Serikali irekebishe masharti ya mikopo ya elimu ya juu.


B

BHANGUWIHA

New Member
Joined
Nov 30, 2012
Messages
4
Likes
0
Points
0
B

BHANGUWIHA

New Member
Joined Nov 30, 2012
4 0 0
Jamani hii nchi yetu sote.Mwalimu alituachia asali na maziwa,mbona watu wachache tu wanafaidi,tuwaeleweje.
Inakuwaje nchi tajiri watoto wa makabwera tuumie?Mbona vigogo waliopo kwenye hiyo bodi ya mikopo ya juu walisoma bure,inakuwaje wao wapata fursa ya kujali jinsi gani yya kuwatesa watoto wa makabwera wakati maisha tu yamesha watesa?

Eti jamani,nisaidieni kuwaambia hao wanaotukosesha amani.

Bhanguwiha.
 
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,212
Likes
101
Points
160
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,212 101 160
Kijana, una hoja nzuri sana ila hili si jukwaa lake, soma mazingira ya forum kwanza kabla hujaanza kupost,(modes Im helping you over here)
 

Forum statistics

Threads 1,238,895
Members 476,226
Posts 29,336,023