Serikali iweke vyanzo endelevu vya mapato


comrade igwe

comrade igwe

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2015
Messages
7,329
Likes
3,819
Points
280
comrade igwe

comrade igwe

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2015
7,329 3,819 280
Wana jamvi

Kutokana na mamlaka ya mapato kutokuwa na vyanzo endelevu maana imekua ikihaha kila kona kujaribu kukusanya mapato kwa chochote wanachokiona kinafaa kwa maana hiyo imeshindwa kujua wapi hasa inatakiwa iweke nguvu na kufanya makusanyo wanayotangaza yawe endelevu kwa miaka yote nitatoa mfano kama kweli TRA inataka kutuaminisha mapato yanaongezeka kuwa endelevu basi waweke viwango maalumu vya kodi katika Madini na kuondoa vikodi ambavyo vyanzo vyake ni vya mpito mfano wafanyabiashara ndogo ni rahisi kufunga biashara na pengo la kodi kwa TRA likaonekana hivyo kuyumba, kusiwe na makadirio ya kodi bali iwe fixed kwa biashara kubwa,ile ahadi ya kuondoa kero za kodi ndogo imekua ongezeko la utitiri wa kodi
 

Forum statistics

Threads 1,272,352
Members 489,924
Posts 30,448,280