
 
F

fredrickshango

Member
Joined
Jun 3, 2009
Messages
12
Likes
0
Points
0
F

fredrickshango

Member
Joined Jun 3, 2009
12 0 0
Haya night maoni tu na yanaweza kuwa maoni ya mtu yeyote yule including Warioba na members wa tume ya marekebisho ya katiba kwa ujumla kwan nao n watanzania na wanahaki kutoa maoni yao. Nionalo mm n kwamba tujadili hoja bila kijali nani kaitoa. Tunayoikubali tuseme hii sawa tusioikubali tuseme sio sawa na tulete mbadala wake.
 
Tango73

Tango73

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2008
Messages
1,678
Likes
48
Points
135
Tango73

Tango73

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2008
1,678 48 135
mwambie akuonyeshe maoni ya watu, written, and recorded. Halafu kusema ni maoni ya Warioba ni kutowathamini wenzake katika tume. Ni afadhali ukahoji kama ni maoni ya tume au ya watanzania; siyo Warioba
HAYO NI MAONI YA WARIOBA na siyo ya watu. mambo mengine hayataki ubishi bali ni common sense tuu. iweje vyama viwili viungane na kuzaa chama kimoja cha ccm. halafu leo hii zanzibar na tanganyika ziungane zibaki serikali tatu. ina maana jamabo hili joseph hakulihoji mwenyewe na kupendekeza nchi moja bila zanzibar kuwepo?
 
Dr. Msafiri

Dr. Msafiri

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
469
Likes
135
Points
60
Dr. Msafiri

Dr. Msafiri

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
469 135 60
Tusipoteze muda kulumbana bali tuanze kufufua Tanganyika inayodidimia kiuchumi! Tanganyika irejeshe serikali yake ili kila moja ijitenge kwa muda wa miaka 10-15. Kisha tuone kama kuna haja tena ya muungano! Ikiwepo haja basi, uundwe muungano kadiri ya matakwa na hisia za wakati huo!
 
Y

yuleeee

Member
Joined
May 25, 2013
Messages
57
Likes
0
Points
0
Y

yuleeee

Member
Joined May 25, 2013
57 0 0
Nakumbuka kwenye mkutano wa azak za kiraia nakumbuka walipendekeza serikali tatu..... hilo sio la Wazo la warioba
 
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
3,270
Likes
800
Points
280
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
3,270 800 280
Mtapotosha sana lakini ukweli utabaki.ni serikali tatu sana sana semeni tunaboreshaje serikali tatu .Kama ccm wamewatuma muda wao umepita.CCM is just a segment in total population of watoa maoni ccm ni sawa na cdm na nccr mageuzi ktk utoaji maoni wasijidanye kuwa wataweza ku-influence tume.Time is out of their control
 
C

chicco

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
748
Likes
57
Points
45
C

chicco

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
748 57 45
Mi nataka serikali tatu ili wazenji wajitegemee maana wanalalama sana kuwa tunawanyonya.
mkuu ukiwasoma vizuri wazenji serikali tatu au nne sio suluhisho la malalamiko yao.wao wanataka mamlaka kamili but kuna mengine wanadai huwa nahisi kucheka,wanataka 50/50 kwenye mapato lakini sio matumizi.coz ukisema matumizi itakula kwao
 

Forum statistics

Threads 1,272,939
Members 490,212
Posts 30,465,192