Serikali inwaachia buku madaktari nchini,wa nje inawanunulia kuku | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali inwaachia buku madaktari nchini,wa nje inawanunulia kuku

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SAGANKA, Jul 6, 2012.

  1. S

    SAGANKA JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 309
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni jambo la kushangaza sana kuona serikali wanapata uwezo wa kusema wataleta madaktari kutoka nje kwa kuwalipa mihela kibao(zaidi ya bil. 200) huku wakishindwa kuwalipa madaktari wa nchini.Hii iawezekana vipi?Au ndo kama alivyosema dogo Aslay kwamba nyumbani baba kamwachia mama buku huku kishtobe akikamua kuku.Kweli serikali tunayo
     
Loading...