Serikali Iandae Utaratibu Maalumu Juu Ya Magari Haya

  • Thread starter Boniphace Kichonge
  • Start date

B

Boniphace Kichonge

Verified Member
Joined
Jul 31, 2017
Messages
1,105
Likes
1,345
Points
280
B

Boniphace Kichonge

Verified Member
Joined Jul 31, 2017
1,105 1,345 280
Wadau Naomba Nitoe Ushauri Ufuatao Kuhusu Matumizi Ya Baadhi Ya Magari.
Sio Lengo Langu Kuingilia Biashara Za Watu,Kuzungumzia Ubora Wa Aina Fulani Ya Chombo Cha Usafiri, Wala Kuwafundisha Mamlaka Husika Utekelezaji Wa Kazi Zao. Nimesukumwa Tu Na Hisia Zangu Za Huruma Kutokana Na Matukio Japo Sina Takwimu Sahihi Ya Ajali Zinahusisha Magari Sana Has a Yale Yanayoinika Na Wengi Kuwa Yana Speed Kali Na Ni Ya Kisasa Zaidi.
Nazi gumzia Magari Aina Ya Subaru,Alteeza,Mark X.
Karibuni Wadau Kwa Maoni
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
33,245
Likes
35,185
Points
280
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
33,245 35,185 280
Hayana speed kali ila yanaendeshwa na watu wasiojitambua! Mark X haiwezi kufikia speed ya gari kama BMW 318/320I, VW Golf, Audi A4,X5 etc!
 
concious mind

concious mind

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Messages
806
Likes
119
Points
60
Age
32
concious mind

concious mind

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2012
806 119 60
hizi gari zisiruhusiwe speed zaidi ya 100km/hr
 
concious mind

concious mind

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Messages
806
Likes
119
Points
60
Age
32
concious mind

concious mind

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2012
806 119 60
ila watu wanaroho ngumu mi kitu kikishatajwa tajwa sana napita mbali, sijui kwa nini watu bado wananunua hizi gari.
 
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
8,398
Likes
5,220
Points
280
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
8,398 5,220 280
Hayana speed kali ila yanaendeshwa na watu wasiojitambua! Mark X haiwezi kufikia speed ya gari kama BMW 318/320I, VW Golf, Audi A4,X5 etc!
Ni scenario kama ya boda boda. Zinapata ajali nyingi kwa sababu ya aina ya watu wanaoziendesha!
 
Chipukizi

Chipukizi

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
2,236
Likes
916
Points
280
Chipukizi

Chipukizi

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
2,236 916 280
ila watu wanaroho ngumu mi kitu kikishatajwa tajwa sana napita mbali, sijui kwa nini watu bado wananunua hizi gari.
Subaru Barabarani zimetulia.ata kama upo 150KM kwa saa .ni kama upo 20Km kwa saa.aiyumbi .jaribu siku moja ..hakika utotaka tena toyota
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Hoja zingine bana.
 
C

cejo

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2014
Messages
463
Likes
274
Points
80
C

cejo

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2014
463 274 80
Hayana speed kali ila yanaendeshwa na watu wasiojitambua! Mark X haiwezi kufikia speed ya gari kama BMW 318/320I, VW Golf, Audi A4,X5 etc!
mtu anaona sifa kuchukua video kafikisha mshale wa speed mwisho kwenye toyota barabara ya kitanzania, hajafunga mkanda, unakuta katupiamo caste mbili, gari ata service unakuta ya kubangaiza, tairi kaweka linglong mchina... kila angle inagoma apo, lazma ajali itokee!
 
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Messages
5,261
Likes
3,161
Points
280
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2010
5,261 3,161 280
Hayana speed kali ila yanaendeshwa na watu wasiojitambua! Mark X haiwezi kufikia speed ya gari kama BMW 318/320I, VW Golf, Audi A4,X5 etc!
Kweli Mkuu...kuna watu wanapenda kumwaga moto...udereva mzuri ni ule wa kujihami..kwanza ukiwa dereva mzuri barabara yenyewe inakuonesha uendeshe vipi gari...yanini kuminyana? Ibaki tu mapenzi ya Mungu.
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
11,331
Likes
10,630
Points
280
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
11,331 10,630 280
Hapa mjini Kuna mtu ana toyota supra speed 300km/h,Horse power 750 sijui mnataka huyo afanyaje sasa?
 
S

Sesten Zakazaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2017
Messages
5,588
Likes
8,865
Points
280
S

Sesten Zakazaka

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2017
5,588 8,865 280
Hayana speed kali ila yanaendeshwa na watu wasiojitambua! Mark X haiwezi kufikia speed ya gari kama BMW 318/320I, VW Golf, Audi A4,X5 etc!
Weka na Mercedes hapo ndugu
 
Others

Others

Member
Joined
Oct 22, 2017
Messages
88
Likes
138
Points
40
Others

Others

Member
Joined Oct 22, 2017
88 138 40
Kuna baadhi ya gari ni hatari na ni heshima hata kuzimiliki tu:

~Mercedes Benz
~Any V8 engine cars
~All Jeeps
~Gari za Kimarekani(Lincolin, Mustag, Maserati n.k)
~European Cars
~Germany Cars(VW, Audi, Benz, LandRover & RangeRover n.k)
~Subaru Zote

Nakuhakikishia Hutojuta.
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,799
Likes
15,002
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,799 15,002 280
Wadau Naomba Nitoe Ushauri Ufuatao Kuhusu Matumizi Ya Baadhi Ya Magari.
Sio Lengo Langu Kuingilia Biashara Za Watu,Kuzungumzia Ubora Wa Aina Fulani Ya Chombo Cha Usafiri, Wala Kuwafundisha Mamlaka Husika Utekelezaji Wa Kazi Zao. Nimesukumwa Tu Na Hisia Zangu Za Huruma Kutokana Na Matukio Japo Sina Takwimu Sahihi Ya Ajali Zinahusisha Magari Sana Has a Yale Yanayoinika Na Wengi Kuwa Yana Speed Kali Na Ni Ya Kisasa Zaidi.
Nazi gumzia Magari Aina Ya Subaru,Alteeza,Mark X.
Karibuni Wadau Kwa Maoni
Kwanini unakuwa muoga namna hiyo?
Kama unajua jambo kumfundisha mtu sio kosa, kumuelekeza pia ni kutimiza wajibu muhimu kwenye jamii unayoishi.
Ondoa hofu uliyotengenezewa kwa kutandikwa makofi mawili matatu na polisi huku wakikuuliza "unanifundisha kazi mimi! Eeh unanifundisha kaaazi. Pwaaaaaa!"

Ulichokiandika ni pure mafundisho.
 
Ntwa A. Katule

Ntwa A. Katule

Verified Member
Joined
Jan 4, 2017
Messages
176
Likes
119
Points
60
Ntwa A. Katule

Ntwa A. Katule

Verified Member
Joined Jan 4, 2017
176 119 60
Wadau Naomba Nitoe Ushauri Ufuatao Kuhusu Matumizi Ya Baadhi Ya Magari.
Sio Lengo Langu Kuingilia Biashara Za Watu,Kuzungumzia Ubora Wa Aina Fulani Ya Chombo Cha Usafiri, Wala Kuwafundisha Mamlaka Husika Utekelezaji Wa Kazi Zao. Nimesukumwa Tu Na Hisia Zangu Za Huruma Kutokana Na Matukio Japo Sina Takwimu Sahihi Ya Ajali Zinahusisha Magari Sana Has a Yale Yanayoinika Na Wengi Kuwa Yana Speed Kali Na Ni Ya Kisasa Zaidi.
Nazi gumzia Magari Aina Ya Subaru,Alteeza,Mark X.
Karibuni Wadau Kwa Maoni
Mkuu wangu shida haipo kwenye magari hao uliyoainisha. Tatizo lipo kwa madereva.Gari nyingi zina speed kali siku hizi, ajali husababishwa na madereva.
 
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2006
Messages
3,277
Likes
1,368
Points
280
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2006
3,277 1,368 280
Hayana speed kali ila yanaendeshwa na watu wasiojitambua! Mark X haiwezi kufikia speed ya gari kama BMW 318/320I, VW Golf, Audi A4,X5 etc!
Mercedes INA 320/kmh. Hayo uliyotaja hayafikii. Sema Barbara zetu ki ukweli Max inatakiwa iwe 80/kmh. Au 50mph.
 
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
3,833
Likes
2,517
Points
280
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
3,833 2,517 280
Mercedes INA 320/kmh. Hayo uliyotaja hayafikii. Sema Barbara zetu ki ukweli Max inatakiwa iwe 80/kmh. Au 50mph.
nilichokiaona hapa shida ipo kwa madereva na sio gari! akili ya dereva ndio mustakbali wa safari!
All in all Mercedes ipo stable barabarani zaidi ya Mark X.
 
M

Mangi flani hivi

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2016
Messages
2,033
Likes
3,003
Points
280
Age
34
M

Mangi flani hivi

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2016
2,033 3,003 280
Nadhani hoja sio gari hoja ni dereva.... Nimekuwa na na Kigari kinaitwa Alfa Romeo speed 300, issue ni wanaoziendesha hizo gari.... Kama huna mafunzo maalumu ya kukimbiza magari ww ni mtumiaji tu, Ukifika 80kph Tulia... Ukitaka kumaliza kisaani uagane na nyonga. Sikumbuki Mara ya mwisho nimevuka 70 na hiki kibaby woka changu.
 
K

kimondo msolopa

Member
Joined
Feb 18, 2011
Messages
81
Likes
55
Points
25
K

kimondo msolopa

Member
Joined Feb 18, 2011
81 55 25
Tatizo sio magari tatizo ni uendeshaji hayo magari uliyoyataja kwanza ni mazuri na very confortable shida ni uendeshaji mbona Paul Walker alikufa kwa ajali akiendesha gari yenye thamani zaidi ya bilioni moja ya kitanzania!? Sasa pale shida ni ile Porsche au uendeshaji wa Paul.

Ajali nyingi ni uzembe wa madereva kuwa spidi kali na kutokuwa makini barabarani kupita magari sehemu mbaya bila kuangalia...
 
myoyambendi

myoyambendi

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2013
Messages
65,277
Likes
317,375
Points
280
myoyambendi

myoyambendi

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2013
65,277 317,375 280
Hayana speed kali ila yanaendeshwa na watu wasiojitambua! Mark X haiwezi kufikia speed ya gari kama BMW 318/320I, VW Golf, Audi A4,X5 etc!
Kweli..
 

Forum statistics

Threads 1,238,296
Members 475,878
Posts 29,315,094