Serikali kukopesha Mikopo ya elimu ya juu bila kuzingatia aina ya kozi


Void ab initio

Void ab initio

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2015
Messages
3,373
Likes
2,438
Points
280
Void ab initio

Void ab initio

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2015
3,373 2,438 280
Mheshimiwa Waziri Mkuu Kasim Majaliwa Amesema Serikali inaandaa utaratibu wa kuweza kukopesha wanafunzi wote wahitaji wa elimu ya juu bila kujali kozi wanazosoma, yaani bila kuzingatia kozi za vipaumbele "priority courses"

Chanzo : Clouds.
 
Rabiel

Rabiel

Senior Member
Joined
Jul 20, 2013
Messages
198
Likes
38
Points
45
Rabiel

Rabiel

Senior Member
Joined Jul 20, 2013
198 38 45
dah tutashukuru mungu
ila mpka huo utaratibu ukamilike bas miaka na miaka itapta.
yan tutashukuru sana ikiwa hvyo
pongezi kwako mheshimiwa!
 
S

sirbuff

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2016
Messages
355
Likes
170
Points
60
Age
28
S

sirbuff

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2016
355 170 60
Ha ha ha sanaa mtasubir mpka zibakie quoted
 
Masiya

Masiya

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
5,111
Likes
3,433
Points
280
Masiya

Masiya

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
5,111 3,433 280
Upinzani uchwara watakuja kupinga
Issue sio upinzani, tatizo HESLB wameshatoa muongozo na katika muongozo huo kuna makundi tofauti ya utoaji mikopo na uombaji wa mikopo umeshafunguliwa. Hivyo ni vigumu kwa taarifa iliyo andikwa hapa kujua ukweli ni upi. Kama kuna mwenye taarifa kamili atuwekee hapa ili tujue ukweli uko wapi na pia muktadha wa tamko la waziri mkuu ni upi. Wenye wasi wasi katika hili ni wengi hivyo taarifa kamili itasaidia.
 
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
3,811
Likes
8,651
Points
280
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
3,811 8,651 280
Uongo mtupu. Juzi bodi ya Mikopo ilitoa criterias 2016/2017 na kozi za priority ziliorodheshwa.

Waache kutudangaya.
 
bayfe

bayfe

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2013
Messages
536
Likes
225
Points
60
bayfe

bayfe

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2013
536 225 60
Mheshimiwa Waziri Mkuu Kasim Majaliwa Amesema Serikali inaandaa utaratibu wa kuweza kukopesha wanafunzi wote wahitaji wa elimu ya juu bila kujali kozi wanazosoma, yaani bila kuzingatia kozi za vipaumbele "priority courses"

Chanzo : Clouds.
Ingawa umetaja chanzo cha taarifa, bado kuna maswali mengi kuhusiana na maudhui ya taarifa hiyo. Iwapo utamudu ongeza mengine yaliyotamkwa ili tusiendelee kujiuliza mwaswali tusiyoweza kujajibu hususani ukizingatia mwongozo wa Heslb uliotolewa mapema juma hili.
 
K

kajani1990

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2016
Messages
225
Likes
96
Points
45
Age
29
K

kajani1990

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2016
225 96 45
ni uongo huo angalia vigezo walivyotoa loanboard n coz zeny mikopo
 
Main

Main

Member
Joined
Jun 25, 2016
Messages
26
Likes
6
Points
5
Age
30
Main

Main

Member
Joined Jun 25, 2016
26 6 5
Sheria inabadilika hyo ya kusema Heslb wameshatoa mkuu kaishasema lazma wazingatie hlo.
 
Amon Mtekateka

Amon Mtekateka

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2014
Messages
1,240
Likes
314
Points
180
Amon Mtekateka

Amon Mtekateka

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2014
1,240 314 180
Duuuh zote ni fununu
 
balimar

balimar

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2015
Messages
3,483
Likes
4,342
Points
280
balimar

balimar

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2015
3,483 4,342 280
HESLB wameandika waziri mkuu ameongea can't you see the difference?
 
Amon Mtekateka

Amon Mtekateka

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2014
Messages
1,240
Likes
314
Points
180
Amon Mtekateka

Amon Mtekateka

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2014
1,240 314 180
Ata mkataba wenyew huwa hakubalik kwa maneno bila maandish
 
P

pray god

Senior Member
Joined
Mar 17, 2016
Messages
157
Likes
40
Points
45
P

pray god

Senior Member
Joined Mar 17, 2016
157 40 45
Mmh mtasomeshwa lkn tatizo ajira kuna taarifa kuwa swala la ajira za ualimu zitasimama hadi miaka 3 ipita kama enzi zile za mwaka 92 taarifa rasmi itatoka j3 kwa wakubwa ,kweli namba twasoma kimyakimya hakuna huruma kwa watoto wa wasakatonge.
 
Mkumbizi

Mkumbizi

Senior Member
Joined
Dec 31, 2013
Messages
173
Likes
23
Points
35
Mkumbizi

Mkumbizi

Senior Member
Joined Dec 31, 2013
173 23 35
Mh mambo ya siasa siyaamini hata kiduchu mnisamehe.
 
Marco Polo

Marco Polo

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
2,660
Likes
1,065
Points
280
Marco Polo

Marco Polo

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
2,660 1,065 280
Issue sio upinzani, tatizo HESLB wameshatoa muongozo na katika muongozo huo kuna makundi tofauti ya utoaji mikopo na uombaji wa mikopo umeshafunguliwa. Hivyo ni vigumu kwa taarifa iliyo andikwa hapa kujua ukweli ni upi. Kama kuna mwenye taarifa kamili atuwekee hapa ili tujue ukweli uko wapi na pia muktadha wa tamko la waziri mkuu ni upi. Wenye wasi wasi katika hili ni wengi hivyo taarifa kamili itasaidia.
Politics as usual.....heslb washatoa muongozo NA ndio unaotakiwa kufuatwa NA si kingine
 

Forum statistics

Threads 1,238,783
Members 476,144
Posts 29,330,713