• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Serikali kutoa leseni za uchimbaji madini kupitia chama?

Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
2,927
Points
1,225
Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
2,927 1,225
Nimepitia several news na kukutana na mojawapo ikionyesha CCM ikitoa vibali vya uchimbaji wa madini kupitia SISIEMU. Wadau, hii imekaaje? Ina maana ofisa madini wa wilaya, mkuu wa wilaya, mkuu wa mkoa wanafanya kazi gani? Kinana anatoa hizi leseni za serikali kama nani serikalini? Au huku ndiko kuanza kujisakafia??



Katibu Mkuu wa CCM, Abdulrahman Kinana akikabidhi leseni za wachimbaji wadogo machimbo ya Mugusu, Geita, katika mkutano wa hadhara uliofanyika leo mkoani Geita. Jumla ya leseni 21 zilikabidhiwa kwa wachimbaji hao baada ya kutolewa na serikali ili kuwwezesha wachimbaji wadogo nao kunufaika na m,adini badala ya wachimbaji wakubwa tu.
 
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
6,409
Points
2,000
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
6,409 2,000
Hii nchi ina maajabu mengi tu! Wameshindwa kuonesha kile wanachotekeleza wameishia kuvizia vitukio visivyowahusu
 
tanga kwetu

tanga kwetu

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2010
Messages
2,193
Points
2,000
tanga kwetu

tanga kwetu

JF-Expert Member
Joined May 12, 2010
2,193 2,000
hii wadau iko serious sana!! Hii Sekretariati mpya inaturudisha miaka 30 nyuma. Chama kushika hatamu hai-hold wakati huu. Slowly walianza kujifunza kutofautisha majukumu na mipaka ya kiutendaji baina ya chama na serikali ila Kinana et al wanaturejesha nyuma.
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,583
Points
2,000
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,583 2,000
nadhani hajui nini afanye, anaparamia kazi ambazo hata haziwahusu. Siasa uchwara hizo
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,996
Points
2,000
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,996 2,000
Sasa tunachukua hatua gani??nchi wanaimaliza hawaa
tutaishi tuh kwenye keyboard hadi lini ndugu
 

Forum statistics

Threads 1,405,596
Members 532,052
Posts 34,490,215
Top