Serikali itahakiki vipi kuwa pembe hizo ni za Faru John na kwamba siyo za faru mwingine?


mr mkiki

mr mkiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2016
Messages
3,307
Likes
6,581
Points
280
mr mkiki

mr mkiki

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2016
3,307 6,581 280
Nasikia Pembe za John zimepatikana.... I mean zimekabidhiwa kwa Waziri Mkuu. Inasemekana John alifariki mwaka huu 2016. Wataalam wa Wanyamapori tusaidieni, serikali itahakiki vipi kuwa pembe hizo ni za Faru John na kwamba siyo za faru mwingine?

Elimu please?

15380721_858924640913824_2989737090513520378_n-jpg.444508
 
Freema Agyeman

Freema Agyeman

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
3,562
Likes
1,986
Points
280
Freema Agyeman

Freema Agyeman

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
3,562 1,986 280
Nasikia Pembe za John zimepatikana.... I mean zimekabidhiwa kwa Waziri Mkuu. Inasemekana John alifariki mwaka huu 2016. Wataalam wa Wanyamapori tusaidieni, serikali itahakiki vipi kuwa pembe hizo ni za Faru John na kwamba siyo za faru mwingine?

Elimu please?

View attachment 444508
DNA test.
 
Chumchang Changchum

Chumchang Changchum

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2013
Messages
3,412
Likes
2,475
Points
280
Chumchang Changchum

Chumchang Changchum

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2013
3,412 2,475 280
John na wazazi wake walikuwa wanyama maarufu...
John alirudushwa toka kwa Madiba akiwa chini ya uwangalizi wa watu makini wenye vipimo vyake kama DNA na kadhalika kadhalika...
Unaesoma msg hii kama ulifanya figisu figisu kuh Jonh wetu....
Ujue serikali itakuwa itakupigia hodi tuu.....
R.I.P John wa watanzania
 
S

Swat

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
4,194
Likes
108
Points
160
S

Swat

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
4,194 108 160
Mbona alipokufa haikutangazwa kabisa kama amekufa. Walipiga kimya tu!
 
nelly nashon

nelly nashon

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2015
Messages
241
Likes
497
Points
180
Age
33
nelly nashon

nelly nashon

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2015
241 497 180
Watatumia DNA ya pembe ya faru john, kama mzoga wake upo watalinganisha na kama haupo watatumia watoto wa faru john kwani report inaonesha ana watoto 26 pale alikochukuliwa.
 
myoyambendi

myoyambendi

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2013
Messages
70,246
Likes
338,406
Points
280
myoyambendi

myoyambendi

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2013
70,246 338,406 280
Inasemekana John alikuwa mkorofi sana mbugani. Ni dume pekee lililokuwa likipanda majike yote mbugani
duh! huyo faru alikuwa akifaidi mwenyewe! hiyo ndio sababu ya kufa kifo cha 'karatasi'..!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,274,855
Members 490,833
Posts 30,525,978