Serikali mpya ya jk, itaundwaje?


Makame

Makame

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2008
Messages
512
Likes
0
Points
0
Makame

Makame

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2008
512 0 0
Dk Shein kaenda kuongoza Serikali ya GNU Zanzibar na nafasi yake Kukamatwa na Dk Bilal.

1. Je Pinda atarudi kwenye PM? Werema Je?
2. Mwangunga, Burian, Bendera, Mahiza, Kamala, Masha, Omar Mzee na vigogo wengine waliokuwa Cabinet; KURA hazikutosha.
3. NEW faces came in; Old faces remaining ndani ya Mjengo.

SWALI.

1. Je Serikali itapungua au itakua ie CABINET STRUCTURE?
2. Female representation itakuwa %age ngapi?

MAONI YENU WADAU.
 
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
2,560
Likes
4
Points
133
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
2,560 4 133
itakuwa na structure ile ile kama kawa
 
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
3,866
Likes
308
Points
180
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
3,866 308 180
January Makamba - Mambo ya ndani.
 
Kichwa Ngumu

Kichwa Ngumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,732
Likes
40
Points
145
Kichwa Ngumu

Kichwa Ngumu

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,732 40 145
Kuna siri kali ya EPA kati ya JK na Masha, JK hata mtupa Masha.
 
F

Far star

Senior Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
139
Likes
0
Points
0
F

Far star

Senior Member
Joined Nov 3, 2010
139 0 0
Dk Shein kaenda kuongoza Serikali ya GNU Zanzibar na nafasi yake Kukamatwa na Dk Bilal.

1. Je Pinda atarudi kwenye PM? Werema Je?
2. Mwangunga, Burian, Bendera, Mahiza, Kamala, Masha, Omar Mzee na vigogo wengine waliokuwa Cabinet; KURA hazikutosha.
3. NEW faces came in; Old faces remaining ndani ya Mjengo.

SWALI.

1. Je Serikali itapungua au itakua ie CABINET STRUCTURE?
2. Female representation itakuwa %age ngapi?

kaka kwa ccm hilo siotatizo,kama wanaibakura kwa viwango vya kimataifa,hawawezikushindwa kuteuwana na kupeana wizara,especially wanawake.wewe subiri utaona vituko lakini pinda atabakia kuwa pm

MAONI YENU WADAU.
kaka kwa ccm hilo siotatizo,kama wanaibakura kwa viwango vya kimataifa,hawawezikushindwa kuteuwana na kupeana wizara,especially wanawake.wewe subiri utaona vituko lakini pinda atabakia kuwa pm
 
O

OBT

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
9
Likes
0
Points
0
O

OBT

Member
Joined Nov 1, 2010
9 0 0
dah mi OBELIN NAONA hata kina LOWASA WATAKUWEPO KWENYE CABINET. Wanachakachua tu hao mawaziri.
 
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
3,009
Likes
21
Points
135
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
3,009 21 135
Kuna siri kali ya EPA kati ya JK na Masha, JK hata mtupa Masha.
Pia kuna deal la vitambulisho vya kitaifa. Na kuna tetesi kuwa Masha katumia kiasi cha fungu hilo kwenye kampeni zake.
 
K

Katiki Lamsala

Member
Joined
Jun 11, 2008
Messages
51
Likes
8
Points
15
K

Katiki Lamsala

Member
Joined Jun 11, 2008
51 8 15
Wanajamii, msije mkasahau Wizara ya Miundombinu inayoongozwa na wanafamilia ya Mheshimiwa sana huenda ikabakia vile vile pamoja na ufanisi finyu na uongozi usio na maamuzi ulioshuhuduwa katika kipindi kilichopita. Yasemeka Rais ana mahusiano ya kifamilia na Kawambwa na wakati huo huo ana mahusiano kama hayo na Omari ChamboYasemekana kuna na Mkurugenzi ana mahusiano na Mheshimiwa Rais,bila kumsau dereva wa chambo nae ni mwanafamilia wa Mheshimiwa rais! Kazi kweli kweli hiyo ni Wizara moja, zilizosalia zikoje?
 

Forum statistics

Threads 1,237,176
Members 475,465
Posts 29,280,346