Serikali ilitoa maagizo ya maandishi kwa TFF maana isije kuwaruka

chidayo

JF-Expert Member
Sep 5, 2016
423
1,000
Naungana na Yanga, haya mambo ya serikali kuingilia mpira ni ya kupingwa vikali, mpira una Kanuni zake lazima zifuatwe. Kama ambavyo tunapinga serikali kuingilia Tume ya uchaguzi kiipindi cha uchaguzi basi tupinge kitendo hiki cha serikali kuingilia ratiba ya mpira.Nawapongeza yanga kwa protest waliyoonesha leo.
 

denooJ

JF-Expert Member
Mar 31, 2020
7,440
2,000
Samia hana mamlaka ya kufukuza watu wa TFF akijaribu kufanya hivyo FIFA itatupiga rungu, labda afukuze tu wa wizara ya habari na michezo.
 

TUJITEGEMEE

JF-Expert Member
Nov 6, 2010
17,801
2,000
TFF haina ubavu wa kuigomea Serikali. TFF haina viwanja, wenye viwanja ndio wameamua hivyo
Kwa muda huo wa saa 11 jioni kulikuwa na shughuli inaendelea uwanjani hapo ? Watu wametoka mikoani kuhudhuria mechi na wameisha panga ratiba tayari, mnafanyaje hivi, tena bila apology.

Hivi kwa staili hii ndivyo mtarudisha wawekezaji!?

Hampo predictable kwa mambo madogo ( makubwa ni yale ya nguvu za asili/ natura disasters) mnawezaje kushawishi mwekezaji anayejielewa!?
 

ikipendaroho

JF-Expert Member
Jul 26, 2015
3,687
2,000
Halafu mbona mechi ya Azam na Yanga ilisogezwa muda wa kuanza na Yanga mbona hamkugomea? taarifa ile nayo ilitolewa muda mchache kabla ya muda wa mechi kuanza.

TFF haina ubavu wa kuigomea Serikali. TFF haina viwanja, wenye viwanja ndio wameamua hivyo.
Good observation!
 

Chige

JF-Expert Member
Dec 20, 2008
11,982
2,000
Halafu mbona mechi ya Azam na Yanga ilisogezwa muda wa kuanza na Yanga mbona hamkugomea? taarifa ile nayo ilitolewa muda mchache kabla ya muda wa mechi kuanza.

TFF haina ubavu wa kuigomea Serikali. TFF haina viwanja, wenye viwanja ndio wameamua hivyo.
Hivi nyie Manyau FC mnajua hiyo mechi ilisogezwa mbele kwa kufuata utaratibu upi, au mnaongea tu?! Taarifa kuhusu kusogezwa mbele ilitolewa Tarehe 21/04 wakati mechi ilikuwa inachezwa tarehe 25/4!!

Sasa mnashindwa kuona tofauti hapo?!

Kwamba TFF haiwezi kuipinga serikali, sawa... lakini hiyo haiwezi kuwa justification ya kuvunja kanuni, na ndo maana wameamua kuahirisha hiyo mechi! Kama wapo sawa, kwanini basi wasingewapa Simba point 3 na badala yake wameamua kuahirisha mechi?
 

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
42,919
2,000
Hivi nyie Manyau FC mnajua hiyo mechi ilisogezwa mbele kwa kufuata utaratibu upi, au mnaongea tu?! Taarifa kuhusu kusogezwa mbele ilitolewa Tarehe 21/04 wakati mechi ilikuwa inachezwa tarehe 25/4!!

Sasa mnashindwa kuona tofauti hapo?!

Kwamba TFF haiwezi kuipinga serikali, sawa... lakini hiyo haiwezi kuwa justification ya kuvunja kanuni, na ndo maana wameamua kuahirisha hiyo mechi! Kama wapo sawa, kwanini basi wasingewapa Simba point 3 na badala yake wameamua kuahirisha mechi?
Sidhani kama atakuwa na la kujibu kwa haya uliyoyaandika.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom