Serikali idhibiti uoneshaji wa video kwenye mabus ya abiria


Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2007
Messages
2,889
Likes
492
Points
180
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2007
2,889 492 180
Katika kipindi cha mwezi huu nimekuwa na safari nyingi za kutembelea mikoa mbali mbali (route ya Dar to Morogoro, route ya Arusha to Dar, route ya Mwanza to Dar, route ya Dar to Tanga etc).

Kitu kimoja kilichonisitua ni uoneshaji holela wa video show kwenye mabus bila kuzingatia maadili ya nchi yetu. Sinema zenye kuonesha mambo ya mapenzi na ngono na zile zenye kuonesha mauaji ya kutisha zinaoneshwa holela tu bila kujali tofauti za umri wa abiria.

Kuna abiria wanaokuwa wanasafiri na watoto wadogo au na watoto wao wakubwa au wakwe. Kwenye baadhi ya mabus, wameenda hatua mbele zaidi, wanao esha sinema kutoka west africa zilizoondolewa sauti za lugha ya kiingereza na kuwekewa sauti zao kwa kiswahili, sinema hizi zinahamasiaha ngono. Sinema hizi ni aibu tupu.

Naiomba serikali ifuatilie jambo hili, hizi video za kwenye mabus ni aibu tupu!
 
marxlups

marxlups

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
10,007
Likes
4,464
Points
280
marxlups

marxlups

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
10,007 4,464 280
Kitu kimoja kilichonisitua ni uoneshaji holela wa video show kwenye mabus bila kuzingatia maadili ya nchi yetu. Sinema zenye kuonesha mambo ya mapenzi na ngono na zile zenye kuonesha mauaji ya kutisha zinaoneshwa holela tu bila kujali tofauti za umri wa abiria.

Hiki kitu sijui kwanini mamlaka husika hazichukui hatua, kuna miziki ya nusu uchi mingi na madereva wanaoweka ni watu wazima wenye wajukuu
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
9,855
Likes
7,391
Points
280
Age
31
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
9,855 7,391 280
Halafu unakuta wanaweka sjui bongo move sjui nn
Vitu ambavyo hata hupend kuangalia

Km wanapenda abiria wao wafunge kwenye kila siti

Sio kuniwekea vimziki vya Nigeria sjui wap uchaf mtup
 
clem sayi

clem sayi

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2017
Messages
1,479
Likes
1,170
Points
280
clem sayi

clem sayi

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2017
1,479 1,170 280
Nikweli mamlaka husika inabidi kuliangalia hili jambo
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
9,855
Likes
7,391
Points
280
Age
31
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
9,855 7,391 280
Wenye mabas fungen TV kwenye kila siti kila mtu ajichagulie cha kuangalia
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
9,855
Likes
7,391
Points
280
Age
31
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
9,855 7,391 280
Fungen na Wi-fi izo bongo movies na vimziki muangaliage kwenu
 
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
6,897
Likes
7,466
Points
280
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
6,897 7,466 280
Katika kipindi cha mwezi huu nimekuwa na safari nyingi za kutembelea mikoa mbali mbali (route ya Dar to Morogoro, route ya Arusha to Dar, route ya Mwanza to Dar, route ya Dar to Tanga etc).

Kitu kimoja kilichonisitua ni uoneshaji holela wa video show kwenye mabus bila kuzingatia maadili ya nchi yetu. Sinema zenye kuonesha mambo ya mapenzi na ngono na zile zenye kuonesha mauaji ya kutisha zinaoneshwa holela tu bila kujali tofauti za umri wa abiria.

Kuna abiria wanaokuwa wanasafiri na watoto wadogo au na watoto wao wakubwa au wakwe. Kwenye baadhi ya mabus, wameenda hatua mbele zaidi, wanao esha sinema kutoka west africa zilizoondolewa sauti za lugha ya kiingereza na kuwekewa sauti zao kwa kiswahili, sinema hizi zinahamasiaha ngono. Sinema hizi ni aibu tupu.

Naiomba serikali ifuatilie jambo hili, hizi video za kwenye mabus ni aibu tupu!
kweli mkuu.

ushauri wangu:
kama kuna ulazima, aina ya movie hizi itengewe eneo maalumu (partitioning) ili msafiri mwenyewe wakati wa kukata tiketi afanye maamuzi ya kutumia hiyo partition au vipi.
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
9,855
Likes
7,391
Points
280
Age
31
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
9,855 7,391 280
Bora hata nyimbo za dini sio hayo manyimbo ya Nigeria
 
joe78

joe78

Member
Joined
Jan 8, 2017
Messages
18
Likes
15
Points
5
Age
44
joe78

joe78

Member
Joined Jan 8, 2017
18 15 5
Katika kipindi cha mwezi huu nimekuwa na safari nyingi za kutembelea mikoa mbali mbali (route ya Dar to Morogoro, route ya Arusha to Dar, route ya Mwanza to Dar, route ya Dar to Tanga etc).

Kitu kimoja kilichonisitua ni uoneshaji holela wa video show kwenye mabus bila kuzingatia maadili ya nchi yetu. Sinema zenye kuonesha mambo ya mapenzi na ngono na zile zenye kuonesha mauaji ya kutisha zinaoneshwa holela tu bila kujali tofauti za umri wa abiria.

Kuna abiria wanaokuwa wanasafiri na watoto wadogo au na watoto wao wakubwa au wakwe. Kwenye baadhi ya mabus, wameenda hatua mbele zaidi, wanao esha sinema kutoka west africa zilizoondolewa sauti za lugha ya kiingereza na kuwekewa sauti zao kwa kiswahili, sinema hizi zinahamasiaha ngono. Sinema hizi ni aibu tupu.

Naiomba serikali ifuatilie jambo hili, hizi video za kwenye mabus ni aibu tupu!
Nimesafiri mara kwa mara dar-iringa- mbeya mpaka mpanda,wakianza na Rose Mhando, akija shusho ni mpaka kitou Cha kula,wakiweks sinema utabireka zaidi,sauti kama mabanda ya sinema.
Watumishi wa rika tofauti,Mawazo tofauti wengine kwa Imani zao wasingependa kuangalia,labda serikali inaweza ingilia Kati,ni shiiida.
 
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
9,403
Likes
6,456
Points
280
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
9,403 6,456 280
Kuna Uzi uliwekwa zamani baadhi ya watu walitoa povu sana na kupinga ingawa kila mtu ana mawazo yake.
Kwa kweli inakera sana kuna abiria wa kila aina humo wengine wagonjwa na hata wengine wamefiwa wakienda kuhani na dereva wala hajali ndio kwanza anaongeza sauti.

Halafu hakuna basi hata pause ni safari nzima kelele
Tubadilike na kukemea hili kwa nguvu zote.
Maadili yazingatiwe
 
joe78

joe78

Member
Joined
Jan 8, 2017
Messages
18
Likes
15
Points
5
Age
44
joe78

joe78

Member
Joined Jan 8, 2017
18 15 5
.....Unalala tena? Huo ndo muda mzuri wa kusoma vitabu na kujiongeza, kama unasoma good book waweza hata kusahau hizo movies zao.
Tatizo sauti kama mabanda ya sinema uswazi, hawezi soma wanaoweza lala nawasifu.
 

Forum statistics

Threads 1,235,473
Members 474,585
Posts 29,223,376