Serikali iwasomeshe wanafunzi waliochaguliwa kusoma diploma ualimu sekondari kwa sayansi 2016


mzee wa giningi

mzee wa giningi

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2016
Messages
520
Likes
334
Points
80
Age
50
mzee wa giningi

mzee wa giningi

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2016
520 334 80
Nichukue nafasi hii kuiomba serikali kuwapa ufadhili wanafunzi wote waliochaguliwa vyuo vya serikali kusomea diploma ya ualimu wa sayansi ili kuwasaidia hawa wanafunzi wasome maana wengi hawawezi kujilipia kufatana na gharama za masomo kuwa kubwa hii itasaidia kuziba pengo la upungufu wa walimu wa sayansi mfano vyuo vya Kleruu TTC, Monduli TTC nk.
 
Jaby'z

Jaby'z

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
3,460
Likes
5,089
Points
280
Jaby'z

Jaby'z

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2013
3,460 5,089 280
ni kweli mkuu...
ila kama hawa wa bachelor wamekosa mkopo tena kozi za ualimu,hao diploma itakuaje?..
ni wiki ya sita vyuoni lakini baadhi ya wanafunzi hawajapata boom
viwanda vikijengwa watasomeshwa usijali
 
mzee wa giningi

mzee wa giningi

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2016
Messages
520
Likes
334
Points
80
Age
50
mzee wa giningi

mzee wa giningi

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2016
520 334 80
Hahahaha jabys nchi ya neema hii
 
U

ustadhijuma

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2015
Messages
3,032
Likes
1,787
Points
280
U

ustadhijuma

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2015
3,032 1,787 280
mh raisi nae ana account hapa jf Ni vzr ungemtag kwenye hii thead
 
mzee wa giningi

mzee wa giningi

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2016
Messages
520
Likes
334
Points
80
Age
50
mzee wa giningi

mzee wa giningi

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2016
520 334 80
Poa mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,273,286
Members 490,351
Posts 30,477,038