Serikali, CCM vimebadilika. kwanini wapinzani nao hawabadiliki?


Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2009
Messages
1,152
Likes
144
Points
160
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2009
1,152 144 160
Tokea serikali ya awamu ya tano kuingia madarakani tumeshuhudia mabadiliko makubwa katiki nyanja mbali mbali ikiwemo kuongezeka kwa uwajibikaji wa viongozi na watumishi wa umma, kupigwa vita vya dhati kwa vitendo vya rushwa, ubadhirifu na ufujaji wa Mali za umma, kuanzishwa na kutekelezwa kwa vita ya kiuchumi yenye lengo la kuhakikisha kuwa uporaji wa maliasili zetu bila kutunufaisha kiuchumi kunakomeshwa.

Takribani masuala yote yaliyokuwa yakipigiwa kelele na wapinzani siku za nyuma ikiwemo kushamiri kwa rushwa, ubadhirifu, uporaji wa maliasili zetu n.k vinafanyiwa kazi kwa hatua mbali mbali kuchukuliwa ili kuhakikisha kuwa kero hizo zinatatuliwa.

Cha kushangaza wapinzani wameendelea kulalamika lalamika kama ilivyokuwa mwanzo. badala ya kushiriki katika utatuzi wa matatizo waliyokuwa wakilalamikia siku zilizopita.

Wakati uongozi wa nchi ukichukua hatua kuboresha maadili,utendaji, na uzalishaji wenye tija. Wapinzani hawaonekani kutambua kuwa nchi inapitia katika mabadiliko makubwa ya kifikra kwa lengo la kuhakikisha kuwa maadili mema ndio yatakuwa nguzo kuu ndani ya Utumishi wa umma iwe ni wabunge, madiwani, wenyeviti wa mitaa/vijiji au watumishi wa umma.

Ni mategemeo yangu kuwa kama ambavyo wapinzani waliweza kuongoza mijadala ya matatizo yaliyokuwa yakilibkabili taifa siku za nyuma. Hats sasa badala ya kulalamika lalamika wataendelea kuibua hoja Mpya zinazohitaji kufanyiwa Kazi. Niwashauri waache undumilakuwilu. Mathalani siku za nyuma walikuwa wakidai nfege kununuliwa, Leo zinanunuliwa wanazibeza.

Japo Jerry Muro anachukuliwa kama mropokaji. Lakini ukisikiliza kwa makini kauli zake anakosoa vitendo vya ukosefu wa maadili, ambavyo kwa mwendo wa zama hii havikubaliki. Mathalani alidai mmoja wa kiongozi mwandamizi wa chama fulani aliye Mwenyekiti wa chama husika Na Kiongozi wa kambi rasmi ya upinzani bungeni ana mahusiano ya kimapenzi hadi kumzalisha watoto wawili mmoja wa wabunge wa viti maalum wa chama husika

Kama tuhuma hizi ni za kweli basis ndani ya chama husika yapo matatizo makubwa ya kimaadili.

Ikiwa tuhuma hizo ni za kweli maana ta utovu huu wa kimaadili ni:-
a) Kiongozi wa chama alihonga nafasi ya ubunge wa viti maalum kwa hawara yake.
b) Kiongozi wa chama ametumia nafasi yake ya uongozi kumrubuni binti.

Kama tuhuma hizi ni za kweli. Na uongozi mzima wa chama ukakaa kimya. Ni dhahiri kuwa kitendo hiki cha uongozi mzima wa chama kukaa kimya ni kukubali kupoteza legitimacy ya kukemea vitendo vingine vya ukosefu wa maadili. Chama hiki kikiwa ndio kikuu cha upinzani, ni sawa Na site tukubali kuwa hatuna upinzani hapa nchini kutokana Na kupoteza uhalali wa kukosoa kutokana Na wao kukosa maadili
 
mjumbe wa bwana

mjumbe wa bwana

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
3,516
Likes
2,933
Points
280
mjumbe wa bwana

mjumbe wa bwana

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
3,516 2,933 280
tulitumia kiasi gani kwenye kikao na wametulipa kiasi gani
milioni 50 Kila kijiji vip
laptop kwa kila mwalimu
bunge live vip nalo
ajira nazo vip
kupandishwa kwa madaraja na mshahara vipi
hayo ni baadhi tu ya mapungufu ya serekali hii na ndo fimbo ya kuwachapia [HASHTAG]#2020[/HASHTAG]
 
Tetty

Tetty

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
26,399
Likes
17,621
Points
280
Tetty

Tetty

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2012
26,399 17,621 280
Tokea serikali ya awamu ya tano kuingia madarakani tumeshuhudia mabadiliko makubwa katiki nyanja mbali mbali ikiwemo kuongezeka kwa uwajibikaji wa viongozi na watumishi wa umma, kupigwa vita vya dhati kwa vitendo vya rushwa, ubadhirifu na ufujaji wa Mali za umma, kuanzishwa Na kutekelezwa kwa vita ya kiuchumi yenye lengo la kuhakikisha kuwa upiraji wa maliasili zetu bila kutunufaisha kiuchumi kunakomeshwa.

Takribani masuala yote yaliyokuwa yakipigiwa kelele na wapinzani siku za nyuma ikiwemo kushamiri kwa rushwa, ubadhirifu
Kwani RUSHWA na UFISADI umepungu??Kwa maana ukiwa kipenzi cha Mkullu ukitoa au kupokea RUSHWA mbona ndiyo unaongezewa CHEO?Au macho yetu
 
Tairi bovu

Tairi bovu

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2017
Messages
2,903
Likes
2,741
Points
280
Tairi bovu

Tairi bovu

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2017
2,903 2,741 280
Mwambie magufuli abadilike atangaze mali na madeni yake kwanza. Pia asiongee uongo mfno uongo na uzushi wa kupandisha mishahara
 
CHIEF MP

CHIEF MP

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
1,567
Likes
348
Points
180
CHIEF MP

CHIEF MP

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
1,567 348 180
Umebadilika ww, acheni kujipaka mafuta kwa mgongo wa chupa. Ccm ikibadilika mjue na shetani kaokoka
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
15,654
Likes
8,130
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
15,654 8,130 280
Unataka tujipake rangi ya majani na binzari? Haya weka namba ya simu basi.
 
Waterloo

Waterloo

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
15,140
Likes
16,945
Points
280
Waterloo

Waterloo

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
15,140 16,945 280
CCM ni ile ile.inatakiwa kuwekwa makumbusho
 
mwamgongo

mwamgongo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
451
Likes
364
Points
80
mwamgongo

mwamgongo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
451 364 80
Kudoss mleta mada......hatuwezi kufanana.
 
G

gongolamboto

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2011
Messages
826
Likes
276
Points
80
G

gongolamboto

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2011
826 276 80
Those are petty issues
tulitumia kiasi gani kwenye kikao na wametulipa kiasi gani
milioni 50 Kila kijiji vip
laptop kwa kila mwalimu
bunge live vip nalo
ajira nazo vip
kupandishwa kwa madaraja na mshahara vipi
hayo ni baadhi tu ya mapungufu ya serekali hii na ndo fimbo ya kuwachapia [HASHTAG]#2020[/HASHTAG]
Mbona mnajadili mambo madogo madogo sana. Hii inaonyesha jinsi gani mlivyo na fikra finyu. Ukisoma Ilani za uchaguzi za CCM na ukawa kuna mambo muhimu sana yameainishwa na yameshaanza kutekelezwa. Kwanini hamyaongelei hayo? Mnaongelea nyongeza za mishahara ilhali wengi wenu humu either ni jobless au wanafunzi, hiyo mishahara mnaijulia wapi? Yaani mtu na akili zako unapigia kelele nyongeza ya mshahara ya shilingi 8,000. Maana kwa uzoefu wangu wa mishahara ya serikali huwa nyongeza haizidi 30,000. Ajira gani unataka kama hakuna source ya ajira. Serikali inasisitiza ujenzi wa viwanda vidogo na vikubwa ili nyie mburula hapa mpate hizo ajira. Mnataka nini sasa?????. Bunge live linakusaidia nini wewe mzururaji ambaye kutwa nzima unashinda kwenye mtandao kulalamika huna ajira. Tafuta shamba ulime utakuwa umejiajiri mwenyewe. Hebu mjiongeze kidogo acheni kulia lia hovyo
 
jay311

jay311

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2012
Messages
2,303
Likes
1,514
Points
280
jay311

jay311

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2012
2,303 1,514 280
CCM HAIJABADILIKA WW STRANGER(maana siwezi kukuita mkuu kutokana na uwongo wako)...
HALAFU USIWE UNAFANANISHA KUBADILIKA NA VITU VYA KIJINGA
 
Ki Mun

Ki Mun

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2014
Messages
3,450
Likes
3,983
Points
280
Ki Mun

Ki Mun

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2014
3,450 3,983 280
Tokea serikali ya awamu ya tano kuingia madarakani tumeshuhudia mabadiliko makubwa katiki nyanja mbali mbali ikiwemo kuongezeka kwa uwajibikaji wa viongozi na watumishi wa umma, kupigwa vita vya dhati kwa vitendo vya rushwa, ubadhirifu na ufujaji wa Mali za umma, kuanzishwa Na kutekelezwa kwa vita ya kiuchumi yenye lengo la kuhakikisha kuwa upiraji wa maliasili zetu bila kutunufaisha kiuchumi kunakomeshwa.

Takribani masuala yote yaliyokuwa yakipigiwa kelele na wapinzani siku za nyuma ikiwemo kushamiri kwa rushwa, ubadhirifu
Mabadiliko ya kijinga?Kumwaga mvinyo safi na mkatia maji taka kwenye chupa? Hovyo kabisa FISIEMU, absolute toilets!
 
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2009
Messages
1,152
Likes
144
Points
160
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2009
1,152 144 160
Kwani RUSHWA na UFISADI umepungu??Kwa maana ukiwa kipenzi cha Mkullu ukitoa au kupokea RUSHWA mbona ndiyo unaongezewa CHEO?Au macho yetu
Hakuna kitu kinaidhalilisha CDM kama kuutangazia umma kwa nguvu kubwa kuwa viongozi wake waliowaibua na kuwapatia udhamini wa chama ni wala rushwa. Bila ya kujijua mnautangazia umma kuwa chama chenu ni cha wala rushwa
 
Tetty

Tetty

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
26,399
Likes
17,621
Points
280
Tetty

Tetty

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2012
26,399 17,621 280
Hakuna kitu kinaidhalilisha CDM kama kuutangazia umma kwa nguvu kubwa kuwa viongozi wake waliowaibua na kuwapatia udhamini wa chama ni wala rushwa. Bila ya kujijua mnautangazia umma kuwa chama chenu ni cha wala rushwa
Zilipendwa.Tunachojali na kukifanyia kazi ni VITA DHIDI ya RUSHWA hayo mengine ni taarifa baada ya habari.Yamepitwa tunaganga yaliyopo na yajayo period
 
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2009
Messages
1,152
Likes
144
Points
160
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2009
1,152 144 160
CCM HAIJABADILIKA WW STRANGER(maana siwezi kukuita mkuu kutokana na uwongo wako)...
HALAFU USIWE UNAFANANISHA KUBADILIKA NA VITU VYA KIJINGA
CCM imebadilika kwa kuwafaulishia wapinzani wake mliokuwa mkiwaita mafisadi papa. Wakati CCM inatekeleza ilani yake ninyi mko busy Ufipa kuwapiga deki mafisadi uke ucafu mliowapaka. Kuwafaulishia mliowaita mafisadi papapapa sio mabadiliko hayo?
 
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2009
Messages
1,152
Likes
144
Points
160
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2009
1,152 144 160
Zilipendwa.Tunachojali na kukifanyia kazi ni VITA DHIDI ya RUSHWA hayo mengine ni taarifa baada ya habari.Yamepitwa tunaganga yaliyopo na yajayo period
Je ni kweli kiongozi wa chama amemzalisha mbunge wa viti maalum? Kama ni kweli kwanini mnamdharau Jerry Muro?
 
Tetty

Tetty

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
26,399
Likes
17,621
Points
280
Tetty

Tetty

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2012
26,399 17,621 280
Je ni kweli kiongozi wa chama amemzalisha mbunge wa viti maalum? Kama ni kweli kwanini mnamdharau Jerry Muro?
Akishamzalisha inapunguza uchumi wa nchi??Kamuulize Jerry Muro kwanini anadharauliwa,maana kama kudharauliwa lazima kwa binafsi yake kuna upumbavu anaoufanya na hivyo siwezi kuwajibia hao wengine kwanini wanamdharau.

Ila Jibu waweza kulipata kwake Jerry Muro.
 
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2009
Messages
1,152
Likes
144
Points
160
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2009
1,152 144 160
Akishamzalisha inapunguza uchumi wa nchi??Kamuulize Jerry Muro kwanini anadharauliwa,maana kama kudharauliwa lazima kwa binafsi yake kuna upumbavu anaoufanya na hivyo siwezi kuwajibia hao wengine kwanini wanamdharau.

Ila Jibu waweza kulipata kwake Jerry Muro.[/QUOTE

Kama tuhuma hizo ni za kweli, hapo Hanna chama msubiri kipindi cha 2015-2020 kiishe ndio mtavuna mnachopanda. Aidha kitendo cha madiwani khongeka fedha xa kipuuzi ni ishara kuwa wagombea walikuwa wanaokotwa hovyo
 

Forum statistics

Threads 1,249,437
Members 480,660
Posts 29,698,368