Serikali ondoeni huu uchafu wa noti za sh 500

  • Thread starter kerubi afunikaye
  • Start date

K

kerubi afunikaye

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2013
Messages
864
Likes
352
Points
80
K

kerubi afunikaye

JF-Expert Member
Joined May 20, 2013
864 352 80
Hizi noti sijui zimetengenezwa wapi!nimekaa nchi hii miaka mingi sijawahi kuona noti mbovu zinazowahi kuharibika kama hizi!zinaleta usumbufu sana kwenye transactions hasa huku kwetu tunaolipa nauli za daladala,chips yai,unga kilo moja,supu ya pweza,sadaka n.k kila siku kukunjana mashati tu!Niwataarifu tu enyi mliokalia viti vya kuzunguuka huko wizara ya fedha na BOT kuwa hizi noti zenu za sh 500 zimegeuka kero kubwa.Kwa kweli hii ni kashfa kwa vyombo vikubwa kama Benki kuu kutokuwa makini na kutengeneza vitu vya ajabu ajabu namna hii.hebu tafuteni mbadala wa noti hizi jamani,kulikoni?mbona enzi za Nyerere na Mwinyi tulikuwa na noti nzuri,walizitengenezea wapi zile noti zilizokuwa na signature za akina Msuya?Maji,umeme,barabara mtunyime,hata noti nazo?ina shida gani serikali hii jamani,jamani,jamaaanii..ah,ee Mungu,this country..!!
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
56,928
Likes
52,276
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
56,928 52,276 280
Utafiti usio na shaka umeonyesha bila ya wasiwasi wowote kwamba TANZANIA NDIYO NCHI PEKEE YENYE HELA MBOVU NA CHAFU kuliko nchi yoyote dunia !
 
K

kibaravumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
4,365
Likes
2,431
Points
280
K

kibaravumba

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
4,365 2,431 280
Walisema zimetengenezwa kisasa kwa ubora wa hali ya juu!Hiyo ndio serikali ya ccm na hayo ndio maisha bora kwa kila mdanganyika!

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
56,928
Likes
52,276
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
56,928 52,276 280
Bila shaka MUSTAFA MKULO atakuwa anafahamu kisa cha kututengenezea hizo hela na manufaa aliyoyapata , siku ikifika tutamuuliza .
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
56,928
Likes
52,276
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
56,928 52,276 280
Walisema zimetengenezwa kisasa kwa ubora wa hali ya juu!Hiyo ndio serikali ya ccm na hayo ndio maisha bora kwa kila mdanganyika!

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
uzuri ni kwamba wahusika wote wanafahamika ! Ni suala muda tu , watatajana tu .
 
K

kerubi afunikaye

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2013
Messages
864
Likes
352
Points
80
K

kerubi afunikaye

JF-Expert Member
Joined May 20, 2013
864 352 80
Wakuu,inaonekana kuna kitu mnafahamu kuhusu huu uchafu.Dawa ni kufunguka ili watu wajue iko siku maneno yenu yatafanya kazi.Mie sijui kwa undani lakini nahisi tu,lazima kuna kitu hapa.Hizi noti ni very low quality,si bure!kwa jinsi nijuavyo mwenendo wa mambo ulivyo Tanzania,hapa nasikia harufu ya ufisadi kwa kweli!naungana nanyi!there is something!
 
BRAVO 2 ZERO

BRAVO 2 ZERO

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2013
Messages
925
Likes
403
Points
80
BRAVO 2 ZERO

BRAVO 2 ZERO

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2013
925 403 80
Hizi noti sijui zimetengenezwa wapi!nimekaa nchi hii miaka mingi sijawahi kuona noti mbovu zinazowahi kuharibika kama hizi!zinaleta usumbufu sana kwenye transactions hasa huku kwetu tunaolipa nauli za daladala,chips yai,unga kilo moja,supu ya pweza,sadaka n.k kila siku kukunjana mashati tu!Niwataarifu tu enyi mliokalia viti vya kuzunguuka huko wizara ya fedha na BOT kuwa hizi noti zenu za sh 500 zimegeuka kero kubwa.Kwa kweli hii ni kashfa kwa vyombo vikubwa kama Benki kuu kutokuwa makini na kutengeneza vitu vya ajabu ajabu namna hii.hebu tafuteni mbadala wa noti hizi jamani,kulikoni?mbona enzi za Nyerere na Mwinyi tulikuwa na noti nzuri,walizitengenezea wapi zile noti zilizokuwa na signature za akina Msuya?Maji,umeme,barabara mtunyime,hata noti nazo?ina shida gani serikali hii jamani,jamani,jamaaanii..ah,ee Mungu,this country..!!
Kweli this country, this country, mkuu hata mi najiulizaga hivi haka kabiashara ka kushinda tunabadilisha fedha ni ka nani? Mbona za zamani ni bora kuliko za sasa,kwa nini zisibaki zile zile hivi why i say why? Nyie mlio juu hivi why? Naona mnataka tujilipue au sio haya subirini.
 

Forum statistics

Threads 1,263,845
Members 486,093
Posts 30,165,874