Serikali sikivu; malalamiko ya nini!


P

Pakawapakawa

Senior Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
110
Likes
0
Points
33
P

Pakawapakawa

Senior Member
Joined Nov 19, 2012
110 0 33
Ndugu wana JF, wana CCM kupongeza nii tabia ya woga au uenda wazimu?. Mara nyingi tumekuwa tukisikia na hasa kutoka Bungeni na kwenye mikutano mbalimbali wa chama yenye wajumbe "makini"! na wengi kutoka Chama Tawala (CCM) wakisifu na kupongeza usikivu wa serikali ya CCM. Hata hivyo hao hao wamekuwa walalamishi wakubwa juu ya utendaji mbovu wa serikali yetu!. Na si hao tu, bali uongozi wa chama kuanzia ngazi ya shina hadi Taifa tunaona wanavyo lalamika. Je kulalamika ni tabia au pongezi zinazotolewa ni kujipanga mafuta kwa mgongo wa chupa?.
 
NAPITA

NAPITA

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
5,077
Likes
196
Points
160
NAPITA

NAPITA

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
5,077 196 160
Uandishi wako hivi ulikuwa unaandika huku unakimbia?
 

Forum statistics

Threads 1,252,203
Members 482,039
Posts 29,800,246