Serikali Kwanini Wasizifungie hizi Online Media? Zimekuwa nyingi wana content za Kijinga/ Maswali wanayouliza ni ya Kijinga

Mayunga234

JF-Expert Member
Feb 17, 2017
1,345
2,000
Hizi online Media bora Serikali Wazifungie kwasababu kumekuwa na Online Media kibao ambazo zinachochea upumbavu na Ujinga, Online Media zimejaaa content za Kijinga zisizokuwa na maana yeyote

Ni Bora zibaki Media 4 ila zinatoa content za maana na kuna watangazaji waliosomea utangazaji sio hawa viropo ropo wa Online Media

Online Media zifungwe hazina Maana yeyote kwa Jamii na hazichangii maendeleo yeyote zaidi ya kuaribu na kuchonganisha watu

Serikali tunaomba Mliangalie hili hizi Online Media ni Useless Kabisa hazina maana yeyote zipo kwaajili ya kuchochochea Ujinga tuu


#Abolishing Online Media
 

78Kuku

JF-Expert Member
Mar 31, 2021
450
1,000
Kwani wanakulazimisha kuangalia content zao?
Ukiona mtu ana content flani ambazo we unaziona za hovyo ujue kwamba we sio target audience.
 

Riyan

Member
Nov 10, 2021
80
150
natoa mfano....

unakuta wanamuhoji alikiba ila wanamuuliza ya hamonize huku wakijua msanii huyo lbda hawaelewi na mwenzake

nanukuu "" Alikiba Unaonaje nyimbo mpya ya hamonize?"" au "" alikiba unazungumziaje gari mpya ya diamond "" mwisho wa kunukuu..

yani hivi huwez uliza maswali mengine zaidi ya kutafuta ugomvi na kuuchochea na content za kijinga , with continous stupid unreasonable question.

online media nyingi zinachonganisha ili wapate stori na vicamera vyao halafu wapate hela za kujikimu.

bullshit.
 

Sky Eclat

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
54,785
2,000
Kisauti wetu Sarah wa East Africa Media ubuyu wake wote si matango pori ni ubuyu original.

Fatuma wa Bora media lazima ubuyu wake uwe na reference ya Mange Kimambi.
 

Mimi sikulamba sukari

JF-Expert Member
Dec 11, 2019
1,958
2,000
Yaani walivyosikia utube inalipa ukiwa na scriber wengi basi wakaona maisha si ndiyo haya
Wakaanza kuinvest kwenye onlineTv ili wapate vidolari
 

Mayunga234

JF-Expert Member
Feb 17, 2017
1,345
2,000
natoa mfano....

unakuta wanamuhoji alikiba ila wanamuuliza ya hamonize huku wakijua msanii huyo lbda hawaelewi na mwenzake

nanukuu "" Alikiba Unaonaje nyimbo mpya ya hamonize?"" au "" alikiba unazungumziaje gari mpya ya diamond "" mwisho wa kunukuu..

yani hivi huwez uliza maswali mengine zaidi ya kutafuta ugomvi na kuuchochea na content za kijinga , with continous stupid unreasonable question.

online media nyingi zinachonganisha ili wapate stori na vicamera vyao halafu wapate hela za kujikimu.

bullshit.

Hazina maana yeyote
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom