Serikali imetoa Tsh 250,000 kama ubani kwa kila familia ya mtoto aliyefariki kwenye shule ya waislamu Byamungu

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
35,006
2,000
Serikali imetoa ubani wa sh 250,000 kwa kila familia iliyofiwa na mtoto kwenye ajali ya moto katika shule ya waislamu huko Kyerwa mkoani Kagera.

Kadhalika Serikali inawagharamia wanafunzi wengine sita wanaopatiwa matibabu katika hospitali ya Bugando.

Wanafunzi.jpg

Maendeleo hayana vyama!
 

Kurzweil

JF-Expert Member
May 25, 2011
6,556
2,000
EiMA9RKWkAAL3nk.jpg

Ibada ya Maombi ya kuwaombea marehemu wa ajali ya moto iliyotokea usiku wa kuamkia Septemba 14 katika shule ya msingi Byamungu na kupelekea vifo vya watoto 10 na majeruhi sita imefanyikaa Leo wilayani Kyerwa.

Viongozi mbalimbali wa dini na viongozi wa serikali wameudhuria.
 

Agenda1

JF-Expert Member
Aug 11, 2017
1,494
2,000
Inauma sana watoto hao wadogo kufa kifo cha mateso makali, ajali za moto ktk shule hizi za kiislam zichunguzwe kwa kina, majibu mepesi ya hitilafu za umeme hayatoshi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom