Serikali ilivyojipanga kuinunua Dowans (Uteuzi wa Sitta na Mwakyembe)


C

chidide

Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
91
Likes
1
Points
0
C

chidide

Member
Joined Nov 11, 2010
91 1 0
Hivi kweli hili sio deal la serikali kununua Dowans! Waliokuwa vinara wa kuipinga Dowans (Sitta na Mwakyembe) wameingizwa serikalini, so hawawezi kusema chochote now kwa mujibu wa kiapo walichokula. Uteuzi wao haukuwa na nia ya kuwanyamazisha then serikali through Tanesco wanunue hii mitambo? Ni suala la muda tu but I think muendelezo wa mambo ulivyo mwisho tutaambiwa badala ya kulipa fidia tumekubaliana na Dowans tuinunue kwa bei iliyotajwa(185Billion).
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,495
Likes
4,873
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,495 4,873 280
Mwakyembe is to be blamed more than anybody, he is a lawyer for God sake! he did what he could we gave him kudos, now we are giving them our money.

Mwakyembe is fisadi, no need to over emphasize this!
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
44
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 44 0
Mwakyembe is to be blamed more than anybody, he is a lawyer for God sake! he did what he could we gave him kudos, now we are giving them our money.

Mwakyembe is fisadi, no need to over emphasize this!
Kivipi mwakenyembe ni fisadi specifically kwenye hii issue ya Dowans. Ni kitu gani kamati ya kina mwaknyembe walichoshauri ambacho hakikuwa sahihi au hakishauriwa kwa misingi ya maadili , taaluma ya sheria na uzalendo?
 

Forum statistics

Threads 1,235,534
Members 474,641
Posts 29,225,844