Serikali na watumishi wake wakati wa sikukuu!!!

Kayabwe

JF-Expert Member
Jan 8, 2012
345
225
Kwa kawaida serikali huwa haijali watumishi wake na familia zao watakula je sikukuu kama xmass,pasaka na Idd.Nani mtumishi ambae hadi leo amepewa mshahara aseme tupongeze halmashauri/idara husika.Nawasilisha..
 

Mchumia Rungu

JF-Expert Member
Apr 26, 2013
1,414
2,000
Kwa kawaida serikali huwa haijali watumishi wake na familia zao watakula je sikukuu kama xmass,pasaka na Idd.Nani mtumishi ambae hadi leo amepewa mshahara aseme tupongeze halmashauri/idara husika.Nawasilisha..

Tumbushane, tarehe hasa ya kulipwa mtumishi mshahara wake kisheria ni ipi? Kwetu mpaka tarehe 40 poa tu. Kwa uzi huu nahisi harufu ya kuonewa na madhara ya kuchelewa kulipwa nayaona kwa mbaali!
 

neggirl

JF-Expert Member
Jul 30, 2009
4,838
2,000
tehe tehe

mimi hata wasinipe mshahara wao.

wanipe siku za mapumziko tu.. mathalani siku5 wakati wa christmass ikijumuisha na weekend. mtu unaenda ofisini mwili nafsi iko kwenye sikukuu kaaa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom