Serikali itatoa hela ya kujikimu kwa wanafunzi wa vyuo kwa awamu, yasema haina hela kwa sasa

  • Thread starter chinchilla coat
  • Start date

chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2016
Messages
3,703
Likes
7,260
Points
280
chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined May 16, 2016
3,703 7,260 280
Serikali itatoa hela za kujikimu kwa wanafunzi wa vyuo vikuu wanaosubiria kidogo kidogo kwa awamu na sababu kuu ni kuwa hawana hela, taarifa hizo nimezipata kutoka kwa uongozi wa chuo kikuu cha Catholic University of Health and Allied Sciences kinachojulikana pia kwa jina la Bugando, waliopata taarifa hizo kutoka kwa bodi ya mikopo iliyopata taarifa hizo kutoka hazina

kwa mlio na mashaka na tangazo mnaweza mkapiga simu kwa mtu aliyepo Bugando au Loan board awaondolee mashaka
1467390952146-jpg.361965


mimi nauliza kama serikali haina hela, wananchi mtaani pia hawana hela, wafanyabiashara nao wanalia hela hakuna, je ni nani mwenye hizo hela??
 
mandella

mandella

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2011
Messages
2,866
Likes
2,195
Points
280
mandella

mandella

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2011
2,866 2,195 280
ndio shida ya kusoma vyou vidogovidogo ,, pesa zilizotoka zinapelekwa kwenye vyuo vikubwa ,, nyie masalia inabidi tu mpumzike kwa mda . Pole Dogo ,,,
 
S

Sagungu 1914

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
828
Likes
419
Points
80
S

Sagungu 1914

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
828 419 80
Ngoja waje wajibu hoja
 
K

Kibstec

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2016
Messages
1,205
Likes
2,332
Points
280
K

Kibstec

JF-Expert Member
Joined May 21, 2016
1,205 2,332 280
Serikali imesitisha kutoa hela za kijikimu kwa wanafunzi wa vyuo vikuu wanaosubiria na sababu kuu ni kuwa hawana hela, taarifa hizo nimezipata kutoka kwa uongozi wa chuo kikuu Bugando waliopata taarifa hizo kutoka kwa bodi ya mikopo iliyopata taarifa hizo kutoka hazina
View attachment 361965

mimi nauliza kama serikali haina hela, wananchi mtaani pia hawana hela, wafanyabiashara nao wanalia hela hakuna, je ni nani mwenye hizo hela??
Wewe nae ni MPOTOSHAJI MKUBWA kabsa...Mbna HEADING YA UZI WAKO haishaabiani na hicho kipisi cha TANGAZO and what if tukisema hicho kitangazo umeandika chumbani kwako kwa leo tu la KUPOTOSHA maana heading tu inatosha kuthibitisha hili
 
S

sily

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2013
Messages
908
Likes
391
Points
80
S

sily

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2013
908 391 80
Huu mchezo hauhitaji hasira.
 
blogger

blogger

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2012
Messages
1,995
Likes
379
Points
180
blogger

blogger

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2012
1,995 379 180
Mtoa mada hapa sio Facebook... acha utoto..
 
chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2016
Messages
3,703
Likes
7,260
Points
280
chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined May 16, 2016
3,703 7,260 280
Wewe nae ni MPOTOSHAJI MKUBWA kabsa...Mbna HEADING YA UZI WAKO haishaabiani na hicho kipisi cha TANGAZO and what if tukisema hicho kitangazo umeandika chumbani kwako kwa leo tu la KUPOTOSHA maana heading tu inatosha kuthibitisha hili
kiswahili kinanipa tabu, heading ilitakiwa iweje? hope moderator ata edit
 
mandella

mandella

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2011
Messages
2,866
Likes
2,195
Points
280
mandella

mandella

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2011
2,866 2,195 280
pole
Hivi unajua hata MUHAS hawajapata hizo pesa .

Usidharau vyuo vingine
ni ,, Mlikua wap hamjasoma enzi zetu , msijali lakini serikali yenu tiifu ip n inalitabua hilo , jue na subra, ,, kam ulikua uantegemea kapesa hakohako kuchukulia watoto , di hivyo tena pole
 
Invisble275

Invisble275

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2014
Messages
982
Likes
1,039
Points
180
Invisble275

Invisble275

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2014
982 1,039 180
Wewe nae ni MPOTOSHAJI MKUBWA kabsa...Mbna HEADING YA UZI WAKO haishaabiani na hicho kipisi cha TANGAZO and what if tukisema hicho kitangazo umeandika chumbani kwako kwa leo tu la KUPOTOSHA maana heading tu inatosha kuthibitisha hili
Hahahahah.
Namimi kitangazo hiki nina mashaka nacho mkuu. ukiangalia notice board yenyewe nayo haifanani kama ni chuoni hapo.
Ngo tusubiri wanaosoma hicho chuo.
 
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
3,821
Likes
2,508
Points
280
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
3,821 2,508 280
mbona tar kaandika na mkaa?
 
Sharif

Sharif

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2011
Messages
2,474
Likes
1,659
Points
280
Sharif

Sharif

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2011
2,474 1,659 280
sasa hawa jamaa si wanaongoza kunyonya kodi kuliko mtangulizi wao..
jamaa alitoka mishipa ya shingo eti aliguswa na usumbufu wa wanafunzi kucheleweshewa posho..
au anakusanya akanunue ndege za kupigia kampeni 2020 ?
sijui sijakashifu, au nimechochea ?
hapa kimya tu !
 
Mrs Van

Mrs Van

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2016
Messages
3,321
Likes
5,925
Points
280
Mrs Van

Mrs Van

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2016
3,321 5,925 280
Hela zote wanazokusanya mabilion kwa mabilion znaenda wap?? Au mabilion ya mdomo 2.
 

Forum statistics

Threads 1,236,398
Members 475,125
Posts 29,256,698