Serikali inalea bomu linaloitwa Sheikh Khalifa Khamis, ipo muda litalipuka tu


britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
10,503
Likes
15,920
Points
280
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
10,503 15,920 280
Tanzania tumeanza lini kuhoji dini katika teuzi anazofanya rais? tumeanza lini kuhoji udini katika mamlaka mbali mbali, tumeanza lini kuhoji udini katika kupata huduma? mi nahisi kwakuwa hakuna udini ndipo anausema,
kwa nasfi yangu na Mungu ananiona kama mtanzania wa kawaida sikuwahi kuwa na mashaka na utendaji wa kazi wa mtu fulani kisa dini yake, dini haiathiri utendaji hata kidogo, sasa kama haiathiri ndomaana katika teuzi kigezo udini hakipo na hakiruhusiwi kufikiriwa kabisa,

Sasa kuna mtu ameibuka juzi juzi tu hana mbele wala nyuma kuanza kuongelea suala la udini katika teuzi, katika fursa, katika elimu, sasa nasikia kahamia kwamba waislamu wanaminywa na serikali kuu kwenye TRA na vyombo vya dola , this is nonsense kabisa, na watu wazima wanashangilia eti kasema oo kasema yeye nani?? naona ifike pahala tukate mambo haya inatosha. ni mudawa serikali kuchukua hatua, Mwalimu Nyerere au Mzee mwinyi, wasingefumbia macho mambo haya, naona ticket tuliyokata ni ya basi linaloenda pabaya, huyu sheik atiwe nidham kwanza mbona wanamuachia sana
 
dist111

dist111

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
3,156
Likes
1,530
Points
280
dist111

dist111

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
3,156 1,530 280
acheni fyongo, NSSF ilivokuwa na arround 30% muslims mlilalamika mpaka ikawa kero, leo hii rais anachagua 90% christians mnajifanya hamuoni! Tuna wajibu wa kusema ya moyoni pia sio tufe na tai shingoni

JPM aache udini ktk chaguzi zake
 
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
10,786
Likes
4,331
Points
280
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2011
10,786 4,331 280
acheni fyongo, NSSF ilivokuwa na arround 30% muslims mlilalamika mpaka ikawa kero, leo hii rais anachagua 90% christians mnajifanya hamuoni! Tuna wajibu wa kusema ya moyoni pia sio tufe na tai shingoni

JPM aache udini ktk chaguzi zake
Mkuu Tafiti yako ni NSSF pekee? Basi kama umepata hapo basi Tambua Taasisi zingine zilijaa Dini ya upande wa pili 90% so NSSF ni kama 1% ya Taasisi za Serikali zilizopita na Sasa walichokuwa nacho Waislam sasa hivi wananyang'anywa ndio lalamiko kuu....
 
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
10,786
Likes
4,331
Points
280
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2011
10,786 4,331 280
Upinzani ungeachwa kuongea watu wangezoea kidogo ila kuzuiliwa kwao na Bunge pia kuzuiliwa ili yanayofanyika yaonekane ni serikali inafanya peke yake ni Bomu zaidi ya Nuclear maana kama makosa basi wataonekana wamefanya peke yao hivyo upinzni utaonekana ni utakatifu na hali ilivyo kama Laana vile watendaji wanachemsha balaa sijui ni makusudi au uoga... Nimecheka sana yule Mtu wa Fedha kaongea ukweli kaondolewa nafasi yake... Jamaa kiuwezo anamzidi bosi wake so inatimiza ule msemo akili ndogo kuongoza akili kubwa lazima yaharibike tu hii ni laana si kitu kingine.. Hakuna rangi tutakayoacha kuiona... hata Huyu Shehe atapuuzwa tu na navyomjua jamaa atamkera zaidi... hao anaowaona kidogo kidogo pengine wakawa ndio wa mwisho
 
N

Nonda

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
13,326
Likes
2,049
Points
280
N

Nonda

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
13,326 2,049 280
Tanzania tumeanza lini kuhoji dini katika teuzi anazofanya rais? tumeanza lini kuhoji udini katika mamlaka mbali mbali, tumeanza lini kuhoji udini katika kupata huduma? mi nahisi kwakuwa hakuna udini ndipo anausema,
kwa nasfi yangu na Mungu ananiona kamamtanzania wa kawaida sikuwahi kuwa na mashaka na utendaji wa kazi wa mtu fulani kisa dini yake, dini haiathiri utendaji hata kidogo, sasa kama haiathiri ndomaana katika teuzi kigezo udini hakipo na hakiruhusiwi kufikiriwa kabisa,

Sasa kuna mtu ameibuka juzi juzi tu hana mbele wala nyuma kuanza kuongelea suala la udini katika teuzi, katika fursa, katika elimu, sasa nasikia kahamia kwamba waislamu wanaminywa na serikali kuu kwenye TRA na vyombo vya dola , this is nonsense kabisa, na watu wazima wanashangilia eti kasema oo kasema yeye nani?? naona ifike pahala tukate mambo haya inatosha. ni mudawa serikali kuchukua hatua, Mwalimu Nyerere au Mzee mwinyi, wasingefumbia macho mambo haya, naona ticket tuliyokata ni ya basi linaloenda pabaya, huyu sheik atiwe nidham kwanza mbona wanamuachia sana
Link Sheikh Khalifa Khamis alalamika Waislam kuminywa na Serikali Kuu, TRA na Vyombo vya Dola

Link2. Rais Magufuli awapandisha vyeo Maafisa Wakuu wawili wa JWTZ kuwa Meja Jenerali

Link3. News Alert: - Rais Magufuli apangua safu ya makatibu wakuu, Mafuru atemwa Hazina, Ole Sendeka RC Njombe

Link4. Kanisa Katoliki launganisha sikukuu ya Uhuru Tanganyika
 
DUBULIHASA

DUBULIHASA

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2016
Messages
1,861
Likes
1,890
Points
280
DUBULIHASA

DUBULIHASA

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2016
1,861 1,890 280
Hata rais na makamu walivyokua muslim still walidai wanaonewa.... ingekuwa ni kinyume chake cjui ingekuweje
 
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
15,685
Likes
13,712
Points
280
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
15,685 13,712 280
Tanzania tumeanza lini kuhoji dini katika teuzi anazofanya rais? tumeanza lini kuhoji udini katika mamlaka mbali mbali, tumeanza lini kuhoji udini katika kupata huduma? mi nahisi kwakuwa hakuna udini ndipo anausema,
kwa nasfi yangu na Mungu ananiona kamamtanzania wa kawaida sikuwahi kuwa na mashaka na utendaji wa kazi wa mtu fulani kisa dini yake, dini haiathiri utendaji hata kidogo, sasa kama haiathiri ndomaana katika teuzi kigezo udini hakipo na hakiruhusiwi kufikiriwa kabisa,

Sasa kuna mtu ameibuka juzi juzi tu hana mbele wala nyuma kuanza kuongelea suala la udini katika teuzi, katika fursa, katika elimu, sasa nasikia kahamia kwamba waislamu wanaminywa na serikali kuu kwenye TRA na vyombo vya dola , this is nonsense kabisa, na watu wazima wanashangilia eti kasema oo kasema yeye nani?? naona ifike pahala tukate mambo haya inatosha. ni mudawa serikali kuchukua hatua, Mwalimu Nyerere au Mzee mwinyi, wasingefumbia macho mambo haya, naona ticket tuliyokata ni ya basi linaloenda pabaya, huyu sheik atiwe nidham kwanza mbona wanamuachia sana
Wangeanza na mange kimambi.
 
M

Modibo

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
426
Likes
699
Points
180
M

Modibo

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
426 699 180
jamaa ni mdini sana hilo liko wazi kabisa, anafanya waziwazi
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
63,145
Likes
32,985
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
63,145 32,985 280
Tanzania tumeanza lini kuhoji dini katika teuzi anazofanya rais? tumeanza lini kuhoji udini katika mamlaka mbali mbali, tumeanza lini kuhoji udini katika kupata huduma? mi nahisi kwakuwa hakuna udini ndipo anausema,
kwa nasfi yangu na Mungu ananiona kamamtanzania wa kawaida sikuwahi kuwa na mashaka na utendaji wa kazi wa mtu fulani kisa dini yake, dini haiathiri utendaji hata kidogo, sasa kama haiathiri ndomaana katika teuzi kigezo udini hakipo na hakiruhusiwi kufikiriwa kabisa,

Sasa kuna mtu ameibuka juzi juzi tu hana mbele wala nyuma kuanza kuongelea suala la udini katika teuzi, katika fursa, katika elimu, sasa nasikia kahamia kwamba waislamu wanaminywa na serikali kuu kwenye TRA na vyombo vya dola , this is nonsense kabisa, na watu wazima wanashangilia eti kasema oo kasema yeye nani?? naona ifike pahala tukate mambo haya inatosha. ni mudawa serikali kuchukua hatua, Mwalimu Nyerere au Mzee mwinyi, wasingefumbia macho mambo haya, naona ticket tuliyokata ni ya basi linaloenda pabaya, huyu sheik atiwe nidham kwanza mbona wanamuachia sana
Umesahau mlimwita Kikwete "mdini" ?

Tanzania "udini" upo na tusiufiche ukweli.
 
Jephta2003

Jephta2003

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2008
Messages
4,345
Likes
2,701
Points
280
Jephta2003

Jephta2003

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2008
4,345 2,701 280
Dini ni man's worst creation, hasa hii ya wapenda fujo. Hata statistics zina favor wakristo wengi kuajiriwa sababu kwanza ndio majority nchini, pili wakristo wengi wanagraduate top institutions nchini, zunguka uhesabu, sisemi kua waislamu hawapo wenye akili, wapo wengi tu sema wanajihusisha na kazi nyingine, wachache ambao wanajihusisha na hizi kazi zinazogombaniwa na wakristo ni wale wa level ya chini ndio maana wanatupiliwa pembeni, kazi moja wanaomba watu 5000 hapo waislamu ukute 300, unategemea anayepanga achukue 50% wakristo na waislamu huku hata application yenyewe tu wapo 6%.

No one gives a fck about your religion, watu tunaajiri kwa kuangalia uwezo wa mtu, kama uko ovyo hata uwe wa dini iliyotoka Andromeda utatemwa tu. Najua kureason na mtu wa dini ni ngumu sana maana wengi ni brainwashed na wanaamini wanachoamini in massive groups, we wakati unasingizia dini ngoja wenzako wakomae kupata experience wanazidi kuwapiga gepu. Always excuses huku waislamu wengine wamekaa wanatengeneza mamilioni wanacheka tu na hata wao wameajiri 90% wakristo.
Kiongozi umepita humo humo
 
Juma chief

Juma chief

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2016
Messages
2,551
Likes
2,056
Points
280
Age
38
Juma chief

Juma chief

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2016
2,551 2,056 280
mtoa mada unajaribu kutuaminisha kwamba....mwanadamu anaweza kukikimbia kivuli chake juani.....
 
K

Kishada04

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2016
Messages
955
Likes
339
Points
80
K

Kishada04

JF-Expert Member
Joined May 1, 2016
955 339 80
Ukweli unauma muacheni shehe wa watu aseme ya moyoni kuwakilisha watu wake. Wenye nchi wakiona kunahaja ya kumdhibiti tutasikia tu.
 
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
91,256
Likes
844,440
Points
280
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
91,256 844,440 280
Atajilipua mwenyewe si domo lake!
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,668