Mvumbo

JF-Expert Member
Aug 20, 2015
2,172
2,000
'
JamiiForums329407765.jpg


Sent from my SM-G532F using JamiiForums mobile app
 

wilmar

Senior Member
Nov 27, 2018
190
250
Hivi kwa nini hadi sasa serikali bado inafumbia macho ukweli kwamba Tanzania imefikia hali mbaya sana ya maambukizi, kuugua na vifo vinavyotokana na Covid-19? Ni kwa kuwa raisi na voingozi wengine wanaona aibu kukubali ukweli kwa kuwa huko nyuma walitoa kauli zilizoonyesha kwamba Tanzania hatuna Covid-19?...
Mkuu Kwanza punguza woga kikubwa unafahamu taratibu za kujikinga ni vyema ukazi zingatia
 

Shadow7

JF-Expert Member
Sep 28, 2020
4,445
2,000
Hivi kwa nini hadi sasa serikali bado inafumbia macho ukweli kwamba Tanzania imefikia hali mbaya sana ya maambukizi, kuugua na vifo vinavyotokana na Covid-19? Ni kwa kuwa raisi na voingozi wengine wanaona aibu kukubali ukweli kwa kuwa huko nyuma walitoa kauli zilizoonyesha kwamba Tanzania hatuna Covid-19?...
Tanzania hatuna corona...ipo chache sana...walioenda nje ndio wameileta...'' Alisikika kiongozi mmoja.
 

Synthesizer

JF-Expert Member
Feb 15, 2010
9,406
2,000
Mkuu,kama wewe unaweza kuvaa barakoa kila mahali na kukaa ndani kaa.,kama unasubiri kuambiwa ujilinde ndio ujilinde karagabaho.Tusilazimishane kujilinda,kila mtu ashinde mechi zake.
Nadhani kuna haja ya kuwaambia Magufuli, Majaliwa, Gwajima na Ndugai kwamba tutawashitaki ICC kwa kusababisha kimakusudi vifo vya Watanzania wakati wakiwa na uwezo wa kuvizuia.

Wanachofanya viongozi wetu ni kuwanyima wananchi haki ya kuendelea kuishi huku wakiwa na uwezo wa kuzuia vifo vyao. Hii ni pamoja na kuzuia kuja nchini kwa chanjo za Covid-19. Lazima wakikishwe ICC.
 

TuntemekeSanga

JF-Expert Member
Jan 15, 2015
1,271
2,000
Hivi kwa nini hadi sasa serikali bado inafumbia macho ukweli kwamba Tanzania imefikia hali mbaya sana ya maambukizi, kuugua na vifo vinavyotokana na Covid-19? Ni kwa kuwa raisi na voingozi wengine wanaona aibu kukubali ukweli kwa kuwa huko nyuma walitoa kauli zilizoonyesha kwamba Tanzania hatuna Covid-19?....
Mbona wewe hujafa sasa
 

CHAZA

JF-Expert Member
Dec 21, 2012
7,835
2,000
mkuu Kwanza punguza woga kikubwa unafahamu taratibu za kujikinga ni vyema ukazi zingatia
Hapana, mi nadhani tahadhari ya mtoa mada ina mashiko. Bila kuwaambia watu wote kama ilivyokua mwaka jana, usitegemee watu wa kawaida kuchukua tahadhari, na hilo ni jambo la hatari. Hivyo kuwapa elimu wananchi wote ni jambo bora na jema kuliko kila mmoja kujilinda kivyake, kwani ikitokea hii strain ikasambaa hadi kwa wananchi wengi wewe huoni ni hatari?!
 

Nyengo3

JF-Expert Member
Jan 17, 2020
466
1,000
Kwa serikali inayoweza kummiminia mwananchi wake 31bullets, kwa lengo la kuchukua roho yake. Sidhani kama kuiangalia Covid_19 ikiteketeza mamia ya raia ni jambo la kushangaza. Cha msingi ni kwamba suala la kumuongezea KAYAFA muda haliathiriki kwa njia yoyote ile.
 

TuntemekeSanga

JF-Expert Member
Jan 15, 2015
1,271
2,000
Mie ni msomi na mwenye uelewevu wa mambo, lakini bado ninaweza kuathiriwa na kutokuwapo kwa mkakati wa serikali. Lakini pia najua kuna Watanzania wengi tu ambao wanakufa kwa kukosa maarifa katika kupewa uongozi na kutokuwapo mkakati wa serikali katika upambana na Covid-19. Kwa hiyo ni shauri yao?
Umenena vyema na kiungwana sana. Sasa naunga mkono hoja yako
 

mama D

JF-Expert Member
Nov 22, 2010
11,441
2,000
Wengi wa wale wenye access ya vitu vingi vizuri kwenye maisha tunayoishi ikiwa ni pamoja na wasomi na wafanyabiasha wakubwa ndio wengi wao wanapata shida ya upumuaji na homa ya mapafu

Sijui hivi vitu vinahusianaje😇
Mungu tunusuru watu wako 🙏
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom