Serikali haijali muda na hivyo kuleta maendeleo itakua ndoto milele.

chotera

JF-Expert Member
May 19, 2016
2,507
2,000
Wakati mataifa Mengine mabasi hutembea masaa 24, ili kurahisisha wafanyabiashara kukimbia huku na kule kurahisisha kazi zao Serikali ya magufuli ikifika SAA NNE usiku kama Ni Basi la abiria Basi mtalazwa Morogoro kwa lazima.
 

chotera

JF-Expert Member
May 19, 2016
2,507
2,000
Kenya, Uganda, Zambia, Malawi, Afrika kusini na mataifa kama Uganda magari hasa mabasi hutembea usiku kucha Tanzania Ni kulala ikifika SAA NNE Hiyo sio njia ya kukuza Biashara,
 

darcity

JF-Expert Member
Jul 20, 2009
5,071
2,000
Observed.
Mtu unatoka Mwanza umechelewa kufika Moro saa nne labda kwa breakdown mnalazwa hapo mpaka kesho yake.
Alafu hivi vibao vya kutembea chini ya KM 50 vimezidi njiani,kila kijiji kuna kibao.Kuna haja ya TANROADS kuanza kuvipunguza hasa kwenye maeneo ya watu walioelimika.
 

Safari Safi

JF-Expert Member
Sep 1, 2016
2,697
2,000
mkizichanga changa kodi zenu zinatutosha kutumia tuishi kama malaika, ili nyinyi mbakie kushi kama mashetani
 

wa hapahapa

JF-Expert Member
Aug 22, 2012
6,750
2,000
serikali imeshindwa kusimamia usalama wa abiria nyakati za usiku...
Ivyo atakae kaidi agizo la serikali hatua kali zitachukuliwa dhidi yake
 

likikima

JF-Expert Member
Nov 13, 2016
914
500
Wazir Wa wizara ya mambo ya ndani anaendesha wizara kikada bila weledi pia hawaambian ukweli mkulu hataki ushaur tumekwisha!
 

chotera

JF-Expert Member
May 19, 2016
2,507
2,000
Inasikitisha wakati dunia hii wengine wanatafuta muda wa kufanya tafiti wana kosa sisi Ndio na muda wa kulala unapatikana
 

chotera

JF-Expert Member
May 19, 2016
2,507
2,000
Observed.
Mtu unatoka Mwanza umechelewa kufika Moro saa nne labda kwa breakdown mnalazwa hapo mpaka kesho yake.
Alafu hivi vibao vya kutembea chini ya KM 50 vimezidi njiani,kila kijiji kuna kibao.Kuna haja ya TANROADS kuanza kuvipunguza hasa kwenye maeneo ya watu walioelimika.
Acha mkuu kuendelea itakua ndoto wengine wanapiga hatua kwa sababu wako busy 24/7 Lakini sisi Ni vituko
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom