Serikali ilikosea sana kumuondolea ukurugenzi Tido mhando TBC

mpita-njia

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2010
Messages
1,386
Points
2,000

mpita-njia

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2010
1,386 2,000
Kwa TBC ilikuwa/ingekuwa vigumu kupenyeza maono/utaalamu/ujuzi wake. Vichwa vingi vimejaa ujinga pale.

Angalia safu yake pale Azam TV wengi ni vijana anaowasuka kwa akili zake na mzee wa Charles Hillary aliyetokea TBC.

ITV miaka 20 sasa hawajeweza kufanya coverage kama ile. Alafu wanapewa tuzo ya Superbrand. Kweli kabisa jamani??????

Big up AzamTV. Tunasubiri Azam Mobile ituondelee adha ya 8mb.
 

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
17,238
Points
2,000

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
17,238 2,000
Tido huyu huyu aliyekata matangazo live ya chadema Jangwani?! Kweli ccm itaendelea kutawala nchi hii sababu wanajua Wadanganyika ni wasahaulifu.
 

mngony

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2012
Messages
3,271
Points
2,000

mngony

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2012
3,271 2,000
Kazi inayofanywa na Tido mhando Azam TV ni ya kutukuka hamna TV yenye coverage nzuri ya habari kama AZAM TV. Hata kwenye mkutano wa CCM Dodoma Azam ilikuwa kama ndio TV ya taifa. Hongera Tido mhando.
hivi unaelewa unakiongea, kuondolewa na kutoongezewa mkataba ni sawa! Huu uwezo wetu wa kufikiri uko poa sana
 

LACHERO

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
472
Points
250

LACHERO

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
472 250
Kazi inayofanywa na Tido mhando Azam TV ni ya kutukuka hamna TV yenye coverage nzuri ya habari kama AZAM TV. Hata kwenye mkutano wa CCM Dodoma Azam ilikuwa kama ndio TV ya taifa. Hongera Tido mhando.
One of the best tv station in east africa..
 

respect wa boda

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
4,530
Points
2,000

respect wa boda

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2013
4,530 2,000
Kwa TBC ilikuwa/ingekuwa vigumu kupenyeza maono/utaalamu/ujuzi wake. Vichwa vingi vimejaa ujinga pale.

Angalia safu yake pale Azam TV wengi ni vijana anaowasuka kwa akili zake na mzee wa Charles Hillary aliyetokea TBC.

ITV miaka 20 sasa hawajeweza kufanya coverage kama ile. Alafu wanapewa tuzo ya Superbrand. Kweli kabisa jamani??????

Big up AzamTV. Tunasubiri Azam Mobile ituondelee adha ya 8mb.
Azam Mobile..???

Ahhhhh, huyu Mzee atakuwa amebakiza nini yaani anataka kushika vyote viwe Azam Azam Azam.... Sasa wataanza kutoa na Mume/Mke Azam...!! Yaani unaenda pale Unalipia Mke Azam, unaweka ndani... shida ya nini..!!! Piga kazi Baresa wa watu....!!!

BACK TANGANYIKA
 

bandu bandu

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2013
Messages
2,726
Points
2,000

bandu bandu

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2013
2,726 2,000
Azam Mobile..???

Ahhhhh, huyu Mzee atakuwa amebakiza nini yaani anataka kushika vyote viwe Azam Azam Azam.... Sasa wataanza kutoa na Mume/Mke Azam...!! Yaani unaenda pale Unalipia Mke Azam, unaweka ndani... shida ya nini..!!! Piga kazi Baresa wa watu....!!!

BACK TANGANYIKA
Nimeipenda hii ,mimi nataka mke AZAM burushi ili tupate watoto chotara ,huo mpango utaanza lini?
 

Forum statistics

Threads 1,391,831
Members 528,475
Posts 34,090,811
Top