Serikali ipeleke vyeti vya kumaliza elimu ya msingi mashuleni


P

pambe samanini

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2015
Messages
346
Likes
143
Points
60
P

pambe samanini

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2015
346 143 60
Kuna taarifa kuwa kutakuwa na ukaguzi wa vyeti toka primary hadi elimu waliyonayo watumishi wa umma. Napenda toa rai kwa serikali kupeleka vyeti hivi mashuleni ili kupunguza usumbufu.

Hivi sasa walimu wakuu wa shule tulizosoma wanasema ' serikali iliacha kutoa vyeti hivyo, kwa maana hiyo havipo'. Je watumishi hawa watavipata wapi? Tusaidiane
 
Shida na raha

Shida na raha

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2014
Messages
3,783
Likes
3,288
Points
280
Shida na raha

Shida na raha

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2014
3,783 3,288 280
Waingie jeshini ndo kuna vyeti watu wanatumia vya majirani zao.
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
18,230
Likes
29,890
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
18,230 29,890 280
Lengo ni kupunguza watu sasa wakipeleka Vyeti huko shuleni lengo litatimiaje?
 

Forum statistics

Threads 1,235,344
Members 474,524
Posts 29,219,430