Serikali imefilisika? Waziri kivuli wa fedha nawe mbona kimya!


S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
32,498
Likes
68,715
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
32,498 68,715 280
Serikali kushindwa kulipa mishahara ya wafanyakazi mpaka leo ikiwa ni tarehe 01/12/2013 si ushahidi kwamba serikali imefilisika?

Waziri kivuli wa fedha mbona kimya?

Hela zinaishia kuwalipa Dowans na IPTL?
 
JOASH MUSSA

JOASH MUSSA

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
511
Likes
26
Points
45
JOASH MUSSA

JOASH MUSSA

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2011
511 26 45
Serikali kushindwa kulipa mishahara ya wafanyakazi mpaka leo ikiwa ni tarehe 01/12/2013 si ushahidi kwamba serikali imefilisika?

Waziri kivuli wa fedha mbona kimya?

Hela zinaishia kuwalipa Dowans na IPTL?
Waziri kivuli wa Fedha amesimamishwa, alikuwa Zitto Kabwe
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,840
Likes
13,362
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,840 13,362 280
Nlishawahi kusema mfanyakazi wa tanzania anaishi kitabu sana ukitaka kuamini mcheleweshee mshaara kwa siku 2 kama haujamuua njaa.
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
32,498
Likes
68,715
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
32,498 68,715 280
Nlishawahi kusema mfanyakazi wa tanzania anaishi kitabu sana ukitaka kuamini mcheleweshee mshaara kwa siku 2 kama haujamuua njaa.
Hivi TUCTA wana kazi gani?

Wanalipwa kwa kazi gani hawa watu?
 
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
2,906
Likes
778
Points
280
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
2,906 778 280
the government will never fail but an individual hapa naona mambo hayajakaa kuna fedha inatakiwa itoke Tanapa B kadhaa kwa ajili ya wafanyakazi Fulani ni hatari.
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
32,498
Likes
68,715
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
32,498 68,715 280
the government will never fail but an individual hapa naona mambo hayajakaa kuna fedha inatakiwa itoke Tanapa B kadhaa kwa ajili ya wafanyakazi Fulani ni hatari.
Mkuu, mbona hueleweki?
 

Forum statistics

Threads 1,250,739
Members 481,468
Posts 29,743,643