Serikali mkoa wa Kigoma haijalipa Watumishi wa Umma mwezi5


Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2012
Messages
13,141
Likes
4,638
Points
280
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2012
13,141 4,638 280
Mpaka dakika hii wafanyakazi wa Umma kigoma,Manispaa na wilaya zake hawajapata mishahara na wengi hawajui tatizo ni nini kuna mtumishi nilimpigia Kigoma anasema ameambiwa PP hazijafika na yeye aelewi PP ni nini mi mwenyewe sijui naomba wahasibu watuambie au serikali imekosa FEDHA,hali ni mbaya kwa watumishi wengi wanategemea mishahara kuishi pia ni Haki yao Kikatiba kupewa Ujira wao,watu wa Tamisem kama mpo toeni ufafanuzi Hali ni mbaya.
Angalizo msilete utani katika uzi huu ndugu zetu maisha yamekuwa magumu
Source watumishi mbalimbali Kigoma kutoka wilaya zote.
Mods usiondowe huu UZI
CC-Zitto,Kafurila
Mshahara wa mwezi wa tano,leo tr 5
 
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2012
Messages
13,141
Likes
4,638
Points
280
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2012
13,141 4,638 280
Watu wa Tamisemi ufafanuzi wa hili jambo muhimu sana utawasaidia watanzania wenzetu waliamua kuitumikia serikali na kutoa Huduma
 
Mount Kibo

Mount Kibo

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2013
Messages
1,920
Likes
104
Points
160
Age
39
Mount Kibo

Mount Kibo

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2013
1,920 104 160
duh naogopa kupost komenti zangu
 
H

Haludzedzele

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2012
Messages
1,071
Likes
152
Points
160
H

Haludzedzele

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2012
1,071 152 160
poleeni saana ndio maisha bora kwa kila Mtanzania mliyoyategemea kutoka kwa serikali sikivu ya dhaifu
 
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2012
Messages
13,141
Likes
4,638
Points
280
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2012
13,141 4,638 280
Unaogopa nini Mount Kibo
 
Last edited by a moderator:
Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
4,121
Likes
2,707
Points
280
Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
4,121 2,707 280
Kigoma, Kahama,Ilemela, Nyamagana,Magu,...twafwaaaaaaaa....
 
R

rsvp

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2012
Messages
588
Likes
278
Points
80
R

rsvp

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2012
588 278 80
Mikoa ambayo haijatumiwa mishahara poleni sana,hii dalili ya Serikali kutokuwa na fedha na zaidi kushindwa kufanya makusanyo ya kutosha.

Serikali kupeleka jeshi hapo DRC,isije kuwa matumizi yale Serikali imetumia fedha nyingi.!!
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,350
Likes
6,383
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,350 6,383 280
Si zimetoka sasa ama bado hadi leo hii.
 
morphine

morphine

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
3,089
Likes
357
Points
180
morphine

morphine

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
3,089 357 180
Ndio bongi yetu hii alafu tunaimba rushwa iishe
 
H

Haludzedzele

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2012
Messages
1,071
Likes
152
Points
160
H

Haludzedzele

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2012
1,071 152 160
bado hali ni tete kwa jamaa zangu wa kigoma/ujiji bado bila bila,poleni wadau mlokumbwa na hili janga
 
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2012
Messages
13,141
Likes
4,638
Points
280
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2012
13,141 4,638 280
Atimaye kigoma wamelipwa tr 8
 

Forum statistics

Threads 1,272,959
Members 490,211
Posts 30,465,898