Serikali hii ni ya wasomi, kelele nyingi kwani wasomi wenu hamuwaamini?

  • Thread starter mitale na midimu
  • Start date

mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2015
Messages
8,424
Likes
13,552
Points
280
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2015
8,424 13,552 280
kuna mahamsini kama sio mamia ya PHDs, Profs na watu wenye shahada za Uzamili karibu kila sekta hadi wengine wanalalamika kuwa waadhili wanapungua.

kwa nini tusiwaachwe wasomi hawa waifanyie mambo Tanzania ili kusudi mwisho wa siku tuwapime kwa miaka yao mitano au kumi juu ya wanachokifanya?

haya malalamiko kila kukicha yanaleta picha gani masikioni na machoni pa wasomi hawa waliojitoa muhanga kushirikiana na serikali kulikomboa taifa?
 
mwanawao

mwanawao

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2010
Messages
2,063
Likes
1,833
Points
280
mwanawao

mwanawao

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2010
2,063 1,833 280
Wasomi wenyewe bendera fuata upepo. Walishatusainisha mikataba ya kimangungo mingi tu. Tuwaamini kwa lipi hilo?:mad::mad::mad:
 
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
13,315
Likes
10,423
Points
280
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
13,315 10,423 280
mada vululuvululu hii:(
 
mwayungi

mwayungi

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2017
Messages
1,589
Likes
2,700
Points
280
mwayungi

mwayungi

JF-Expert Member
Joined May 9, 2017
1,589 2,700 280
Wasomi wapi hao waliosaini mikataba ya kipumbavu???
 
mxsdk

mxsdk

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2014
Messages
3,543
Likes
1,763
Points
280
mxsdk

mxsdk

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2014
3,543 1,763 280
Unawaongelea wasomi Wa fisiem?sabb ndio waliosaini mikataba yote mibovu!
 
MANDELAA KIWELU

MANDELAA KIWELU

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
3,696
Likes
4,510
Points
280
MANDELAA KIWELU

MANDELAA KIWELU

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
3,696 4,510 280
PHDs, Profs ..
 
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
14,471
Likes
17,720
Points
280
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
14,471 17,720 280
kuna mahamsini kama sio mamia ya PHDs, Profs na watu wenye shahada za Uzamili karibu kila sekta hadi wengine wanalalamika kuwa waadhili wanapungua.

kwa nini tusiwaachwe wasomi hawa waifanyie mambo Tanzania ili kusudi mwisho wa siku tuwapime kwa miaka yao mitano au kumi juu ya wanachokifanya?

haya malalamiko kila kukicha yanaleta picha gani masikioni na machoni pa wasomi hawa waliojitoa muhanga kushirikiana na serikali kulikomboa taifa?
Hao unaowaongelea sio wasomi bali ni watu walioenda chuoni kujifunza kutengeneza sentesi za kiingereza. Ukiona wasomi wamejaa huko serekalini lakini mawazo yanayofanya kazi ni ya mtu mmoja hata udhaifu wake kuwa wazi, basi uje hapo hakuna wasomi bali waganga njaa waliopita chuoni.
 
sblandes

sblandes

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
3,139
Likes
1,304
Points
280
sblandes

sblandes

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
3,139 1,304 280
kuna mahamsini kama sio mamia ya PHDs, Profs na watu wenye shahada za Uzamili karibu kila sekta hadi wengine wanalalamika kuwa waadhili wanapungua.

kwa nini tusiwaachwe wasomi hawa waifanyie mambo Tanzania ili kusudi mwisho wa siku tuwapime kwa miaka yao mitano au kumi juu ya wanachokifanya?

haya malalamiko kila kukicha yanaleta picha gani masikioni na machoni pa wasomi hawa waliojitoa muhanga kushirikiana na serikali kulikomboa taifa?
Mkuu usomi wao hauna tatizo,lakini kuhitimu sio mwisho wa mafunzo,akina so and so inabidi kuingia kwenye uwanja mpana wa elimu vitendo na elimu mbinu za medani,ili kupata picha kamili ya kuelemika.Exposure ni ndogo ndio chanzo cha kuuza almasi ya bilioni 200 kuiuza kwa milioni 20.
Wajinga ndio waliwao.
 
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Messages
11,712
Likes
14,087
Points
280
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2015
11,712 14,087 280
kuna mahamsini kama sio mamia ya PHDs, Profs na watu wenye shahada za Uzamili karibu kila sekta hadi wengine wanalalamika kuwa waadhili wanapungua.

kwa nini tusiwaachwe wasomi hawa waifanyie mambo Tanzania ili kusudi mwisho wa siku tuwapime kwa miaka yao mitano au kumi juu ya wanachokifanya?

haya malalamiko kila kukicha yanaleta picha gani masikioni na machoni pa wasomi hawa waliojitoa muhanga kushirikiana na serikali kulikomboa taifa?
Kulikomboa taifa? Kwan lilikua limetekwa?
 

Forum statistics

Threads 1,235,909
Members 474,863
Posts 29,240,266