SERIKALI IACHE SIASA KWENYE MICHEZO KWANINI ISITOE MASHARTI KWA TIMU BADALA YA YANGA TU?


M

Mpira wa kona

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2016
Messages
350
Likes
336
Points
80
Age
49
M

Mpira wa kona

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2016
350 336 80
Nachukua nafasi hii kuishangaa Serikali kuleta siasa kwenye suala la Uwanja wa Taifa Na Uhuru.Niliamini Kwa kuwa vilabu vyote vilishiriki kuharibu viti kila klabu Kwa wakati wake, Na pia viliomba msamaha Kwa Serikali niliamini msamaha ungekuwa wa pamoja.Cha kushangaza serikali inaingia mkataba Na klabu moja badala ya kuviruhusu vilabu vyote Kwa masharti au mikataba.Tunaishauri serikali iviruhusu vilabu vyote kutumia viwanja hivyo .Ni klabu ya Azam pekee ndio INA uwanja wake lakini simba Na yanga hata wa mazoezi hawana.
 
kijana wa leo

kijana wa leo

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2011
Messages
2,602
Likes
5,941
Points
280
kijana wa leo

kijana wa leo

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2011
2,602 5,941 280
Nachukua nafasi hii kuishangaa Serikali kuleta siasa kwenye suala la Uwanja wa Taifa Na Uhuru.Niliamini Kwa kuwa vilabu vyote vilishiriki kuharibu viti kila klabu Kwa wakati wake, Na pia viliomba msamaha Kwa Serikali niliamini msamaha ungekuwa wa pamoja.Cha kushangaza serikali inaingia mkataba Na klabu moja badala ya kuviruhusu vilabu vyote Kwa masharti au mikataba.Tunaishauri serikali iviruhusu vilabu vyote kutumia viwanja hivyo .Ni klabu ya Azam pekee ndio INA uwanja wake lakini simba Na yanga hata wa mazoezi hawana.
Huo ubaguzi wao mimi ndio nimeupenda, sasa hivi sisi mashabiki wa simba hata tukivunja viti team yetu haitahusika mana hatuna mkataba na serikali Mkodisho Fc ndio watakaolipa, serikali isichokielewa ni kwamba Tanzania kuna mashabiki wa timu mbili tu Simba S.C na Mkodisho F.C, na akicheza Mkodisho na timu nyingine mashabiki wa Simba Taifa kubwa watashangilia timu nyingine, na huo ndo utani wa jadi ulipo, sasa ukimpa uwanja Mkodisho peke yake kimkataba wakati kiuhalisia uwanja utatumiwa na mashabiki wa Simba pia, ni kumpa mkodisho mzigo mzito.
 
nkobanks

nkobanks

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
685
Likes
380
Points
80
nkobanks

nkobanks

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
685 380 80
Yanga ni CCM
 
Ozzanne Issakwisa

Ozzanne Issakwisa

Verified Member
Joined
Mar 7, 2016
Messages
248
Likes
149
Points
60
Ozzanne Issakwisa

Ozzanne Issakwisa

Verified Member
Joined Mar 7, 2016
248 149 60
Huo mkataba haujazuia team nyingine kuingia mkataba na serikali.
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,749