Serikali na nchi kwa ujumla inapitia katika kipindi cha mpito: makinda | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali na nchi kwa ujumla inapitia katika kipindi cha mpito: makinda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kibaja, Jul 28, 2012.

  1. k

    kibaja Senior Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wakuu kauli ya makinda ya leo kuwa serikali na nchi kwa ujumla inapitia katika kipindi cha mpito binafsi naiona kama ina utata kidogo maana inaelekea wanafanya kila jitihada kuzuia mabadiliko lakini wameshindwa.

    Kimsingi kauli hii inaashiria mambo kadhaa ambayo naona inaleta mashaka kidogo hasa ukizingatia kuwa hawa jamaa wanaweka mikakati kila siku ya kumaliza mabadiliko nchini.


    Tafakari.


    Kibaja
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,134
    Likes Received: 1,450
    Trophy Points: 280
    Hata kama ni kipindi cha mpito, unless something substantial kinafanyika kipindi hichi kitakuwa worse kama sio permanent!

    Its time for action, not mare words anymore! Enough is enough!
     
  3. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,638
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Spika siyo spika wa bunge bali ni Spika wa CHAMA na SERIKALI.
     
  4. S

    Sessy Senior Member

    #4
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    liwalo na liwe
     
  5. m

    mambomengi JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2012
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Kipindi cha mpito kutoka wapi kuelelea wapi
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,139
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    hii sentesi ilikuwa tata, anyway kiwe cha mpito au cha kudumu, waache ukweli uanikwe hadharani.
     
  7. thereitis

    thereitis JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 297
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Makinda huwa anaropoka sana....ulimi uliteleza. Unless afafanue kauli yake
     
  8. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,551
    Likes Received: 610
    Trophy Points: 280
    Serikali ipo kwenye "labor pain". Inatarajiwa kujifungua kitoto dhaifu sana kitakachokuwa chama CCM cha upinzani na mama yake (CCM mama) itafariki baada tu ya kujifungua. So she speaks well kwamba wanapita katika kipindi kigumu cha mpito.
     
  9. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,576
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    Ni Spika WA BUNGE LA CCM NA SERIKALI sio Spika wa bunge letu la Tanzania!!!!
     
  10. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,638
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180


    Ni kweli mkuu Bunge letu halina Spika hadi sasa na ni tatizo kubwa sana hilo.
     
  11. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mi sasa hivi sina imani na ccm wala upinzani wote wezi wote wanaangalia maslahi yao nilikua na high hopes kuhusu cdm bt hamna kitu not anymore
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,456
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    makinda hana utashi wa kuhusisha mdomo wake na kichwa chake..mwenye nchi kasema ni upepo tu unapita
     
  13. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pamoja na kuwakandamiza kote bungeni walao hatimaye amekiri kuwa serikali haipumui. Kinachonishangaza ni kwa jinsi anavyoamini bado kuwa style yake ya udikteta dhidi ya upinzani unaisaidia serikali huku akikiri kuwa hawapumui!
     
  14. mcfm40

    mcfm40 JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 3,918
    Likes Received: 1,531
    Trophy Points: 280
    Ah wapi wewe wala hujawahi kuwa chadema wewe! Mpambanaji gani anakata tamaa haraka hivo? Unafikiri Chadema ni malaika kwamba hwakosei? wewe gamba tu. Tunachotaka hapa ccm iondoke whether chadema watachukua nchi au chama kingine lakini tumeshaichoka ccm, tunataka mabadiliko!
     
  15. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kutoka ccm kuelekea cdm.......liwalo na liwe...
     
  16. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #16
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,554
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280
    keep your hopes alive- Shaka Sali wa Voice of America
     
  17. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #17
    Jul 28, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,550
    Likes Received: 9,268
    Trophy Points: 280
    swali zuri sana kwa mtu anayefikiri mambo kwa kina......................................
     
  18. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #18
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    wenye akili wanajua wapi tulipo isipokuwa JK
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Jul 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    ina maana kuwa haya yanayotokea tuyapuuzie???wizi wa akina Rwakatare na akina mhando,mudhihir na wengineo
     
  20. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #20
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,568
    Likes Received: 1,720
    Trophy Points: 280
    Wewe tena? Mbona msimamo wako unajulikana wazi!hujawahi kuwa rafiki wa chadema wewe ni petro msaliti chama.
     
Loading...