Serikali fanyeni tathimini

TEK

Senior Member
Jul 13, 2015
181
195
Leo nimebahatika kufika Musoma kwa Mara ya kwanza. Kilichoniumiza nipale nilipofika bandarini nikakuta kwqnza bandari haifanyi kazi ilasasa nilichoka nilipomuuliza muhudumu kuwa ni meli za kutoka wapi hufika katika bandari ikiwainafanya kazi?
Jibu ni kuwa zinazotoka Mwanza, Bukoba na Dar es Salaam.
Serikali yangu ajilini watu wenye weledi na kazi mnazotoa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom