Serikali iwapatie viwanja timu ya "Tanzanite" imeing'arisha Tanzania

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2018
Messages
3,561
Points
2,000

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2018
3,561 2,000
Hakika Timu ya Taifa ya Tsnzanite inastahili Pongezi za dhati kwa juhudi kubwa walioonyesha ktk Michuano ya COSAFA Under 20 huko Afrika ya Kusini na Kutwaa Kombe la Ubingwa kwa Kuichabanga Zambia 2-1.

Namwomba Mh.Rais wetu awafikirie Vijana hawa japo Viwanja vya kujenga kule Dodoma kama alivyofanya kwa Taifa Stars.

Vijana hawa wamelitangaza Vema Taifa letu na kutuletea Kombe.
 

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
20,402
Points
2,000

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
20,402 2,000
Hakika Timu ya Taifa ya Tsnzanite inastahili Pongezi za dhati kwa juhudi kubwa walioonyesha ktk Michuano ya COSAFA Under 20 huko Afrika ya Kusini na Kutwaa Kombe la Ubingwa kwa Kuichabanga Zambia 2-1.Namwomba Mh.Rais wetu awafikirie Vijana hawa japo Viwanja vya kujenga kule Dodoma kama alivyofanya kwa Taifa Stars.Vijana hawa wamelitangaza Vema Taifa letu na kutuletea Kombe.
Naunga mkono hoja. Ndugu mto mada umeongea kitu cha msingi sana, ambacho matokeo yake ni kujenga ARI kwa wanamichezo wetu...
 

Phillipo Bukililo

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2015
Messages
11,638
Points
2,000

Phillipo Bukililo

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2015
11,638 2,000
Safi sana Tanzanite. Wameliondolea aibu taifa letu, Taifa Stars walicheza mechi tatu kule Misri na wakaambulia patupu.

Serengeti Boys wakacheza mechi tatu hapa Dar na wakaambulia patupu. Bravo Tanzanite.
 

Forum statistics

Threads 1,381,776
Members 526,193
Posts 33,811,405
Top