Serikali hakuna kulegeza kamba!


Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,701
Likes
18,485
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,701 18,485 280
Kama kawaida yao wameanza mikwara kwa sababu tu sasa hivi wanatakiwa walipe kodi nao hawataki hivyo hakuna kulegeza kamba ni lazima kodi zetu walipe kama hawataki waende ni bora kutokuwa na Kampuni klk kuwa na Kampuni inayotunyonya!

Hawa Wazungu wamezoea kutuona Waafrika mazoba sana, hawataki kulipa kodi halafu hela yote wanapeleka kwao kisha wanarusha vijisenti kama development aid kuajiri mahouse nigga ambao wanawatumia kama malobbyist na ndiyo waliojaa hapa JF kumtetea Mzungu, wanajenga choo hapa na pale, sasa tunasema tunataka kodi yetu na hatutaki development aid!

Makampuni ya simu yanafanya transactions za Mbailioni ya Shilingi kupitia Mpesa, vocha n.k. lkn kulipia kiasi cha hicho kama kodi hawataki, fvck them!
 
B

Brigedia Chan-ocha

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2014
Messages
1,209
Likes
2,070
Points
280
B

Brigedia Chan-ocha

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2014
1,209 2,070 280
Ni kweli ndiyo maana hawakutaka kutajwa majina, kama unajiamini kuwa unataka kuondoa biashara zako nchini kwa nini usijitaje tukujue?

Tena hapo ndipo vizuri, wao ndo watakuwa wamevunja mikataba kama ni watu wa migodi, kwa hiyo wakiondoka tu Tunawakabidhi wachina hiyo migodi.
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,826
Likes
13,921
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,826 13,921 280
Msimamo wa Rais Magufuli ni wa kuungwa mkono. Tunao akina Bakhtessa wanaweza kuziba pengo
 
Makuli

Makuli

Senior Member
Joined
Nov 15, 2016
Messages
175
Likes
309
Points
80
Makuli

Makuli

Senior Member
Joined Nov 15, 2016
175 309 80
Muda pekee ndo uta conclude tuache mbwembwe..
 
msafwa93

msafwa93

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2011
Messages
4,149
Likes
3,239
Points
280
msafwa93

msafwa93

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2011
4,149 3,239 280
Mna uhakika ni kweli Lakini Hatuwahitaji Wazungu.?
 
Makuli

Makuli

Senior Member
Joined
Nov 15, 2016
Messages
175
Likes
309
Points
80
Makuli

Makuli

Senior Member
Joined Nov 15, 2016
175 309 80
Ni nani ameleta mbwembwe? Au unatumia tu maneno bila ya kuelewa maana yake?
Ww unaleta mbwembwe... Usijifiche kwa kicha cha kodi .. Kama hujui maana ya kodi inalipwa na last consumer.
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,230
Likes
4,010
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,230 4,010 280
Waondoke hiyo dhungu ibia chichi chana ..iko fanya janja mingi shana
 

Forum statistics

Threads 1,272,639
Members 490,036
Posts 30,455,712