SERIKALI inunue MAGARI VX V8 BRAND NEW kutoka Japan, kwa $80,000 & below


Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
11,986
Likes
6,103
Points
280
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
11,986 6,103 280
Hivi ni kwanini Serikali isinunue Magari haya wanayopenda direct from
Japan brand new kwa bei ya max of up to $80,000 tu plus $3000 transportation, na bado wakinunua mengi Kiwanda cha Toyota watapata almost 20% off, na bandari Serikali haitalipa import tax, so cost remain unchanged, ukilinganisha
na hapa TZ Toyota wanawauzia kwa $280,000, what the hell is this? Hii ni nini? Nasema for max of $ 80,000 is a brand new, kila kitu in, sijui ni tatizo gani hii serikali yetu, Visit Toyota motors in japan, then u will see the current costs za hizi gari, hii mbaya sana, nashauri Serikali to buy direct from Japan, wacheni huu udalali( Middle men) hapo TZ Toyota motors, najua mnajua hata tukiwaambia msinunue mnaendelea kununua, basi fuateni ushauri huu kutuonea huruma kodi zetu, ila tutawapigia kelele hadi bei hizi muache, $280,000 what...??
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
234
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 234 160
Hizo $200,000 kwa kila gari ni pamoja na kamisheni na mshiko wa wakubwa waliowezesha hilo dili.
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,698
Likes
187
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,698 187 160
Hizo $200,000 kwa kila gari ni pamoja na kamisheni na mshiko wa wakubwa waliowezesha hilo dili.
Ndivyo serikali ya TZ inavyoendeshwa kwani hamjui?
Mkituona na sisi tunaishi kama watu walioneemeka si ni kwa sababu hiyo? Tenda kwenye nchi hii ni chanzo kizuri cha mapato na rushwa iliyoneemeka:)
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
11,986
Likes
6,103
Points
280
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
11,986 6,103 280
Ndivyo serikali ya TZ inavyoendeshwa kwani hamjui?
Mkituona na sisi tunaishi kama watu walioneemeka si ni kwa sababu hiyo? Tenda kwenye nchi hii ni chanzo kizuri cha mapato na rushwa iliyoneemeka:)
u r right, Tenda = deal = Rushwa iliyojificha, jamani
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
11,986
Likes
6,103
Points
280
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
11,986 6,103 280
Hizo $200,000 kwa kila gari ni pamoja na kamisheni na mshiko wa wakubwa waliowezesha hilo dili.
Aiseeeeeee, Tz Tz nakupenda kwa moyo wote, nchi yangu Tz, jina lako ni tamu sana.......sitaweza kusahau ww, mambo mema ya kwetu kabisa.....................
hivi hata hao viongozi wanakumbuka huu wimbo, roho inaniuma sana, Tz pole
 
M

Matata

Member
Joined
Mar 28, 2006
Messages
23
Likes
6
Points
5
M

Matata

Member
Joined Mar 28, 2006
23 6 5
Tatizo la serikali wanapenda kutumia middle men ili wakatiane 10% au zaidi. Mtandao wa ufisadi ni mpana sana serikalini. Kama alivyosema muanzisha mada na mimi nimetembelea web-site kama 4 bei ya magari hayo ayazidi $ 80,000. Wabunge wetu mpo?????
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,698
Likes
187
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,698 187 160
u r right, Tenda = deal = Rushwa iliyojificha, jamani
Na hapo serikali including Mr Pinda watajifanya hawajui yanakoagizwa magari wala ubora wake na kwa sababu hiyo wataagiza through agent na watalipa commision ambayo at the end itawarudia in form of 10%. Nani anajali? kwani unadhani hatujui yanakonunuliwa? We acha tu. Deal bwana Mr President!
 
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
2,641
Likes
8
Points
135
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
2,641 8 135
10% is the order of the tenders in LDCs, you turn a blind eye on it, your business is dwarfed!
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
He who receives money in trust to administer for the benefit of its owner, and uses it either for his own interest or against the wishes of its rightful owner, is a thief.
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Mkuu mbona ndivyo wanavyoyanunua kwa bei hiyo? Hiyo nyongeza ni kula cha juu tu kama mafisadi wafanyavyo. bei ndo 80K utashangaa mnaambiwa 280k,!
 
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
7,385
Likes
1,224
Points
280
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
7,385 1,224 280
Hivi ni kwanini Serikali isinunue Magari haya wanayopenda direct from
Japan brand new kwa bei ya max of up to $80,000 tu plus $3000 transportation, na bado wakinunua mengi Kiwanda cha Toyota watapata almost 20% off, na bandari Serikali haitalipa import tax, so cost remain unchanged, ukilinganisha
na hapa TZ Toyota wanawauzia kwa $280,000, what the hell is this? Hii ni nini? Nasema for max of $ 80,000 is a brand new, kila kitu in, sijui ni tatizo gani hii serikali yetu, Visit Toyota motors in japan, then u will see the current costs za hizi gari, hii mbaya sana, nashauri Serikali to buy direct from Japan, wacheni huu udalali( Middle men) hapo TZ Toyota motors, najua mnajua hata tukiwaambia msinunue mnaendelea kununua, basi fuateni ushauri huu kutuonea huruma kodi zetu, ila tutawapigia kelele hadi bei hizi muache, $280,000 what...??
Kwa nini yawe ni magari ya $80,000 na zaidi? Je wakinunua magari ya $23,000 watakosa kuwa waheshimiwa? Mawazo mafupi ya viongozi ndioyo yanayorudisha nchi nyuma. Kagame alipiga marufuku magari ya aina hiyo, je sis Tanzania tunawazidi nini Rwanda kwa leo ambapo wahehsimiwa wake wanatumia magari ya kawaida tu.
 
K

Kamundu

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2006
Messages
2,314
Likes
735
Points
280
K

Kamundu

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2006
2,314 735 280
Watanzania tunaibiwa kama watoto. Kwani magari ni lazima yawe VX? The best quality ni america quality ya hayo Magari ya Japan. Mimi wanipe $65,000 nitawaletea Lexus SUV kutoka Marekani.
 
C

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2008
Messages
2,709
Likes
486
Points
180
C

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2008
2,709 486 180
He who receives money in trust to administer for the benefit of its owner, and uses it either for his own interest or against the wishes of its rightful owner, is a thief.
It is true Sir. Can u xplain pls?
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
It is true Sir. Can u xplain pls?
Wanakusanya Kodi zetu.. tukidhani kuwa watatuletea maendeleo... (elimu, afya miundombinu, ajira) lakini wanafuja mali zetu kwa kujineemesha wenyewe. Bora mwizi anayemwibia tajiri lakini hata sisi masikini Jamani.

Nakumbuka kuna one wiseman alishawai kusema hata kama unamyonya mtu basi anagalau mpe chakula cha kutosha ile uendelee kumyonya.. Akatoa mfano wa Ng'ombe.... Ukiendelea kumkamua maziwa bila kumpa majani na maji, mwishowake ataanza kutoa damu na si maziwa tena
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
Aiseeeeeee, Tz Tz nakupenda kwa moyo wote, nchi yangu Tz, jina lako ni tamu sana.......sitaweza kusahau ww, mambo mema ya kwetu kabisa.....................
hivi hata hao viongozi wanakumbuka huu wimbo, roho inaniuma sana, Tz pole
kuimba pekeyake hakutatuondolea rushwa
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
11,986
Likes
6,103
Points
280
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
11,986 6,103 280
Kwa nini yawe ni magari ya $80,000 na zaidi? Je wakinunua magari ya $23,000 watakosa kuwa waheshimiwa? Mawazo mafupi ya viongozi ndioyo yanayorudisha nchi nyuma. Kagame alipiga marufuku magari ya aina hiyo, je sis Tanzania tunawazidi nini Rwanda kwa leo ambapo wahehsimiwa wake wanatumia magari ya kawaida tu.
Nimesema hayo VX V8 kwani hata tukikeshe kupiga kelele, wanazidi kununua, basi akheri wanunue for true cost kutoka Japan, kwa bei nafuu, na jipya, maana hawata acha, so wanunue kwa bei hii angalau wasituumize hivi bwana, is so painful
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
11,986
Likes
6,103
Points
280
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
11,986 6,103 280
Na hapo serikali including Mr Pinda watajifanya hawajui yanakoagizwa magari wala ubora wake na kwa sababu hiyo wataagiza through agent na watalipa commision ambayo at the end itawarudia in form of 10%. Nani anajali? kwani unadhani hatujui yanakonunuliwa? We acha tu. Deal bwana Mr President!
madudu mengi we acha tu, my eyes once they blink i see wrong only, ila high emotinal intelligence EI it guides me, whatever IQ u will possess
utakasirika tu, thanks to my EI
 
Limbani

Limbani

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
1,440
Likes
101
Points
160
Limbani

Limbani

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
1,440 101 160
Hivi zile BMWs zipo wapi?
 
Mtumiabusara

Mtumiabusara

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2009
Messages
473
Likes
3
Points
33
Mtumiabusara

Mtumiabusara

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2009
473 3 33
sasa mbona cha juu kinazidi 10%. $200,000 above 80,000$ ni 10% kweli? Afadhali basi wangeweka cha juu 10% then wangenunua kwa $ 88,000 ingekuwa poa kidogo. Tungevumiliana
 

Forum statistics

Threads 1,235,213
Members 474,387
Posts 29,214,247