Serikali iwalinde vijana wabunifu kwa kuondoa tozo ya BRELA na COSOTA. Tunaibiwa na kudhulumiwa sana

MoseKing

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2017
Messages
899
Points
1,000

MoseKing

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2017
899 1,000
Habari wadau wa JF !

Hakuna mtu asiyejua kwamba, kwa dunia ya leo "Ubunifu" ndio kila kitu.

- Lakini kutokana ukosefu wa mitaji kianzio na fedha za usajiri, vijana wabunifu wamekuwa wakiibiwa mawazo yao ndani ya usiku mmoja tena waliyoyahangaikia mpaka kukondeana miaka mingi wanapokuwa wanaenda kupitch na kutafuta wafadhili.

- Naamini wabunifu mnajua ni namna gani kazi ya kufikiria ilivyo ngumu na kama unadhani ni rahisi hebu jaribu kufikiria " Just a simple, short, catchy, sound and attractive company or brand name" uione shughuli yake.

- Kwa muktadha huu nilikuwa naiomba serikali ijaribu kuwatupia macho wabunifu hawa ili waweze kujikwamua kutokana na jasho lao kama mmoja wa wabunifu SYLVESTER STALYONE alivyofanikiwa.

Cc Charles Mwijage, Waziri wa Viwanda na Biashara
 

RAGNAR LOTH

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2016
Messages
716
Points
1,000

RAGNAR LOTH

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2016
716 1,000
Chochote kilicho na thamani kwako lazima kiwe na bei(price).
Kikiwa bure hutakithamini.
Band name kwa mfano ukiigharamia huwezi kuitelekeza.
 

MoseKing

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2017
Messages
899
Points
1,000

MoseKing

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2017
899 1,000
Chochote kilicho na thamani kwako lazima kiwe na bei(price).
Kikiwa bure hutakithamini.
Band name kwa mfano ukiigharamia huwezi kuitelekeza.
Usemacho ni sahihi lakini kama ni "User Fee" haikupaswa kuwa kubwa mpaka mtu anashindwa kulipia. Ukubwa wa hizo ndio unaochochea ongezeko la biashara zisizo rasmi. Usajiri tu unakaribia pesa ya mtaji
 

Forum statistics

Threads 1,381,426
Members 526,090
Posts 33,799,904
Top