Serikali imefuta usajili wa magazeti 473, hayakuchapishwa kwa miaka mitatu mfuluizo


Hearten

Hearten

Member
Joined
May 17, 2016
Messages
24
Likes
30
Points
15
Hearten

Hearten

Member
Joined May 17, 2016
24 30 15
Habari wakuu,,

Leo Serikali kupitia Wizara ya Habari iliyochini ya Nape Nnauye imesema kuwa imefuta usajili wa magazeti 473 kupitia tangazo lililochapishwa katika gazeti la serikali lenye namba 195, baada ya kutochapishwa kwa miaka mitatu mfululizo.

Magazeti hayo hayataruhusiwa kuchapishwa au kusambazwa kwa njia ya nakala ngumu au kielektroniki, ikiwa Mmiliki wa gazeti lililofutiwa usajili angependa kuendelea na biashara milango iko wazi kwa ajili ya kuwasilisha maombi mapya ya usajili kwa kufuata taratibu zilizopo.

Kwa mujibu wa takwimu za ofisi ya msajili wa magazeti Tanzania inayo magazeti na majarida 881 yaliyosajiliwa kisheria.

 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,342
Likes
28,251
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,342 28,251 280
Serikali imefuta usajili wa magazeti 473 kupitia tangazo lililochapishwa katika gazeti la serikali lenye namba 195, baadab ya kutochapishwa kwa miaka mitatu mfululizo.
Mbona umeandika kama unafukuzwa?kwanini usitujuze kiundani?
 
comred

comred

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
1,405
Likes
1,019
Points
280
comred

comred

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
1,405 1,019 280
Mkuu..
siunajua kwasasa ni style/mwendo kasiiii..

mleta habari nae kaipata habarii kimwendo kasiii..lakini bila shaka atajazia nyama muda ukisogea
 
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
14,916
Likes
2,876
Points
280
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
14,916 2,876 280
Yote hayo mbona mengi hivyo.
 

Forum statistics

Threads 1,238,846
Members 476,196
Posts 29,333,843