Serikali na TAKUKURU muimulike Hospitali ya Mkapa Dodoma


F

Fulema Nangwa

Member
Joined
Jul 27, 2017
Messages
78
Likes
44
Points
25
F

Fulema Nangwa

Member
Joined Jul 27, 2017
78 44 25
Hospitali ya Mkapa Dodoma Rushwa imekuwa kawaida kabisa mgonjwa hawezi kupata huduma yaaina yoyote bila ya kutoa chochote. Tumempeleka mgonjwa sasa ana wiki matokeo ya vipimo hayajatoka na bado mgonjwa hajapewa huduma yoyote zaidi ya kupewa dawa za kuondoa maumivu.

Daktari anapita analeta maneno ukiuliza unaambiwa subiri utatibiwa , hivi kweli na mgonjwa umelipia huduma na kitanda ,wegonjwa ambao wapo hapo hospitali wanasema kuwa bila chochote hupati huduma hata kama umelipia maabara ili upewe majibu lazima utoe chochote. Nadhani wanafanya hivi kwa kuwa hospitali ipo nje ya mji .
 
Kadhi Mkuu 1

Kadhi Mkuu 1

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2015
Messages
6,675
Likes
4,934
Points
280
Kadhi Mkuu 1

Kadhi Mkuu 1

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2015
6,675 4,934 280
Pole mkuu, ila hao Takukuru inasemekana wanafanya kazi kwa maagizo.
 
Dr Faustine Ndugulile

Dr Faustine Ndugulile

MP Kigamboni
Joined
Jul 16, 2012
Messages
250
Likes
94
Points
45
Dr Faustine Ndugulile

Dr Faustine Ndugulile

MP Kigamboni
Joined Jul 16, 2012
250 94 45
Hospitali ya Mkapa Dodoma Rushwa imekuwa kawaida kabisa mgonjwa hawezi kupata huduma yaaina yoyote bila ya kutoa chochote. Tumempeleka mgonjwa sasa ana wiki matokeo ya vipimo hayajatoka na bado mgonjwa hajapewa huduma yoyote zaidi ya kupewa dawa za kuondoa maumivu.

Daktari anapita analeta maneno ukiuliza unaambiwa subiri utatibiwa , hivi kweli na mgonjwa umelipia huduma na kitanda ,wegonjwa ambao wapo hapo hospitali wanasema kuwa bila chochote hupati huduma hata kama umelipia maabara ili upewe majibu lazima utoe chochote. Nadhani wanafanya hivi kwa kuwa hospitali ipo nje ya mji .
Nimeiona taarifa. Naomba uwasiliane nami kwa maelezo zaidi tuweze kuchukua hatua. Asante
 
N

Nguzomia

Member
Joined
Sep 30, 2017
Messages
81
Likes
129
Points
40
N

Nguzomia

Member
Joined Sep 30, 2017
81 129 40
Ni kwa wangonjwa wote au wale wenye mlengo wa CDM? Kuwa specific ili hatua zichukuliwe mara moja
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,933
Likes
1,949
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,933 1,949 280
Nimeiona taarifa. Naomba uwasiliane nami kwa maelezo zaidi tuweze kuchukua hatua. Asante
Wow...I am impressed Dr F. Ndugulile by this promt reaction. hakuna jambo dogo kwenye hudumakwa ajili ya wananchi. tunategemea utachukua hatua stahiki kulinda heshima ya Hospitali hii.
 
M

moma2k

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2010
Messages
953
Likes
988
Points
180
M

moma2k

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2010
953 988 180
Nimeiona taarifa. Naomba uwasiliane nami kwa maelezo zai
Nimeiona taarifa. Naomba uwasiliane nami kwa maelezo zaidi tuweze kuchukua hatua. Asante
Hiyo ni "clue" inatosha kuanzisha investigation process. Taarifa gani zaidi unahitaji. General hospital Dodoma wanajitahidi sana kutoa huduma nzuri. Hao jamaa wa mkapa hospital ni jina tu. Serikali isogeze macho yake pale. Itaona ukweli wa malalamiko ya mama huyo na mengine. Watu bado wanafanya kazi kwa mazoea.
 
bg_dg_dy

bg_dg_dy

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2009
Messages
461
Likes
173
Points
60
bg_dg_dy

bg_dg_dy

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2009
461 173 60
Nimependa thw prompt response from Dr. Ndugulile naibu waziri wa afya. plz mtupe feedback/mrejesho!
 
BAOBAO

BAOBAO

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
1,791
Likes
148
Points
160
BAOBAO

BAOBAO

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2012
1,791 148 160
Hakuna hospitali ya serikali ngazi ya wilaya hadi rufaa isiyo na tuhuma za rushwa kwa watumishi wake.
 
Mathias Raymond Nyakapala

Mathias Raymond Nyakapala

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2017
Messages
1,816
Likes
1,098
Points
280
Age
30
Mathias Raymond Nyakapala

Mathias Raymond Nyakapala

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2017
1,816 1,098 280
Hospitali ya Mkapa Dodoma Rushwa imekuwa kawaida kabisa mgonjwa hawezi kupata huduma yaaina yoyote bila ya kutoa chochote. Tumempeleka mgonjwa sasa ana wiki matokeo ya vipimo hayajatoka na bado mgonjwa hajapewa huduma yoyote zaidi ya kupewa dawa za kuondoa maumivu.

Daktari anapita analeta maneno ukiuliza unaambiwa subiri utatibiwa , hivi kweli na mgonjwa umelipia huduma na kitanda ,wegonjwa ambao wapo hapo hospitali wanasema kuwa bila chochote hupati huduma hata kama umelipia maabara ili upewe majibu lazima utoe chochote. Nadhani wanafanya hivi kwa kuwa hospitali ipo nje ya mji .
Dawa ni kuwaripoti TAKUKURU tena taja na jina la muhusika lakini kulalamika haisaidii kitu......
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
36,675
Likes
47,349
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
36,675 47,349 280
Nani kakudanganya kuwa TAKUKURU inapambana na rushwa???
 
trigeminal

trigeminal

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2015
Messages
1,711
Likes
1,493
Points
280
trigeminal

trigeminal

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2015
1,711 1,493 280
Kashitaki pengine tu ndugu yangu wala sio TAKUKURU maana watakachokifanya ni kuwapandisha vyeo hao watuhumiwa wote ili kukukomesha.
 
N

NONIYANG'WAKA

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2013
Messages
702
Likes
777
Points
180
N

NONIYANG'WAKA

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2013
702 777 180
takukuru ipi ya afande mlowo?

ndungu kama mwanaume akete mrejesho jukwaani.


toeni tu hata 10,000 kama ya kufulia koti
 
Bhikalamba

Bhikalamba

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2015
Messages
496
Likes
464
Points
80
Bhikalamba

Bhikalamba

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2015
496 464 80
Ulipowataja tu TAKUKURU nikaahirisha kuusoma Uzi wako. Unamaanisha ile taasisi yenye double standards katika kushughulikia watuhumiwa wa rushwa au ni nyingine nisije kuwa nime mix madesa.
Hebu nikumbushe nimesahau walimwambiaje Nassari kuwa wanachunguza kama mtuhumiwa anakesi ya rushwa au just wrongdoing!!!
 
M

Matangwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
342
Likes
338
Points
80
M

Matangwa

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
342 338 80
Nimeiona taarifa. Naomba uwasiliane nami kwa maelezo zaidi tuweze kuchukua hatua. Asante
Ubarikiwe Sana Mh. kwa mwitiko wako wa haraka.
Lakini nikuombe tu Mh. kwa taarifa ya ndugu yetu huyu iwe mwanzo tu wa kulitafutia ufumbuzi wa kudumu tatizo hili katika Hospitali za serikali kwa sababu lipo kwa kiwango kikubwa sana.
Unapokuwa na mgonjwa hasa wa operesheni katika hospitali za serikali unaambiwa gharama, na ukisharipa gharama zote unaambiwa nafas yako ya kufanyiwa itakuwa miezi mitatu mbele au fanya hivi (utoe pesa binafsi kwa daktar atakayekufanyia operesheni) ili upate nafasi.

Kuna baadhi ya madaktari ukishalipia gharama za opereshini katika hospitali za serikali wanakuambia hapa nafas zimejaa, kama unatakakufanyiwa huduma haraka unatakiwa umlipe daktari uliyepangiwe pesa ya ziada na baada ya hapo anakuhamishia katika hospitari binafisi na huko unapata huduma.
Mh. naomba katika ziara zako katika hospitari za serikali hepu lifanyie uchunguzi suala hili ili kuwapunguzia usumbufu wananchi.
 
likandambwasada

likandambwasada

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
5,461
Likes
5,864
Points
280
likandambwasada

likandambwasada

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
5,461 5,864 280
HII IPO HOSPITALI KARIBU ZOTE, HASA UKIWA NA TATZO KUBWA LA KIAFYA MFN. KAMA UNATAKA KUFANYIWA UPASUAJ, LAZIMA UMPOOZE SURGEON AKUFANYIE
 

Forum statistics

Threads 1,236,502
Members 475,174
Posts 29,259,968