SERIKALI:- Nani aliwaroga makazima mitambo ya ANALOJIA?!?!??


Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
1,481
Likes
37
Points
145
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified Member
Joined Sep 8, 2011
1,481 37 145
jibu swali sasa unatazama sred ya Nini kupoteza Muda wetu tu, jibu swali Kama hujaelewa sema "pardon!!" manake mtaani KWETU watu wanaangalia cd tu nowadays. Ukifungulia king'amuzi mgandomgando mwanzo mwisho.. Ukiwaona Startimes unaambiwa nunua antena yao unanunua, kesho tena wanakupa maelekezo mengine kwamba elekezea antena huko Kisarawe basi kutwa kucha watoto wanapanda mabatini wee, mgando uko pale pale. Tumerudi hatua mia moja nyuma..Kama sekta Muhimu ya mawasiliano serikali inawekeza uozo this way JE hizo Gesi, Madini itakuwaje.. Embu acheni Gesi yetu Na Madini yetu mpaka tutapokuwa Na akili Za kututosha tuchimbe wenyewe..serikali ya Vilaza iwekeze nini kistawi..
 
sindano butu

sindano butu

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2012
Messages
478
Likes
84
Points
45
Age
31
sindano butu

sindano butu

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2012
478 84 45
nakuambia ukitaka kifo chagua ccm. hivi ndivyo alivyotabiri slaa na tunaona.
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Lengo kupunguza coverage ya bunge
 
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
1,481
Likes
37
Points
145
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified Member
Joined Sep 8, 2011
1,481 37 145
Serikali HAIPO.. ! Seconding this Motion
 

Forum statistics

Threads 1,273,088
Members 490,268
Posts 30,470,878